Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Hello Stranger | กวน มึน โฮ | [Vietsub completed - Link FF])

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 23-8-2013 16:54:20 | Chỉ xem của tác giả
admin làm ơn up lại phim này lên FShare đi đc không? .không thì mediafire cũng đc ???????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 7-9-2013 13:31:01 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mặt lão này ở trên mv kia kinh quá c
ơ mà trời lạnh mặc có 1 cái áo chắc sung sướng lắm luôn .
xem 2 phim mà cả 2 phim đều đóng vs mấy chị siêu xinh, siêu dt {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-12-2013 01:50:18 | Chỉ xem của tác giả
sau khi xem xong phim này thấy phim thái dễ thương quá, dù ko đến mức thực tế lắm nhưng ít mơ mộng như phim hàn, lại thấy có gì đó giống bản thân. rút ra 1 kết luận: ăn đứt phim hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 4-1-2014 16:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem ATM mình bắt đầu thích phim Thai, ông anh mình nói có phim này chú nam chính cũng tham gia nên mình xem luôn. Phải công nhận yêu cực. Về diễn viên, diễn xuất mình không chê gì. Về nội dung thì mình thích, 2 người xa lạ cùng quê hương gặp nhau ở một đất nước xa lạ, cùng giúp đỡ nhau vượt qua khó khăn. Trong quá trình đó có thể nảy sinh ra những tình cảm đặc biệt dành cho nhau, nhưng chỉ trong một thời gian ngắn ngủi như vậy thì không thể nào xác định chính xác được. Cái kết thúc mở như vậy là hợp lý nhất, diễn viên đã trải qua một thời gian đủ dài để từng cá nhân có thể đưa ra quyết định của mình. Bộ phim hài hước, lãng mạn, đáng yêu, mọi người nên xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 8-1-2014 11:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải nói là rất dễ thương, nữ chính đáng yêu, nam chính điên điên, tưng tửng, điên nhất là cái đoạn chả đứng ôm tượng chú Bae, trời ơi may mà là phim, ko là cũng bị oánh tơi bời luôn rồi
chỉ ko thik khúc gần cuối phim anh nam chính bỏ chị nữ chính đi với người yêu cũ, nhưng rồi cuối cùng kết thúc cũng ok
nói chung đây là bộ phim rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 8-1-2014 23:22:08 | Chỉ xem của tác giả

Xem phim thì ai cũng bênh diễn viên chính, nhưng có ai đặt mình vào vị trí cô gái ng yêu cũ của nam chính. Vừa nhận lời cầu hôn có mấy hôm, lặn lội sang đón ng yêu về, rồi bị bỏ rơi ngay 1 cách phũ phàng? Vậy tình yêu 8 năm qua của nam chính dành cho cô ấy là gì? Đành rằng tình yêu có thể hết, nhưng chỉ mất mấy ngày để quên thì có phải quá nhanh?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 22-3-2014 15:59:19 | Chỉ xem của tác giả
phim nay hay ghe! Noona de thuong qua! Phim nay vui va gan gui. Mong sao noona dong them nhieu movie nua. cang ngay cang ket phim thai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-4-2014 10:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình xem xong mà vẫn chưa quên được phim này , phải nói là rất rất hài và hay, ý nghĩa cũng có nữa
mình down lại để xem đây híhí
anh nam chính cực hài và tốt bụng luôn
phải chi cái kết rõ hơn một chút, chắc là 2 người gặp được nhau đó mà
phim hay lắm các bạn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 22-4-2014 00:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Trailer xem hay nhỉ !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#