Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] (Oscar Nomination) Black Swan (720p Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-5-2013 13:18:56 | Chỉ xem của tác giả
phim mang đến sựu ám ảnh về nội tâm nhân vật :((
Cảnh cuối cùng khi natalie ngã xuống thật đẹp và nó vẫn ám ảnh mình đến tận bây h ^^                                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 30-5-2013 23:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Phông nền phim lúc nào cũng tối tối, làm người xem có cảm giác như ảo ảnh đang hiện lên trên khuôn mặt nhân vật.
Lúc đầu xem mình còn tưởng là phim kinh dị cơ, sợ quá. Nhưng nỗi sợ ấy lại do chính bản thân cô ấy tạo nên chứ. tự tạo cho mình nỗi ám ảnh phải hoàn hảo, thần kinh lúc nào cũng căng như dây đàn, mình xem chỉ muốn đứt phựt cho rồi.
Xem xong rút ra cho mình bài học: Gò mình vào nguyên tắc là tốt, nhưng không nên tuyệt đối hóa điều gì quá, sẽ tạo nên áp lực tiêu cực cho bản thân, cần biết buông mình đúng lúc để cuộc sống dễ thở hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 9-6-2013 17:24:55 | Chỉ xem của tác giả
katty_cat gửi lúc 1-9-2011 22:35
Pass: kst

Vừa xem phim xong {:285:}

Phim hay mà sâu sắc ghê í {:295:}  

Diễn viên đóng đạt đừng hỏi, cơ mà xem cứ thấy rợn rợn {:402:}
Cám ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-6-2013 20:55:55 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim quá tuyệt vời về cả nội dung lẫn hình thức :x
âm nhạc thì miễn chê luôn. (y)
diễn viên chính đóng đạt thật đấy. lúc hóa thành thiên nga đen mà t xem cũng thấy nổi hết gai ốc luôn. :ss
dù xem xong bị ám ảnh :s nhưng mà vẫn thích xem lại :(
thanks subteam nhiều nhé :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 26-7-2013 21:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải nói là "hàn lâm", mình xem xong mà vẫn thấy mơ hồ về điều phim này muốn nói tới. Rốt cuộc là cái cố Black là thế nào, cô ấy có thật hay là chỉ trong tưởng tượng cô cho White. Với cả đoạn cuối là cô ấy chết hay là chưa. mà sao cô ấy lại muốn chết. khó hiểu chết đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-8-2013 07:37:39 | Chỉ xem của tác giả
Natalie portman <3 phim hay và ý nghĩa.
có một vài chi tiết khó hiểu ;)) xem đến lần 2 mới ngớ ra là chị ý đang tự tưởng tượng x_x nghề ballet khắc nghiệt, từ nhỏ đã bị gò ép rồi, để được vai diễn áp lực như vậy huhu
chị ấy hình như múa thật hết ấy :((
tks sub team <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-8-2013 18:48:19 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu nghệ thuật sẽ luôn cháy bỏng trong mỗi người nghệ sỹ đích thực nhưng có đôi lúc nó cũng là thứ hủy họai con người ghê gớm nhất. để đánh đổi giây phút huy hoàng trên sân khấu có khi học phải trả giá rất đắt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-8-2013 15:11:09 | Chỉ xem của tác giả
Đây có thể là một dang Strees do áp lực công việc (Hai mặt của một con người), do áp lực đòi hỏi thành công. Một là số một hoặc chỉ lầm nền mà thôi, đó là đặc trưng của công việc về mặt nghệ thuật.
Qua phim này càng yêu Natali Posman, cố ấy đã phải tập balê nhiều tháng trời để phim có định hướng balê rõ rệt. Cố ấy đạt giải Oscar cho vai diên nữ chính này đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-11-2013 23:14:27 | Chỉ xem của tác giả

Natalie Portman diễn xuất hay quá,
phim rất tuyệt, xem mà nhiều lúc không biết là thật hay giả, đến kết thúc r mà mình vẫn ko biết là có đúng nhân vật chính die thật hay ko :-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 18-11-2013 18:18:50 | Chỉ xem của tác giả
Natalie Portman vào vai một vũ công ballet xinh đẹp, được chọn làm 1 trong 2 vũ công chính trong vở ballet lừng danh Swan Lake. Bộ phim liệu có phải là một thử thách với Natalia và Mila Kunis khi cả hai phải biến thành những vũ công xuất sắc? Những nghi ngờ toàn tính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách