Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] (Oscar Nomination) Black Swan (720p Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-11-2013 10:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay  :D
lúc đầu mình xem chưa hiểu lắm
Nhưng xem thêm 1 2 lần  đã nắm rõ hơn ý nghĩa và suy nghĩ nội tâm các nhân vật trong phim

Bình luận

Ko phải cứ đủ 3 dòng là ko phải Spam. Chú ý nhé.  Đăng lúc 23-11-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-12-2013 19:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự mình bị sốc khi xem phim này... Qúa mãnh liệt và có chút kì bí, kinh dị
Mình thật sự bỡ ngỡ khi xem đoạn cuối, mình hiểu là phim rất hay nhưng để diễn tả cái hay của nó thì mình thật sự không thể làm được.. Hình như nó là sự đấu tranh của con người trong đời sống
Vẫn là câu nói bất hủ: Con người có thể chết nhưng không bao giờ bị đánh bại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 8-12-2013 21:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này biết là rất nổi nhưng giờ mới xem. Thấy mọi người bảo hay mà háo hức quá
Thích Natalie lâu rồi, phim chị đóng đầu rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 15-12-2013 01:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này có những lúc lạnh toát cả mồ hôi hộp.
Khúc NV chính xé da, chời ơi mình cũng thấy đau giùm luôn!
Dxuất của Natalie Portman phải nói là đỉnh của đỉnh. Lấn át hoàn toàn những dv khác luôn! Màn biểu diễn cuối cùng đúng là huyền thoại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-12-2013 22:52:02 | Chỉ xem của tác giả
phim hay thật nhưng st nên dán mác 18+ thì đúng hơn
vừa bị phim tâm lí còn 1 số cảnh nhạy cảm nữa
thực sự thì ta chỉ 1 từ đơn giản cho cái cô Nina thôi: điên thật rồi
biết là bản thân hay bị ảo ảnh mà vẫn cố chấp đòi diễn cho bằng được
dù vậy thì phải công nhận bài múa rất hay, bản thân ta không hứng thú gì với ba lê mà cũng phải công nhận là r6at1 đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 3-1-2014 18:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải gọi là một tác phẩm nghệ thuật!

Nội dung rồi cách đạo diễn khiến người xem dù muốn quay đi khỏi màn hình vì những cảnh tượng có phần shock nhưng cũng khó mà quay đi nổi. Phim rất quấn hút người xem. Vừa gay cấn, li kì, lại có phần ma mãnh của ảo giác, phim kết hợp tất cả rất thành công.

Nói đến phim này cũng không thể thiếu âm nhạc. Cách lựa chọn nhạc tuyệt vời cũng như sử dụng nó vào đúng hoàn cảnh, theo mình, đã cộng thêm vào sức hút của phim.

Khâm phục Natalie Portman vì đã tạo ra một nhân vật vô cùng hoàn hảo! À, những cảnh múa mà các bạn xem hầu hết là do Natalie tự thực hiện, phần còn lại là do một người múa thế. Múa balê thì khó thế nào thì mọi người biết đấy. Điều này đã chứng tỏ được rằng Natalie Portman là một diễn viên thực thụ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-1-2014 17:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này mới thấy thật sự khâm phục tài năng cũng như lòng quyết tâm của chị Natalie, chị múa cứ như một vũ công chuyên nghiệp vậy. Xem phim thấy cuộc sống của vũ không khắc khổ quá, ai cũng ốm nhôm lòi cà xương sườn. Để chạm tay vào được vinh quang quả là đòi hỏi 1 hành trình gian nan và sự hy sinh vô cùng lớn. Các bài mua trong phim quá hay, nhạc phim cũng hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-1-2014 23:21:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay, quá ám ảnh
Mình cũng biết là phim Oscar thì bao giờ cũng nặng về nội dung tư tưởng nhưng xem phim này xong mình vẫn cứ thấy khó tả quá
Phim này là về sự giằng xé nội tâm và thể xác của 1 cá nhân yêu nghệ thuật, cầu toàn với tác phẩm, với vai diễn của mình, có lẽ bởi cô ấy biết đây là cơ hội có 1 không 2, k dễ mà có được. Cô ấy đánh đổi nó bằng máu và nước mắt của mình nhưng câu hỏi của mình là Liệu có đáng?
Dù sao thì phim rất thành công, giúp mình mở mang tầm mắt, biết là trên đời có những lúc ngta chấp nhận hi sinh vì nghệ thuật đến như vậy. Chúc mừng chị Natalie Portman vì vai diễn quá đỗi ấn tượng ạ
Thank subteam vì bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-1-2014 13:01:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi hơi khó hiểu,
nhưng không sao phim nào có NATALIE PORTMAN đóng cũng hay hết.
rất thích phim tình không ràng buộc của chị ấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-1-2014 11:34:49 | Chỉ xem của tác giả
phim này đã đem đến giải thưởng oscar cho chị natali
cũng thích chị lâu rồi
giờ xem phim này thích hơn
phim ý nghĩa lắm.
dù mình không thể hiếu hết ý đồ của tác giả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách