Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2010] The Last Song - Miley Cyrus, Greg Kinnear [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-9-2013 22:45:18 | Xem tất
phim rất nhẹ nhàng và tình cảm. mình thấy phim bị chỉ trích và son sánh với Hannah Montana quá nhiều. có lẽ là báo chí quá khắt khe và cả khán giả cũng vậy. Miley đóng phim thế này thì bảo nhạt nhẽo và không có đột phá.  RA album Can't be tamed thì bảo là quá thác loạn. riêng về phim này mình thấy nó đơn giản nhưng ở cách thể hiện nội tâm, không khí bao trùm lên toàn bộ phim nó trưởng thành hơn và sâu lắng hơn, nó rất nhẹ nhàng. đó là điều mình cực kì thích. 1 phần có lẽ do mình có cảm tình với những gì liên quan đến mùa hè và biển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2013 02:41:59 | Xem tất
phim hay quá. thấy tiếc cho miley và liam nên phải down về xem lại {:139:} mình thích mấy bài của miley trong the last song. vô cùng ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kites.mrth Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 5-10-2013 12:42:05 | Xem tất
Link giới thiệu die này ad, hehe :)) phim này hay phết. Ủng hộ forum, mong có nhiều phim hay hơn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2013 15:58:01 | Xem tất
Phim này hay, Miley dễ thương.
Nhưng mà mình thấy Miley càng ngày càng sexy quá mức, coi mà nóng hết cả mặt. Thích hình tượng của Miley trước kia hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 11:51:12 | Xem tất

so với các phim tình cảm khác thì The last song ko thuộc vào dạng xuất sắc ...
nhưng với những ai thích những tình yêu lãng mạn thì ko có vấn đề gì...
mới xem lại lần 2...
phim này xem cảm động nhất vẫn là tình cảm gia đình chứ ko phải là tình iu...
cả 2 lần đều rớt nước mắt...
nhạc phim hay thôi rồi...
When I look at youhay dã man...
Miley hát quá tuyệt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2013 04:05:28 | Xem tất
mình xem phim này rồi, nhưng sao không nhớ Miley Cyrus đóng vai gì nhỉ? hay lúc đó cô ấy để tóc dài nên không nhận ra, giờ cắt tóc cá tính quá. à mình nhớ rồi cô con gái lớn, tuy có 1 chút ngổ ngáo nhưng đo bị tổn thương, nhưng tất cả đều có mơ ước và những hiểu lầm, nỗi lòng đều được giải tỏa cuối bộ phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2013 20:44:41 | Xem tất
rất thích Miley trong phim này……nhạc hay …..có một chút hài ước và vô cùng xúc động :)
……….cảm thấy tội nghiệp cho ông bố :(……thật là buồn vì ông bị bệnh mà chết :)..
……xem 1 lần thì hok thấy gì lắm…..xem đi xem lại mới thích …….rất thích bài " When I Look At You "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2013 17:12:36 | Xem tất
Đúng là phim chuyển thể từ tiểu thuyết của Nicholas Sparks có khác, quá hay.
Miley Cyrus đóng phim rất ổn, OST cũng hay nữa.
Cảm ơn subteam rất nhiều, bộ phim rất hay, các bạn đã vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-12-2013 20:22:23 | Xem tất
Film này hay. Nội dung dễ thương, nhẹ nhàng, nhưng cũng sâu sắc. Nhạc và cảnh film quá chuẩn. Dàn diễn viên thì cũng khỏi nói. Đẹp như tranh vẽ, diễn xuất cũng hay. Nhưng coi thì tự dưng lại nghĩ đến Dear John. Nhưng film này thì teen hơn, gắn với tâm lý teen nhiều hơn. Dear John mang một sắc thái khác hơn. Chỉ là các cảnh trong film làm mình hơi bị liên tưởng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2013 10:44:34 | Xem tất
Miley Cyrus xinh, kéo                                                                                                                                             
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách