Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 61069|Trả lời: 83
Thu gọn cột thông tin

[2010] Inception (720p vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2011 13:30:08 | Xem tất |Chế độ đọc
Inception

Giới thiệu

Câu truyện giả tưởng được bắt đầu trong một thế giới mà ở đó mọi người có khả năng đi sâu vào tâm trí người khác, mở ra từng ngăn tủ bí mật nhất nằm sâu trong trí óc mỗi con người thông qua các giấc mơ. Ở đó các tên trộm giấc mơ cao thủ như Dom Cobb luôn được trọng dụng và trả mức tiền công vô cùng đáng giá. Họ có thể đi sâu và đánh cắp những bí mật vô cùng giá trị nằm ở những vùng tối nhất trong tiềm thức của chủ thể, khi tâm thức của họ đang mơ màng. Cobb là một trong những tay chuyên nghiệp được săn tìm và trả giá đắt nhất. Nhưng cái gì cũng có mặt trái của nó, chính vì nó mà anh mất đi thứ thiêng liêng nhất "gia đình. Anh thèm muốn có được một cuộc sống bình thường như mình đã từng có, để quay về bên những đứa con mà anh còn chưa kịp nhìn mặt lúc ra đi. Và cơ hội đã đến với anh, chỉ một nhiệm vụ nữa mà thôi, một cơ hội, một con đường có thể về nhà, nhưng cũng là một thử thách khó khăn nhất từ trước đến nay. Thay vi phải đi đánh cắp một bí mật thì anh và đội của mình phải cấy ghép một ý tưởng không hề tồn tại. Nếu thành công, họ sẽ trở thành những tên trộm siêu phàm nhất. Nhưng liệu họ có thành công khi mà kẻ thù đang vây quanh từ mọi hướng, và các tầng giấc mơ dù có được xây lên hoàn hảo đến đâu đi nữa, thì họ vẫn còn một đối thủ nguy hiểm nhất, cao siêu nhất là chính bản thân họ vẫn luôn tồn tại chỉ trực chờ để phá hỏng tất cả. Với muôn vàn khó khăn như vậy liệu Cobb có vượt qua được chính nỗi đau của mình bỏ lại những giấc mơ để tìm về với hạnh phúc hiện tại?!

Đạo diễn:Christopher Nolan
Biên kịch: Christopher Nolan
Diễn viên:Leonardo DiCaprio , Joseph Gordon-Levitt, Ellen Page...

Trailer:

KSTE's subteam

Translators: funny 142, scarlett764, katty_cat

Editor: katty_cat

Typesetter: sieunhantaithe

Encoder: congacon

Poster: Nhinhi

Download free at kst.net.vn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-9-2011 13:32:28 | Xem tất

- Do phim khá nặng nên vì tinh thần tương thân tương ái, tớ hi vọng các bạn đã down xong bỏ seed cho các bạn khác down với nhé. Thanks các bạn nhiều

https://tenlua.vn/download/0d37e ... tion-2010-720p-kste

http://tny.cz/576fc9f8

мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

http://www.fshare.vn/file/TYX7GGT5VT/

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Bạn giữ seed = cách ko di chuyển, ko đổi tên file đã down và bật CT torrent. Có người giữ seed thì người sau mới down đc, cũng như người trc giữ seed cho b vậy  Đăng lúc 10-10-2014 08:43 PM
mình cũng ko biết giữ seed thì để làm j? có tác dụng j à? hầu như down về xong mình đều xóa seed để đỡ nặng máy thì có sao ko?  Đăng lúc 1-1-2014 03:11 PM
mình hỏi câu hơi ngu nhưng mà giữ seed kiểu k thế ạ =.= down về xong cứ giữ ở trong máy, k xóa phim hay torrent là giữ seed à mn?  Đăng lúc 2-10-2013 11:22 PM
thanks ST  Đăng lúc 1-3-2013 08:06 AM
thanks ST  Đăng lúc 28-1-2013 07:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2011 20:45:18 | Xem tất
Phim hay nhưng kết thúc chả hiểu
vậy là anh kỹ sư bị kẹt vĩnh viễn trong giấc mơ của chính mình mãi mãi
Haiz, cứ nhìn cái bông vụ xoay mãi không ngừng thì buồn quá

Bình luận

Haha, phim này xem chẳng hiểu gì. Chìm vào giấc mơ rồi lại mơ trong mơ, ...  Đăng lúc 3-3-2013 12:21 AM
ss hại người quá  Đăng lúc 16-2-2012 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2011 22:02:09 | Xem tất
hi ca nha, minh ham mo Leonardo Dicaprio tu khi xem Titanic co.dep trai de so luon, tuy bay h hoi nhieu tuoi nhung ma van phong do chan

Bình luận

comt TV có dấu nhé :)  Đăng lúc 5-10-2011 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2011 16:04:16 | Xem tất
hoahong100 gửi lúc 3-9-2011 20:45
Phim hay nhưng kết thúc chả hiểu
vậy là anh kỹ sư bị kẹt vĩnh viễn trong giấc mơ của ...

Cám ơn bạn nhé!!!
Nhờ bạn nói trước nội dung về 1 đoạn kết khó hiểu nên mình đỡ phải tốn thời gian để down
xem một kết thúc khó hiểu đủ để làm người ta chán ngán vì mất thời gian
{:261:}

Bình luận

bạn ơi kết thúc mở mà, thực sự phim này rất hay. Mình xem ngoài rạp 3 lần rồi mà xem lại vẫn thấy cuốn hút  Đăng lúc 26-2-2012 03:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2011 22:22:54 | Xem tất
phim hay mà?                                                
kết anh ý quay về nhà vs 2 đứa con chứ bạn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2011 11:42:40 | Xem tất
Xin cam on bac chu thot nhieu nha, sorry minh ko go tieng viet duoc, ko biet tai sao?

Nhung lam on fix lai dum link part 12 cua Mediafile, down toi 64Mb la no stop luon, trong khi file toi 200 Mb, lam on fix gap' voi. cam on rat nhieu !!!!!!

Bình luận

1. Comt TV có dấu. 2. Link die thì bạn qua thread link die báo :). Thân!  Đăng lúc 12-12-2011 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2011 15:24:45 | Xem tất
film này xem 1 lần ngoài rạp thấy hơi khó hiểu:(
mình không hiểu kết thúc lắm ai giả thik cho mình với>.<
down về xem lại vậy
thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2012 11:41:58 | Xem tất
phim hay đấy chứ nhỉ :X
tối qua mới cày bên HBO
hnay vô Box phim nhà mình thấy có sub nên down về :)
Chỗ cuối là anh ta về cới con đấy chứ ;) cái con quay nó quay châm dần chứ có phải quay mãi đâu
nhưng mà vẫn ko hiểu về phần nhiệm vụ ấy, anh ta có cấy đk ý tưởng vào ko nhở?
Với cả chỗ trên máy bay tại sao tỉnh lại đk nhỉ. nhìn bao quát thì hiểu là anh ta gặp ông Saito và đưa ông ý về :-p công nhận là cx hơi khó hiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2012 16:52:21 | Xem tất
Inception: hấp dẫn với thế giới trong mơ với những pha hành động siêu tưởng
Tuy nhiên: xem xong bạn sẽ có cảm giác bị trói buộc cùng một kết thúc phim "khó hiểu"

{:262:} {:262:} {:262:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách