Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Letter to Juliet - Amanda Seyfried, Chris Egan (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-1-2014 17:04:41 | Chỉ xem của tác giả
Thích Amanda từ hồi đóng In time với Justin. Xem xong phim này thành cuồng chị ý luôn. Phim đúng kiểu mình thích, nhẹ nhàng và bình yên. Cảm ơn subteam vì đã làm sub phim này ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-1-2014 13:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị đó đẹp đôi quá..
Vô tình gặp nhau rồi lại yêu nhau mà ngay cả họ cũng không nhận ra.
Vì muốn tìm tình yêu cho người khác rồi chính mình lại rơi vào lưới tình...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-1-2014 13:26:43 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện cực kỳ ý nghĩa và cảm động...
Sau 2 thế hệ câu chuyện tình yêu tiếp tục... Cảnh quay cổ điển thiệt đẹp nữa chứ...
Mới đầu thấy diễn viên chính không đẹp nhưng càng nhìn càng thấy cuốn hút, thế mới lạ chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-1-2014 20:17:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim nầy khiến ta hòa theo tình yêu, bay theo khung cảnh lãng mạn của nước Ý và cảm thấy có thể tin vào thứ gọi là "tình yêu thật sự"
Khi Charlie nói: "Because the truth is, Sophie, I am madly, truly, deeply, passionately in love with you." thật thích. Và yêu nhất là đoạn bức thư Sophie viết cho Claire đầy ý nghĩa: "Dear Claire, "What" and "If" are two words as non-threatening as words can be.  But put them together side-by-side and they have the power to haunt you for the rest of your life: What if?  What if?  What if?  I don't know how your story ended but if what you felt then was true love, then it's never too late.  If it was true then, why wouldn't it be true now?  You need only the courage to follow your heart.  I don't know what a love like Juliet's feels like - love to leave loved ones for, love to cross oceans for but I'd like to believe if I ever were to feel it, that I will have the courage to seize it.  And, Claire, if you didn't, I hope one day that you will.  All my love, Juliet!"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-1-2014 17:08:17 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá
lãng mạn nữa. tìm thấy nhau ở chốn xa xôi đông người
thích anh diễn viên chính. nhìn ảnh đậm chất anh quốc. thích cả giọng của ảnh nữa.
còn Amanda thì khỏi bàn rồi. luôn đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-1-2014 17:27:39 | Chỉ xem của tác giả
“thế nào” và “Nếu”  chỉ là hai từ không có sức mạnh như mọi từ khác, nhưng nếu đặt chúng đặt cạnh bên, liền nhau thì chúng sẽ có sức mạnh lớn ảnh hướng đến phần còn lại của đời bạn. “Thế nào- Nếu”? Tôi không biết cái kết cấu chuyện của bạn, nhưng nếu bạn cảm thấy đó là tình yêu chân thật thì chẳng có gì là quá muộn cả. Nếu ngày xưa đúng như vậy, thì  bây giờ tại sao không phải như vậy? Bạn chỉ cần lòng dũng cảm để đi theo sự mách bảo của con tim. Tôi không biết đó có phải là tình yêu mà nàng Juliet đã từng cảm nhận, một tình yêu dành cho một ai đó, một tình yêu vượt qua cả đại dương, tôi luôn tin một thứ như thế dù chưa một lần cảm nhận, nhưng tôi tin tôi sẽ có đủ sưc mạnh để nắm bắt. Và,…., nếu bạn đã không thể, tôi hy vọng một ngày nào đó bạn sẽ sống với tất cả tình yêu.
Một bức thư đã mang 4 con người xa lạ lại với nhua. ! chuyện tình lãng mạn đến không ngờ, và đúng như shopiea nói, cố ấy ở đây là định mệnh nhưng ko chỉ là với Claire mà còn với một nữa của đời mình Charlie.
Mình rất thích chị Amanda Seyfried, chị ấy đóng phim tuyệt vời, đặc biệt là phim tình cảm. Phim này mình cũng rất thích anh Christopher Egan (Charlie) anh ý có cái gì đó rất thu hút, đặc biệt là dáng đi rất chi là...khó tả quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-1-2014 00:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay cực, phim nhiều lần vẫn thấy thích.
Khung cảnh nước Ý thơ mộng, bộ phim nhẹ nhàng lắng đọng in sâu vòng lòng người.
Cũng như nhìu bạn mình khá là thích bức thư mà Sophie viết cho Claire, thật ý nghĩa và đẹp đẽ.
Thích chị Amanda từ phim này, mấy phim  khác của chị cũng hay nhưng không thích bằng,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 8-1-2014 09:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ film quá ư là hay và hấp dẫn! Một câu chuyện tưởng chừng ko thể lại trở thành hiện thực. Xem để tin vào cái thứ người ta vẫn thường gọi "true love" 1 lần nữa.
P/S: Diễn viên cũng rất chi là dễ thương nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 8-1-2014 13:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình khá nghiện mấy bộ phim tình cảm lãng mạn. Và đã bị đổ cái rầm trước phim này Một câu chuyện như cổ tích. Thanks subteam nhìu nhìu.
P/S: Vì hay xem mấy phim này mà mức độ sến sẩm và mơ mộng of mình ngày càng tăng @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 8-1-2014 13:45:15 | Chỉ xem của tác giả
À chị này đóng Mama Mia, lúc đó thích mái tóc với đôi mắt chị dã man.
Phim này cực kì lãng mạn luôn í, coi phim lãng mạn của Mỹ có gì đó thực tế.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách