Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] (Oscar Nomination) Black Swan (720p Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-2-2014 21:53:25 | Chỉ xem của tác giả
Natalie Portman đã hóa thân quá xuất sắc vào hình tượng Black Swan, chắc hẳn đã phải khổ luyện rất nhiều mới có thể thực hiện các động tác múa balê dẻo dai, điêu luyện và thuần thục như thế
Phim có một kết thúc gây ám ảnh cho người xem, nhưng lại tiếp nối nội dung và mạch phim, và mình nghĩ đấy chính là yếu tố làm nên thành công của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 17-2-2014 10:31:00 | Chỉ xem của tác giả
Natalie Portman diễn xuất khỏi bàn
Phim Oscar có khác, diễn biến tâm lý khó hiểu quớ, chắc chỉ hợp coi mấy phim giải trí nhẹ nhàng
Cái đoạn kết không hiểu lắm, hình như Nina chết phải không?! Rạch bụng xong lại nhảy nhót thế thì sao mà sống nổi hic hic
Thanks subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-2-2014 11:22:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, đã xem từ trước rùi, h down bản đẹp về xem lại, diễn viên nhập vai rất thần công, được đề cử giải oscar cũng là hợp lý mà, mình thấy diễn biến tâm lý của Natalie thật sự xuất thần, đúng là 1 diễn viên tài năng, cả Natalie và Kinus cực kỳ xinh đẹp, thiên nga đen Kinus với đôi mắt hút hồn, đôi mắt sâu và ấn tượng, cảnh phim làm mình thấy rất ân tượng, kịch bản hay, cảm ơn đội ngũ subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-3-2014 22:22:40 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim thì quá dễ hiểu sao Natalie Portman đc giải Oscar! phải nói là quá xuất sắc! nhất là đoạn cô ấy tưởng tượng ra mình đã giết người, như nhập vào nhân vật luôn! bộ phim có cả những khoảng tối và vượt lên trên là sự hi sinh vì nghệ thuật có gì đó ma quái và ám ảnh! cảnh cổ mọc lông đẹn đẹp đến rùng mình! @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 19-3-2014 21:57:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay.
Thể loại tâm lý này khi xem còn ám ảnh hơn là thể loại kinh dị.
Chị Natalie diễn xuất hay, góc quay quá đẹp, đẹp nhất là khi chị hóa thân thiên nga đen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-9-2014 01:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Ám ảnh và ám ảnh!! Ám ảnh từ những khúc nhạc trong phim, những hình ảnh trong gương, những trường đoạn bale và nhất là cái kết không thể hoàn hảo hơn!
Với vai diễn tuyệt vời này Natalie Portman hoàn toàn xứng đáng với tượng vàng Oscar năm đó!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-9-2014 18:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có thể nói là ám ảnh, ám ảnh từ nhưng khúc nhạc từ vở bale "Hồ thiên nga" , nhưng cú xoay người, những tấm gương đa chiều cho tới cái kết hoàn hảo, đẹp không tưởng nổi và ấn tượng thị giác rất cao!!
Quá xứng đáng cho một tượng vàng Oscar cho Natalie nhỉ??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-1-2015 16:56:52 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này xong mình thực sự bị ám ảnh, không hiểu vì mình là người nhạy cảm hay vì phim có nội dung hơi nặng nề nữa. nhưng cái cách nina tìm đến sự hoàn hỏa làm mình thấy sợ, hic. natalie đã thể hiện rất tốt vai diễn này khi nhìn vào nina chúng ta có thể thấy đó là một cô gái có nội tâm phức tạp, đầy mâu thuẫn, có vẻ gì đó bí ẩn trong cô, không bít con người ngoài đới của natalie như thế nào nhỉ, liệu có phức tạp như nina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-3-2015 18:26:26 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay này
nhưng mà hơi kinh dị

nữ diễn viên nhập vai quá hoàn hảo luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 11-3-2015 23:18:12 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn xem lại phim này qá
mà hình như link torrent die sao đó, connecting to peer goài ko có đc.
mong Ad xem lại link giúp mình nha hoặc có ai còn giữ thì seed dùm mình nha
cảm ơn mng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách