Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] (Oscar Nomination) Black Swan (720p Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-3-2013 23:21:17 | Chỉ xem của tác giả
mới chỉ xem trailer mà đã thấy rất đáng xem rồi!
vừa nhìn thấy phim là muốn down về ngay.
Xem xong. Cảm thấy đây là một bộ phim quá hay, thể loại tâm lí pha lẫn kinh dị. Quả thật, những người nghệ sĩ đôi khi thật khó hiểu và hơi... nguy hiểm.
Phim thật đáng khâm phục! rất xưng đáng với giải thưởng Oscar! Xem 2 lần vẫn thấy hay cơ đấy!!
Thanks ST nhiều nhé!!!!{:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-4-2013 08:58:52 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ film hiếm hoi là Natalie Porman đóng vai thuộc dạng phản diện. Mà vai diễn của Natalie cũng không hoàn toàn phản diện, cô ấy chỉ giống như nạn nhân của bà mẹ (ghét nhất bà này) suốt ngày muốn cô ấy phải thành công tập luyện. Càng về cuối film càng phức tạp và gây cấn
Thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-4-2013 13:41:57 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim hơi ám ảnh vì những tình tiết mang nặng chất tâm lý/tâm thần trong phim, xem xong thì cứ thấy sợ sợ thế nào, mà cứ nhớ mãi kết thúc phim này. Natalie Portman và Mila Kunis đã vào vai rất đạt, nhất là chị Natalie cùng lúc vào hai vai mà vẫn giữ được cái thần của vai diễn, cực khâm phục chị luôn ^^ Nếu mà biết Black Swan có Mila Kunis thì mình đã xem từ lâu rồi chứ chẳng để đến bây giờ, tại ấn tượng với chị í từ hồi xem Friends with Benefit rồi cơ {:161:}

Phim hơi ám ảnh một chút và nhiều đoạn có hơi điên loạn một chút, rất đúng với cái thần của nhân vật chính, vậy nên bạn nào dễ ám ảnh thì cẩn thận trước khi xem nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-4-2013 23:56:54 | Chỉ xem của tác giả
Natali trong phim bị đẹp í, diễn xuất thì quá tuyệt vời
Phim cốt truyện hay, quay phim cũng ấn tượng, xem đi xem lại cũng là lần thứ 3 mình mới nắm bắt dc hết bộ phim. Ảo ảnh của Natali khá rối rắm cứ như Inception ấy
Theo mình nghĩ thì Lily nữa là 1 cô gái ăn chơi phóng đãng nhưng rất thân thiện, ko phải là vai phản diện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-4-2013 14:49:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thì không có cái gì phải chê cả, từ diễn viên, nội dung tới mấy thứ khác. Mình thì hay coi mấy phim khó nhằn nên thấy tình tiết cũng không có gì khó hiểu cả. Cơ mà so với mấy phim đánh giết máu me kinh dị thì phim này mình thấy còn ghê hơn. Bình thường coi mấy phim kia cảnh gì cũng mở to mắt coi được, nhưng mà tới mấy cảnh tự hành hạ của diễn viên chính phim này thì nhắm mắt ngay lập tức. Coi phim này cảm thấy rất là tự kỷ, nên nếu bạn nào mà đang thấy chán nản thì tốt nhất đừng nên xem, mất công bị ám ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-4-2013 15:27:15 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước, mình không thích xem phim Oscar, vì nó mang nội dung quá nghệ thuật mà đôi lúc mình không hiểu được.
Chỉ đến khi xem Black swan, mình mới hiểu được cái tầm vĩ mô của giải này.
Phim này cực kì hay. Thank sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-4-2013 20:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này về diễn xuất của diễn viên thì chẳng thể chê vào đâu được! Natalie mà, chị ấy quá tài năng, quá xinh đẹp khi hóa thân thành thiên nga trắng, và gây ám ảnh khi trở thành thiên nga đen đầy tham vọng!
Chỉ là kết thúc của phim khiến mình hơi hụt hẫng, nhiều phân đoạn đấu tranh tâm lý quá rắc rối, thậm chí một số tình tiết có lẽ có chút dư thừa!
Thế nhưng đối với một bộ phim điện ảnh thì những gì Black swan đạt được cũng đủ gây ngưỡng mộ rồi!
Cảm ơn các bạn nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-4-2013 23:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay  :D

Hồi trước mình xem chưa hiểu lắm
Nhưng sau nhiều lần xem lại đã nắm rõ hơn ý nghĩa, suy nghĩ nội tâm các nhân vật trong phim

Một chút gì đó hơi kinh dị một chút
Nhưng rất rất hay :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-4-2013 21:47:49 | Chỉ xem của tác giả
nói thiệt chứ coi film này nó cứ ghê ghê sao ý, thêm cái mụ đóng thiên nga đen nhìn ghê.
hum xem Lạc vào xứ Oz thấy bà này tưởng đóng vai hiền, mà mình nhìn sao cũng thấy nó sao ý, cuối cùng si nghĩ đó của mình cũng đúng, trở thành mụ phù thủy đúng chất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-5-2013 01:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong hơi ám ảnh một tẹo...phim nặng nề quá...
Cách diễn của chị Natalie quá tuyệt luôn..Diễn đạt khiến mình như chìm đắm vào phim ấy
Cám ơn sub team nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách