Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] (18+) Drive - Ryan Gosling, Bryan Cranston (Vietsub Full HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-1-2014 20:16:48 | Chỉ xem của tác giả
phim này st đóng dấu 18+ chắc vì mức độ bạo lực của nó hả? bạo lực là cái đẹp nhất và thơ nhất của phim này
phim hay, đẹp. một cốt truyện cine nặng mà vẫn thu hút người xem đến thế. cô đơn và cô đơn đến tận cùng.
phần nhạc phim quá hay và lời nhạc thì quá khớp với cảnh phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-1-2014 21:01:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim này không phải là phim dễ xem nên mình đoán nhiều người không thích.

Như mình thì phải xem đến lần thứ hai mới thấy thích. Xong từ đấy thì cứ mỗi lần xem lại là lại thấy phim càng ngày càng hay hơn (mình phải xem đến hơn 3 lần phim này rồi haha).

Mình nói phim này không dễ xem là vì nó không như những phim hành động khác, kiểu cứ đánh nhau với cảnh hành động liên tục, mà phim này dựa vào cảm xúc mà các diễn viên diễn đạt với nhau nhiều hơn. Nếu bạn nào đã xem thì sẽ thấy phim thì sẽ thấy lời thoại trong phim rất ít. Tuy lời thoại ít nhưng cảm xúc lại được biểu cảm vô cùng xuẩt xắc bởi Ryan Gosling và Carey Mulligan.

Thêm vào đó là cách quay phim của đạo diễn rất đặc biệt khiến bộ phim trở nên rất thực. Lại còn cả cách chọn nhạc cho phim rất hợp lý nữa.

Đối với mình đây là một trong những phim hay nhất trong những năm gần đây. Mình cho rằng mọi người rất nên xem thử. Dù là nói thế nhưng nếu ai mà không có tính kiên nhẫn với những phim dài thì không nên xem tại chắc chắn sẽ không hợp đâu. Hoặc là những ai mà nghĩ đây là phim hành động đánh nhau thông thường thì cũng nhầm lẫn rồi haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-6-2015 15:21:46 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên vào rồi nhìn thấy bài này! Không ngờ subteam cũng sub bộ này! Thank subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 16-9-2016 11:33:24 | Chỉ xem của tác giả
dạo này tớ đang lùng phim về xem đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách