Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2010] Letter to Juliet - Amanda Seyfried, Chris Egan (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-5-2013 23:14:20 | Xem tất
phim này đã hay lắm lắm rồi, lãng mạn thôi rồi. mà đoạn cuối còn lồng bài love story vào nữa chứ. làm mình phát cuồng gào rú luôn. bối cảnh châu âu lãng mạn, rồi ban công nhà Juliet, những bức thư màu hồng trăn trở về tình yêu. rồi vườn nho, rồi phố cổ châu âu..thích lắm lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2013 01:15:43 | Xem tất
phim thật là hay và cảm động, tình yêu đầu luôn luôn là tình yêu sâu đậm nhất trong cuộc đời của con người...
mình là fan của những phim tình cảm nhẹ nhàng và lãng mạn như thế này...lâu rồi mới lội lên nhà mình một lần (do đi công tác xa) ...và xem được phim này mình thấy có thêm niềm tin vào tình yêu luôn có lý lẽ riêng...khi yêu thì ko nên tính toán quá chi li...hãy để cảm xúc làm chủ như cặp đôi Sophie và Charlie.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2013 01:20:46 | Xem tất
xem phim xong cảm giác vẫn còn gì đó hạnh phúc vương trong lòngkhung cảnh nước Ý thật là đẹp với những cánh đồng trồng nho trải dài đến những thành phố rất ít khói động cơ...ước gì có thể cùng người mình yêu đi bộ trên những con đường ấy (giống Sophie và Charlie đó), cảm ơn subteam rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2013 21:26:44 | Xem tất
Có lẽ mình ngưỡng mộ tình yêu của 2 cụ hơn, đúng là tình yêu vượt qua mọi cách trở về thời gian va khoảng cách. Sau từng bấy nhiêu thời gian mà tình yêu 2 cụ dành cho nhau vẫn không thay đổi. hơn nữa chính tình yêu này đã se duyên cho đôi trẻ. còn một điều mình cực thích từ phim này đó khung cảnh nước Ý thơ mộng và lãng mạn nhất là vùng quê với những cánh đồng nho xanh. Đẹp tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 22:19:28 | Xem tất
Ôi trời ơi tìm ra phim này rồi! Mình coi vài lần trên starmovies rồi nhưng vẫn chưa thỏa mãn :))
Ngưỡng mộ 2 ông bà trong phim quá đi, đã mấy chục năm rồi mà vẫn luôn hướng về nhau như những ngày đầu tiên yêu nhau. Thiệt là lãng mạn quá đi! Cảnh phim cũng đẹp nữa, coi không rời mắt khỏi màn hình luôn.
mà mình thấy mắc cười nhất là chuyện cụ bà lãng mạn lại có thằng cháu trai thực tế vô cùng tận :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2013 00:57:22 | Xem tất
Phim này hay thế mà k thấy nổi tiếng nhỉ?
Mình xem những 5 lần rồi mà k thấy chán. Mình thích chị diễn viên này. Bộ phim nhẹ nhàng nhưng lại thật sâu sắc. Có đôi khi tình yêu định mệnh đến với mình lại không thể ngờ đến được. Có ai mà lại nghĩ được rằng chính những lần đi tìm về người đàn ông ấy lại mang đến cho cô gái được một mối tình gắn bó suốt cả cuộc đời. Người phụ nữ sau bao nhiêu năm tháng và quyết tâm cuối cùng cũng tìm được người đàn ông mà đã từng yêu. Có lẽ mỗi người có một cảm nhận khác nhau khi xem phim này. Nói thật, ban đầu xem mình cũng không cảm nhận được nhiều, nhưng càng xem lại càng thấy sâu sắc Nói chung là một bộ phim đáng xem nhá mọi người {:418:}

Bình luận

comment ngắn dùng chức năng "bình luận" ở page 1  Đăng lúc 20-11-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 10:16:38 | Xem tất
ôi phim hay quá đi mất, lâu ngày rồi mới xem được một phim hay và sâu sắc như thế này
đúng là rất triết lý, nếu như yêu nhau, tại sao không đến với nhau
đã là tình yêu thì làm sao có kết thúc chứ
dù là 1 năm, 2 năm hay thậm chí là 50 năm, tình yêu sẽ không bao giờ chết
vì thế sẽ không bao giờ là quá muộn để nhận ra tình yêu của mình :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2013 09:16:05 | Xem tất
Phim hay, lãng mạn, chuyện tình nhẹ nhàng nhưng vô cùng tuyệt vời {:161:}
Cảnh phim thì như trên thiên đường, còn nhân vật thì như trong tranh vẽ vậy
Thank ST nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2013 10:57:54 | Xem tất
siêu thik chị Amanda xD
chị toàn đóng mấy fim tình cảm nhẹ nhàng lẵng mạn xem rất đáng yêu xd
fim này cũng thế
nôi dung hay mà nhẹ nhàng cảnh đẹp diễn viên cũng chuẩn nữa=)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 09:17:38 | Xem tất
Phim tình cảm lãng mạn
Một bộ phim nhẹ nhàng và lãng mạn
Coi phim mà cảm thấy tủi thân cho số phận FA của mình
Thanks ST nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách