Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Flipped ~ Rung động đầu đời đầy ngọt ngào (Madeline Carroll, Callan McAul

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-5-2012 11:38:26 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem rồi, rất hay và sâu sắc nữa. Thanks mọi người đã trans và upload nhé {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-5-2012 22:23:51 | Chỉ xem của tác giả
đã từng xem phim này một lần, giờ thấy nhà mình có làm sub liền nhanh tay down về...
ấn tượng nhất là cặp đôi nhỏ dễ thương- trẻ con và hồn nhiên đến phát cuồng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-5-2012 00:12:45 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem xong, phim dễ thương quá,
lần đầu 2 đứa nhỏ gặp mặt rất thú vị
rung động đầu đời thật trong sáng,tinh khôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-5-2012 04:31:38 | Chỉ xem của tác giả
đang xem lại lần 2 phải vào com 1 phát :D

thanks subteam nhìu nhìu, film này đúng gu của mình, nhẹ nhàng, trong sáng, iu thế cơ chứ :X Mình k thể nhịn được cười khi nghe a c thuật lại nỗi lòng của từng người, giọng kể rất hay, nhất là biểu cảm trong giọng nam :X sub dịch tự nhiên, diễn suất của các nhân vật lại càng tuyệt. Mình kết e zai lúc lớn, càng nhìn càng thấy đẹp trai :)) kết Juli lúc nhỏ, xinh xắn, đáng iu, lanh lợi :X kết nét mặt của Bryce nhỏ khi gạt tay vô tình lại thành cầm tay Juli bé, tự dưng mình lại nghĩ sao giống mặt khỉ thế :)) mình cũng thấy Juli lớn khá xinh và cá tính. Iu mấy bé ấy chết đi đc :X:X:X

p/s : già rồi nên vào hóng hớt các bạn trẻ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-5-2012 13:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Tác phẩm lấy bối cảnh trong quá khứ nhưng vẫn khiến chúng ta có cảm giác trong đó một điều không bao giờ thay đổi dù trong bất cứ hoàn cảnh nào, thời gian nào, đó là tình yêu, Tình yêu của hai con người, hai đứa trẻ!
Đây có thể không phải là tình yêu cuối cùng của chúng nhưng nó đã và đang là tình yêu đầu tiên, là tình yêu hiện tại. Câu chuyện không cần những lời lẽ văn hoa, không cần những cử chỉ cuồng nhiệt dễ thấy trong các phim hiện đại mà đơn giản đó chỉ là những hành động nhẹ nhàng, đơn giản của những đứa trẻ ăn chưa no lo chưa tới cũng đủ khiến cho chúng ta có cái nhìn khác trong cuộc sống hiện tại đầy cuồng nhiệt cùng những cuộc tình chóng vánh mà các tác phẩm khác đưa đến. Một bộ phim nhẹ nhàng và đầy ngọt ngào không chỉ để cho những đứa trẻ mà cũng là chút gì đó cho những người có tuổi khi họ nhớ về mối tình đầu tiên đắng cay cũng có nhưng ngọt ngào nhiều hơn.
Tác phẩm này quả thật rất tuyệt vời! :)
P/s: Cả 2 em, nhất là nam chính có đôi mắt rất đẹp

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Joongbo + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-5-2012 20:37:15 | Chỉ xem của tác giả
sao thèn cu nó đợp chai thế chệ Bo nhở =))
ôi chứng cuồng zai đẹp đã phát tác
đã thế nay còn mê zai trẻ =))
vẫn nhớ như in cái khuôn mặt vừa đẹp vừa ấn tượng của con bé lúc nhỏ
đứa trẻ ấy lớn lên k biết dùng ánh mắt ấy sát trai cỡ nào
chệ Bo nhỏ nhắn cụa em nhờ =))

Bình luận

lêu lêu =)) em cũn thích :">  Đăng lúc 27-5-2012 09:02 PM
cái thèng ku lúc lớp 7 nhìn đẹp giai mà ~ ss thích lắm đó, quay lại cuồng giai trẻ thôi ;))  Đăng lúc 27-5-2012 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 28-5-2012 10:48:23 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có thể nói là "quá hay", 1 bộ fim nhẹ nhàng nhưng đầy ý nghĩa.
Ai cũng thấy mình trong đó với những rung động đầu đời, ngọt ngào tựa như mật ong vậy.
Thích cái cách mà các diễn viên nhí thể hiện qua ánh mắt, diễn mà như không, iêu ko thể nào tả nổi.
Thanks ST vì đã cho ra lò 1 bộ fim hay như thế! :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-5-2012 15:16:52 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ST đã mang đến bộ phim này để mình mở rộng được vốn phim. Chúc PJ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-5-2012 18:20:55 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim này mình thực sự muốn quay trở về thời thơ ấu quá. Mình cũng thấy tiếc nữa vì chả bao giờ mình có được một tình yêu đẹp như vậy
hixx thật buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-5-2012 21:36:03 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam đã mang tới bộ phim ngọt ngào, dễ thương này!
Cô bé con lúc đầu phim nhìn đáng yêu ghê, đến khi lớn, lúc đầu hơi thất vọng vì thấy cô bé kia không có nét đáng yêu như lúc nhỏ nữa, cơ mà về sau càng nhìn càng thấy duyên. Mấy bộ váy với sơ mi cô bé mặc cũng rất duyên dáng.

Còn cậu bé trai thì khỏi nói,bảnh chọe làm mình ngất ngây luôn, tiếc là mình già mất rồi, nếu không cũng ham hố lắm ;))

Nhìn kiểu tóc với cách ăn mặc này cũng xưa xưa rồi,thanh niên hồi đấy mới có những rung động trong sáng thế. Hôm nay lại đang đọc dở Cô gái chúng ta cùng theo đuổi năm nào, lại thấy hâm mộ các em, đúng là còn trẻ, làm những chuyện ngây ngô, ấu trĩ nhưng rất đáng nhớ. Để lũ già như mình bây giờ nghĩ lại chị thấy nuối tiếc. Haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách