Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2010] Inception (720p vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-5-2013 20:22:54 | Xem tất
phim hay! mặc dù mình phải coi tới 3 lần mới hiểu hết ý của phim
cái kết khiến cho người xem khó mà "thoát" ra được
diễn xuất của Leonardo Di Caprio càng ngày càng thuyết phục được mình, đang chờ xem phim mới của anh ấy
cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2013 22:31:11 | Xem tất
phim hay và rất kịch tính
nhưng mặc dù xem đến chục lần
mình cũng vẫn chưa hiểu hết được cái ý nghĩa của phim này :PPPPPPPPPPP
chú Di Caprio diễn ngày càng ổn định và xuất chúng
cảm ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 22:02:06 | Xem tất
phim hay và kịch tính đấy nhưng vẫn không hiểu được kết thúc nó như thế nào nữa hjx hjx >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 14:04:02 | Xem tất
Một bộ phim hay của đạo diễn Christopher Nolan và diễn viên Leonardo DiCaprio. Một bộ phim có kịch bản hoàn toàn khác biệt. Leonardo DiCaprio đóng cảnh căng thẳng và dằn vặt quá đỉnh luôn. Làm sao lại co thể đi vào giắc mơ của một giấc mơ được nhỉ, lại có cả những người canh phòng giắc mơ nữa chứ! Qua là tuyệt cú mèo luôn. Các phim của Leonardo DiCaprio như  Titanic, Shutter island và Inception la hay nhất. Mong sao The Great Gatsby cũng hay và thu hút được nhiều khán giả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2013 13:57:02 | Xem tất
mình cố gắng coi phim này 2 lần rồi, nhưng không thể nào hiểu nổi. Nó cứ rối loạn sao ấy, làm mình căng não hết mức luôn cũng không sắp xếp cho logic lại được. Phim đầu tiên khiến mình đầu hàng, hic :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2013 19:57:03 | Xem tất
1 trong những bộ phim hại não, phải down về xem lại nghiền ngẫm 1 lẫn nữa để hiểu hết mới đc, ngày đi xem rạp về xong đau hết cả đầu
đi xem chi vì có anh Leo đẹp trai huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2013 22:10:22 | Xem tất
lần đầu tiên xem phim này bị ngủ mất đoạn cuối chỉ vì phim quá dài + đoạn cuối siêu siêu khó hiểu
giờ mới để ý lại cặm cụi down lại về ghiền, có khi phải xem 2 3 lần mới thấu mất
dù sao thì cũng rất thích phim của anh Leo già rồi tuy có hơi bệu cơ mà diễn xuất vẫn là đỉnh của điểm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2013 23:28:01 | Xem tất
Virut_xu gửi lúc 18-11-2011 16:04
Cám ơn bạn nhé!!!
Nhờ bạn nói trước nội dung về 1 đoạn kết khó hiểu nên mình đ ...

ặc ặc, phim này phải nói là super hay, cũng đạt giải Oscar ở một số hạng mục 2010 cơ mà. Cái hay của phim chính là phải vận dụng nhiều suy nghĩ để hiểu được diễn biến và kết thúc của phim, và đó là cái các nhà làm phim Hollywood hiện đang hướng tới. Bạn vì thế mà không down thì mình chia buồn với bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2013 17:15:59 | Xem tất
Đoạn cuối khi anh ấy đi tìm Saito để đánh thức ông ấy, chỉ có cảnh saito cầm súng + con quay cuối phim vẫn quay mà ko dừng lại > theo suy nghĩ của mình thì anh ấy chọn ở lại trong giấc mơ (Saito thì chắc tự tử trong mơ mà tỉnh lại rồi) như ngày xưa ở với vợ ấy, biết là mình đang mơ nhưng không muốn tỉnh dậy.

Nhưng vì kết thúc khá mở, nên hoàn toàn có thể hy vọng vào 1 phần 2 (Theo chiều hướng con quay thực ra vẫn đổ nhưng ... sau cảnh cuối 1 vài s nữa chăng ?) Cá nhân tớ thì hy vọng vào điều này hơn, nhưng điều đẹp đẽ ở phần kết mà đều là giấc mơ cả thì tiếc quá -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 10:27:26 | Xem tất
nội dung phim rất hay, rất thích kiểu phim khoa học giả tưởng thế này
kiểu phim bắt người ta phải động não suy nghĩ lý giải là dòng phim mà mình rất kết
chỉ dùng trí tưởng tượng mà có thể tạo nên cả một thế giới quả là không tưởng
nhân vật chính thì kết thúc quả đáng buồn, vĩnh viễn kẹt trong giấc mơ của chính mình :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách