Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Harry Potter and the Deathly Hallows: Part 1 - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 18-4-2013 22:13:16 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi có cách nào làm link torrent cho cả 8 phần của Harry Potter không vậy? Múôn xem lại nhưng mình chỉ down được mỗi torrent, mấy cái kia máy mình ko down được :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 19-4-2013 23:21:45 | Chỉ xem của tác giả
sao mình down về giải nén nó bị lỗi vậy mọi người ơi, bấm đúng pass rồi mà ko giải được ???
ai biết cách gì khắc phục chỉ tui với :((
cám ơn trước ^^
bắt phải viết đủ 200 ký tự mới chịu, nên tui spam thêm dòng nữa cho nó đủ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-7-2013 14:47:26 | Chỉ xem của tác giả
phần 1 quả thực mang lại cho người xem một cảm giác gì đó như là lạc lối, 3 người bạn, cứ lang thang vô định không kế hoạch, trốn chạy trong thế giới tối tăm, không biết chút gì về thế giới bên ngoài, thế rồi mất mát, vết thương, hiểu lầm, cái gì đến cũng phải đến, để rồi cuối cùng là sự cảm thông tha thứ sum vầy hạnh phúc hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-7-2013 21:19:40 | Chỉ xem của tác giả
mình download file từ SD từ Fshare về, nhưng khi giải nén thì đựoc yêu cầu pass. mình đã thử pass KST và KST.net.vn đều không đúng.
Các bạn subteam vui lòng cung cấp pass cho mình với ạ

Bình luận

Đã test, pass "kst" giải nén đc  Đăng lúc 24-7-2013 01:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-7-2013 10:33:03 | Chỉ xem của tác giả
mn ơi cho em hỏi
em muốn xem online thì xem ở đâu thế ạ,vì máy em ko có phần mềm down torent,mà down cũng hơi lâu nữa ạ,hic
thank mn,mà xem trên vivo thì em không thaays có phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-7-2013 10:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cả bộ truyện 7 quyển, hâm mộ kinh khủng, nội dung thì khỏi bàn, nhân vật, cốt truyện cũng hay nữa. Thực ra xem phim chỉ là để biết câu chuyện hay như vậy bước ra từ tưởng tượng tới những hình ảnh thì như thế nào, có giống với bức tranh tự bản thân vẽ ra hay ko. Nói thẳng ra thì xem cho biết thôi, chứ xem cả 8 phần phim thì chỉ có 2 phần đầu là xem còn ổn ổn chứ càng về sau thì nội dung phim càng ko thể nào so sánh với truyện được, các tình tiết thì bị cắt bỏ, nội dung thì ko được mạch lạc. Nói chung là nếu ko đọc truyện mà xem phim ko thôi thì chịu chả hiểu nội dung như thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-7-2013 17:45:12 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi mấy cái SD với HD kia là Link torrent à?
hay là link mediafire vậy? Không biết có làm nốt phần Harry còn nhỏ đến lúc trước khi vào trường ko nhỉ, hy vọng tác giả viết thêm cả phần sau này mấy đứa con lớn lên nữa {:428:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 3-9-2013 21:09:22 | Chỉ xem của tác giả
nghiện Harry Potter từ hồi bé đến bây giờ. xem đi xem lại bao nhiêu lần vẫn thấy hay. thật là tuyệt vời. Bây giờ mình sẽ down cho hết 8 tập phim chất lượng cao. Chắc bây giờ chẳng mấy nơi còn link down chất lượng cao thế này. cảm ơn Các bạn nhiều! ai mà chưa xem tập nào thì thật đáng tiếc. Thế giới phù thủy trong phim làm mình nghiện luôn. Kĩ thuậ vi tính hình ảnh rất đẹp mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 3-9-2013 21:21:11 | Chỉ xem của tác giả
hầy, mình mê phim này kinh khủng, may là đã down từ hồi mới chập chửng vô kites, k biết có bạn nào giống mình không, chứ mình chỉ thíc tập 1 và tập 2 thui, cái tập mà co hemione với ron + harry potter còn nhỏ ấy, lớn lên có mỗi hermione đẹp thâu à, 2 thằng bé cứ thế xấu đi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 4-9-2013 10:14:35 | Chỉ xem của tác giả
Finally... Đầu tiên cảm ơn nhóm trước :D

Part 2 dự là khi nào là có nhỉ?
Fan của bộ này cả phim lẫn truyện từ cách đây mấy năm rồi mà không biết tìm ở đâu có bản dịch phim tốt :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách