Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Hello Stranger | กวน มึน โฮ | [Vietsub completed - Link FF])

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-4-2012 23:18:17 | Chỉ xem của tác giả
OST phim này hay thật đấy, nghe mãi ko chán! ^^

Bó tay cái parody này! :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-5-2012 22:05:06 | Chỉ xem của tác giả
xem ATM Errak Error trước mới xem phim này, từ đó rút ra kết luận là từ h hễ gặp phim nào có mặt bạn Ter là phải cảnh giác cao độ, ko dc xem khuya (phải gập bụng cắn răng nín cười cho nhà ngủ, xem xong lả cả người, bù lại ngủ rất ngon), đồ ăn thức uống ko để gần, ghế ko dc quá cao (té)
mà mặt bạn mới đầu nhìn vô duyên ko để đâu cho hết, nhưng xem riết thành ra có duyên
best love story I've ever seen, couple bựa nhất mà đáng yêu nhất mình từng thấy, ko biết ai thích cái kết thì thích nhưng mình là bứt rứt lắm nha, phục bác biên kịch, nhưng với mình khâu casting là một thành công to lớn, kiếm dc 2 anh chị mà tính cách ngoài đời trong phim...na ná nhau (ông Ter...sờ mông người khác, nam mới đau chứ, quên press nút record, tội nghiệp bạn Noona sợ cái trò đu tháp đó là thế mà phải chơi lại đợt 2, bạn Noona cũng là fan cuồng Kpop luôn, người ta mới bảo "bác này làm việc cho Shinee này" thế là hí hửng te te chạy lại mát xa free luôn, rồi thì "tôi vốn là dân Hàn đấy, nhưng tôi ở Thái lâu wá òy nên quên mất 1 vài kĩ năng (nói tiếng hàn chăng), đến khi người ta hỏi lại "cô vừa mới nói cái gì đấy" thì cái mặt ngơ ngơ)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-6-2012 17:52:59 | Chỉ xem của tác giả
sakura911 gửi lúc 17-5-2012 22:05
xem ATM Errak Error trước mới xem phim này, từ đó rút ra kết luận là từ h hễ gặp phim  ...

Mình cũng xem ATM Errak Error trước nè ^^
Đúng thật là phim này quá chi là hay. Hài hài, vui vui nhưng cũng tình cảm, sâu lắng...
Phim thái càng ngày càng hay, mong rằng box thái càng ngày càng phát triển để mọi người được thưởng thức những bộ phim tuyệt vời của điện ảnh Thái nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-6-2012 19:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim thái ngày càng hay , mình coi cái Top's great secret rồi bị ghiền luôn , hiện toàn bộ phim thái movies có sub đã luyện gần hết rồi ... Tiếc là nguồn raw + engsub k có nên không có nhiều phim để coi nữa T_T .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-8-2012 22:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết rằng phim này rất hay :D
Nhưng ai hảo tâm reup phim cho mình với :(

Link die cả rồi :-S
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-8-2012 23:14:29 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay !!!! Nhưng ko bit liệu 2 ng có return ko nhỉ?
cặp đôi này đẹp hơn trong ATM  errak error
bài hát cũng hay. {:290:}

Bình luận

http://www.facebook.com/HoiTayChaySohaPhimTayChayMuong14  Đăng lúc 28-8-2012 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-8-2012 04:39:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá...tự nhiên giờ thích xem phim thái mất rồi....diễn viên toàn xinh hết - dễ thương hài hước nữa chứ....
Bộ này xem rất lãng mạn....Nhạc phim lại rất hay...

like...like...mong phim box phim thái - T-zone càng ngày càng phát triển {:297:}

Bình luận

ơ, áo Ngố kìa, về nhà Ngố chơi đi bạn ơi.http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=349484&page=412#pid3866107  Đăng lúc 19-9-2012 09:48 AM
http://www.facebook.com/HoiTayChaySohaPhimTayChayMuong14  Đăng lúc 28-8-2012 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-8-2012 13:37:00 | Chỉ xem của tác giả
hic!! down đêm qua tới giờ mà ko đc
mạng nhà mình cùi qá
muốn xem film qá mà đành bất lực T__________T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-9-2012 08:09:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi!!!!!!!!!!! t đang lang thang ở khắp nơi tự nhiên vớ đc cái Vid này.
những ai đa xem phim này đã từng khóc , cười , với đôi trẻ trong phim thì xem cài này đảm bảo cũng thế ( nhưng cười nhiều hơn)
sau khi xem cảnh hậu trg xong t lại nổi hứng muốn coi lại@@@@@@@@@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-9-2012 13:26:02 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mặt lão này ở trên mv kia kinh quá c
ơ mà trời lạnh mặc có 1 cái áo chắc sung sướng lắm luôn .
xem 2 phim mà cả 2 phim đều đóng vs mấy chị siêu xinh, siêu dt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách