Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Hello Stranger | กวน มึน โฮ | [Vietsub completed - Link FF])

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-5-2013 23:45:26 | Chỉ xem của tác giả
>~~~ YEAHHHH! 1 bộ film hài lãng mạn đáng để xem :3
Film siêu cute ~ siêu hài ~ ..... và cũng siêu bựa ))
Diễn viên cũng dễ thương hết sức!!!

Nchug film tình tiết thú vị và khá bất ngờ ~ bị ăn dưa bở mấy lần ))

Chỉ tiếc đoạn kết ai nói gì thì nói nhưng ko thể ưng đoạn kết đc TT___TT
Mặc dù là HE nhưng mà ko thic những cái kết mà phải tự tưởng tượng cuối cùng sẽ ra sao thế nào ~~~ gặp đc nhau hay ko...
ko thể để cho 2 ac ý cuối film ít ra cũng chạm mặt nhau ở chính đất nước của họ ư

Dù sao chỉ bực bác đạo diễn vs cái kết còn lại thì film hảo dễ thương ~ =]]

~~~ Lại càng thêm yêu thích film Thái hơn rồi Cảm ơn ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 7-5-2013 01:40:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật là dễ thương qá đi, xem rồi vẫn muốn xem lại. Thích cặp diễn viên này quá tuy ko đẹp xuất sắc lắm nhưng diễn suất rất tự nhiên và nhập vai, có những cành ko thể nào nhịn cười d9ược. Phim Thái quay ở Hàn Quốc, nước nào mình cũng thích hết!!!
dạo này ghiền phim Thái rồi,down cả chục phim rồi dể xem từ từ :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 8-5-2013 09:57:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim này về khoản hài là vô đối rồi ngồi lăn lóc ngay cái đoạn bạn nam bản lồng tiếng cho bức tượng Bae Yong Joon )) mắc cười không chịu nổi
Diễn viên thì xinh miễn bàn luôn, mà cái anh nam mình có cảm giác ảnh vô duyên sao đó
Nội dung hay, lãng mạn, nhưng mà bị cắt nhiều đoạn quá nên hồi mình xem lại trên youtube thấy có vài chỗ thêm vào. Mỗi cái kết thúc là chưa thỏa mãn được gì hết mình muốn thấy 2 người đó đến với nhau cơ Mình cũng phải rơi nước mắt cái đoạn anh đó ảnh gửi tin nhắn trên đài TT^TT cảm động gì đâu TT__TT
Nói chung là phim hay, rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-5-2013 15:43:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng xem ATM Errak Error rồi mới xem phim này, nhưng mà đảm bảo hay hơn ATM Errak Error :))

Couple siêu bựa, xem mà cười suýt té ghế luôn

Cảnh quay ở Hàn công nhận cực đẹp, nhất là đoạn cưỡi xe máy mà hoa anh đào cứ bay bay với KISS Scene :">

Mà Noona đẹp thật đó :((

Bình luận

Mình down bình thường mà bạn, bạn thửa nhờ chủ topic fixx link xem, chưa mình ko có giữ seed nữa :s  Đăng lúc 14-6-2013 11:12 AM
s em không down được về để xem :( giúp em với  Đăng lúc 13-6-2013 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-5-2013 23:06:13 | Chỉ xem của tác giả
phim này là phim đầu tiêng của noona nè
phim này chị đóng rất đạt lại xinh nữa tuy diễn viên nam chính không đẹp chói lóa cho lắm nhưng bù lại diễn xuất ok mấy cảnh quay ở hàn quốc rất đẹp và dễ thương nội dung hay

Bình luận

mình xem ATM lỗi tình yêu thì mê anh nam chính đó bạn :))) có clip nhạc 2 ac này đóng chung nè  Đăng lúc 13-6-2013 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 15-5-2013 02:03:44 | Chỉ xem của tác giả
đúng là hài thật xem mà cười chết đi được mặc dù xem mấy lần rồi, nhân vật nam diễn hay quá nhất  là cảnh nói chuyện với bức tượng và khi an7 con bạch tuộc sống. cảnh ở HQ thật đẹp từ thành phố đến nông thôn

Bình luận

Vui lòng viết bài có dấu nhé bạn. Sau 24h nếu không edit thêm dấu bài bạn sẽ bị xóa. Thân  Đăng lúc 15-5-2013 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-5-2013 11:08:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới bắt đầu xem phim Thái chưa được bao lâu. Do Hoa học trò có giới thiệu về Điện ảnh Thái Lan, mình đã đọc và thấy nội dung cũng thú vị, nhân vật cũng dễ thương nữa hehe{:179:}. Bộ phim này cũng thú vị không kém đâu{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-5-2013 11:44:32 | Chỉ xem của tác giả
Lướt Web mấy lần, kiếm vietsub của YaDech cũng thấy Vid hello stranger với mấy trăm ngàn lượt view nhưng không thấy hứng thú.
Mãy đến koo kam rồi coi hello stranger, đổ Noona luôn.
Coi mà cười muốn rụng rốn luôn, Noona dễ thương với cả cái cp siêu bựa nhân.Nhất là cái lúc trong khách sạn, lúc trúng tiền với đoạn đi ăn á =))
Cơ mà End chán phèo, đáng ra phải cho 2 bạn về bên nhau ý.
Phim này giúp Noona dành giải Oscar khi mới 17,18 tuổi =.='' Khủng quớ @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 14-7-2013 21:41:19 | Chỉ xem của tác giả
phim này hài thật. cặp nhân vật chính đẹp đôi mà đáng yêu nữa. đóng thấy ăn ý ghê {:398:}
đúng là 2 người họ có duyên thật. ở thái lan thì không gặp nhau
sang tận hàn mới gặp, trở thành bạn và cùng du lịch hàn quốc
đoạn ăn con bạch tuộc sống thấy ghê mà cũng tội nữa
thanhks ST đã làm sub {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 29-7-2013 02:31:16 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay mà buồn cười cực kỳ.mình xem đi xem lại mấy lần .2 người đồng hương trên đất khách với nhiều tình huống hài hước. nhớ nhất phim này một nhận xét về du lịch Hàn Quốc mà mình thấy rất đúng là "nếu đất nước này mà không có những bộ phim tình cảm lãng mạn thì liệu có ai đến không?" xem phim thì sẽ rõ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách