Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010-Walt Disney] Tangled (Vietsub completed - HD complete)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-7-2013 10:10:13 | Chỉ xem của tác giả
một câu truyện cổ tích thật ấn tượng, phải nói rằng mình thích nhất là bộ phim này trong tất cả các bộ phim về công chúa và hoàng tử của disney. Rapulzel thì khỏi phải nói, thông minh xinh đẹp và tốt bụng, mình thích eugene hơn, đúng vậy cậu ấy không phải là một hoàng tử, không xuất thân quý tộc, nhưng thực sự trong lòng của người xemcậu ấy vẫn là chàng hoàng tử tuyệt vời nhất, không hổ danh là nhân vật nam xuất sắc nhất mà disney từng tạo nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 24-7-2013 22:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn nhóm dịch nha {:402:} Tình cờ xem thấy cái short movie "Tangled ever after" thế là nổi hứng muốn coi lại phần đầu. Từ đó tới giờ cũng gần 3 năm rồi còn gì.

Cám ơn bà con đã giữ seed {:425:}{:425:}{:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 25-7-2013 21:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bộ phim dấu mốc, hay miễn bàn luôn. Từ một câu chuyện quen thuộc đã được biến tấu trở thành thật khác-khác ở đây là nó mang một màu sắc tươi mới, sinh động hơn rất nhiều. Nhất là nhân vật nam chính, bấn loạn với anh Bad guy này, một nhân vật tương đối là trái ngược với hình tượng hoàng tử bạch mã. Nhưng nhân vật có ấn tượng sâu sắc nhất là chú ngựa Maximum, quá là đặc biệt luôn. ôi chao cái đoạn phim thả đèn trời trên nên nhạc phải gọi là mê li luôn, đúng là cổ tích...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 9-8-2013 18:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim vừa khóc vừa cười ra nước mắt
Nhưng đoạn hát hò bình thường không thích lạ rất tự nhiên
Và không thể không kể đến yếu tố lãn mạn trong phim được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 10-8-2013 17:47:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem tới lần thứ 3 mà vẫn lọ mọ kéo link về xem lại :)) phim hay, hài quá chừng và nhân vật tửng k tưởng :)) cảnh thì đẹp miễn chê luôn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-8-2013 04:39:27 | Chỉ xem của tác giả
thích phim này lâu rồi nhưng lúc ra rạp thì bận quá nên không đi xem được.
Nội dung phim mới lạ, hình ảnh đẹp.
cảnh thả đèn lồng đẹp quá, mình thích đến mức để làm hình nền laptop lun ~~
thz st nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 14-8-2013 14:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phim hoạt hình mình thích nhất. Tuy nó không thắng trong lễ trao giái Oscar cho hạng mục " phim hoạt hình hay nhất". Nhưng đối với mình, đây là phim hoạt hình hay nhất năm đó rồi. Vừa hài hước, vui nhộn, kịch tích mà cũng thật tình cảm. Chính tình cảm chân chính mới là thứ quyết định sự sống và cái chết.

Những bài hát trong phim cũng rất hay, bài hát " I see the light". Mình thích nhất ca khúc này. Nghe rất hay, rất tình cảm, lời bài hát cũng hay nữa, hay từ khi bắt đầu nghe. Cả 2 người song ca, rất hợp nhau. Và có 1 bài nữa, em cũng rất thích, đó là bài "Mother Knows Best". Bài này nghe rất vui. Hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 14-8-2013 19:00:39 | Chỉ xem của tác giả
steven200808 gửi lúc 15-10-2011 18:56
vừa xem phim vừa được nghe rất nhiều bài hát, nhạc trong phim rất hay, đây là phim ho ...

Đúng vậy, mình thích nhất là bài I see the light hát trong cảnh đèn lồng bay, đẹp quá luôn, phim này mà được coi trong rạp thì sướng biết mấy. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 15-8-2013 00:35:55 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại vẫn hayyyy :X
xong ước j mình cũng có tóc dài zư thế =))
chú ngựa đáng iêu chứ =))) cứ như cún =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-8-2013 13:05:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim vừa nhẹ nhàng vừa vui nhộn. Thích nhất là con ngựa và con tắc kè! haha
nhạc phim cũng hay nữa :)
đến giờ thỉnh thoảng mình vẫn xem đi xem lại :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách