Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
Thu gọn cột thông tin

[2011] 1778 Stories of Me and My Wife - Tsuyoshi Kusanagi, Yuko Takeuchi (Vietsu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-1-2014 22:05:23 | Xem tất
Hự hự, lò dò thế nào lại thấy cái pic này, may quá đi
Down về lưu phim này thôi, để lúc nào xem với gấu
Thích quá thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 18:56:55 | Xem tất
bộ phim đủ hay để chạm đến trái tim người xem và có thể lấy đi nước mắt nhiều bạn ấy chứ (trong đó có mình)
Có 2 cảnh mà mình đáng nhớ nhất torng phim đó là khi Setsuko nói vs Sakutaro :"Em không muốn vì em sống lâu thêm một ít mà anh phải làm chuyện mà anh ghét". Khi câu đó chạy trên màn hình mình đã khong cầm được nước mắt. Có tình yêu nào như thế không? Chỉ vì khong muốn người mình yêu làm những chuyện anh ấy khong muốn mà chấp nhận cái chết đến sớm vs mình .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2014 12:09:02 | Xem tất

ahh phim này có Yuko Tekeuchi này, ai mà đã coi Be with YOU thì sẽ không thể nào quên được chị ấy, nữ hoàng thánh thiện của lòng tôi. Nhìn sis ấy cười mà thấy lòng ấm áp lắm!!
Bạn nào thích chị ấy thì coi cả Strawberry Night nữa nhé, lần đầu tiên chị ấy đóng phim hình sự đó, có cả bản special và drama. hay lắm luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2016 21:31:35 | Xem tất
1 bộ phim hay và ý nghĩa lắm
Cảm ơn subteam rất nhiều
phim rất rất rất là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2017 10:45:01 | Xem tất
Đọc nội dung thấy hay quá. Thíc thể loại nhẹ nhàng đi sâu vào lòng người như thế này. Bây giờ xem có bị gọi là lỗi thời k nhỉ thanks subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2017 02:35:39 | Xem tất
cảm ơn subteam vì một bộ phim ý nghĩa như vậy. Một bộ phim sâu sắc về tình yêu, tình thân giữa người chồng và người vợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách