Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2010] Letter to Juliet - Amanda Seyfried, Chris Egan (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2014 00:37:36 | Xem tất
Xem bộ phim này mà tim thổn thức như muốn nhảy ra ngoài!!
Những cảnh quay quá đẹp và những tín hiệu văn hóa làm tim người xem không thể không thổn thức! Xem phim cũng mong muốn một lần được đến nhà nàng Juliet ở thành Verona, cũng muốn được viết cho nàng một lá thư, cũng muốn đứng một lần trên ban công và nhìn xuống, ôi giấc mơ một thời thiếu nữ!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2014 11:17:00 | Xem tất
Những cảnh quay mình thích nhất lại là cảnh ở Tuscany chứ không phải ở Verona. Cũng ao ước được đi vòng vòng trên những con đường quê ở Tuscany. Mình thích nhất cảnh 3 bà cháu ngồi nghỉ trên đồi, nhìn xuống dưới là đồng quê ý, cảm giác ngồi đó ngắm cảnh chắc hẳn rất sảng khoái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2015 23:22:40 | Xem tất
phim có hay ko mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2016 11:36:07 | Xem tất
Phim này minh coi trên TV rồi, hay lắm, cảnh quay đẹp lung linh luôn
Giờ down về coi lại.Coi xong phim muốn thăm Ý một lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2016 15:02:28 | Xem tất
Xem phim này lúc thất tình thấy rất ấm lòng nhé! Kiểu như trên thế giới này có bao nhiêu người cũng đang đau khổ vì yêu như mình. Mình đâu có cô đơn! Cảnh nước Ý trong phim thì quá cuốn hút rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 01:50:53 | Xem tất
phim hay quá, cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 22:59:02 | Xem tất
Xem phim xong muốn đi Ý một vòng quá cái hốc giấu thư của Juliet làm mình thấy xốn xang nhé. Dù đúng là R&J là do ng Anh viết nhưng mà đậm chất Ý quá...mới qua ngày sinh của WS nên tìm lại coi...mún được iu rồi huhu )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 04:48:29 | Xem tất
Amanda Seyfried xinh quá
chỉ cần cười một cái là mật ngọt ngất ngây
một bộ phim hay
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2016 00:51:12 | Xem tất
Không phải hay mà là quá hay đi ý, không biết mình đã xem đi xem lại bộ phim này bao nhiêu lần nữa. Cảnh tuyệt vời, diễn viên đẹp, nhạc phim hay mà đặc biệt là cốt truyện hấp dẫn nữa. Xem xong phim chỉ muốn xách ba lô qua Ý để trải nghiệm thử như trong phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2016 17:06:38 | Xem tất
Phim này dễ thương lắm!!! Mình coi nhiều lần rồi mà vẫn thấy hay á!!! Mình ấn tượng câu cuối của nam chính lắm lắm luôn á: "I am madly deeply truly passionately in love with you" nghe muốn rụng rời luôn á. Diễn viên phim thì khỏi chê rồi ha, cảnh trong phim cũng đẹp lung linh long lanh luôn á!!! Thank ST nhìu nhìu nhìu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách