Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Flipped ~ Rung động đầu đời đầy ngọt ngào (Madeline Carroll, Callan McAul

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 28-5-2016 23:54:51 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phim nữa, nhưng biết là đứa con tinh thần của subteam thì không có phim nào là không đáng xem cả, cảm ơn subteam nhiều nhé, mong chờ những dự án ở sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 29-5-2016 12:33:15 | Chỉ xem của tác giả
lại 1 bộ phim đáng xem nữa
thank subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 26-6-2016 20:38:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhẹ nhàng và dễ thương kinh khủng luôn. Mình thích nhất là đoạn nam chính bắt đầu nhận ra tình cảm của mình đối với nữ chính, nữ chính thì lại giận nam chính, cứ như tình cảm đã đổi chiều vậy. Mình rất thích. >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 17-8-2016 10:12:27 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc xong truyện, phim xem trước đây rất lâu rồi, cũng phải xem được 3 4 lần, tình tiết còn nhớ như in, thế mà đọc truyện lại gợi lại những cảm xúc từ lần đầu xem phim, thấy nhớ phim quá, và thớt tìm thì k ngờ phim rơi xuống trang thứ n rồi thôi thì phải kéo phim lên để những bạn trẻ chưa xem có cơ hội xem thử nào, hihi. Phim vô cùng dễ thương, rất hiện thực, kết đôi bạn trẻ diễn trong phim, cảm thấy rất hợp vs hình tượng nhân vật, quan trọng là tác giả viết tình tiết rất hay, thấy tác giả này còn có tác phẩm khác là "Swear to Howdy", hình như cũng lên phim rồi, mong có cơ hội được xem. Thank st nhiều nhiều vì đã sub phim này cho bọn mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 17-8-2016 19:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Woa, phim hay quá. Đúng là phim nào của subteam cũng đáng coi cả.
Cảm ơn subteam nhiều nhé. :3
Đang hè rảnh rỗi mong các bạn sub mấy bộ hay cho mình coi với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 19-8-2016 22:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình downl về lâu rồi mà hôm nay mới có thời gian để xem hết câu chuyện một cách trọn vẹn. Một bộ film không hẳn là dài mà truyền tải đầy đủ hết cảm xúc cũng như những điều 2 nhân vật đã trải qua trong quảng thời gian đẹp nhất một bộ film chạm đến tận cùng trái tim...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 6-9-2016 19:51:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích bộ phim này và đã xem đi xem lại nhiều lần.
Bộ phim luôn tạo cho mình một cảm giác chân thật về tình yêu tuổi học trò, vừa trong sáng vừa đáng yêu lại dễ thương.
Nữ chính vừa có sự bản lĩnh lại vừa trẻ con, cứng đầu nhưng tình cảm... thực sự rất ngưỡng mộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 6-9-2016 21:49:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem phải 5-6 lần rồi nhưng vẫn thấy rất hay Càng xem lại càng hay.
Ngày xưa nếu mình cũng mạnh mẽ được như Juli thì biết đâu giờ này chồng mình là Bryce của riêng mình nhỉ
P/S: Bạn Bryce lớn đẹp trai quá đi Juli nhỏ có đôi mắt hút hồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 9-9-2016 01:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại phim này phải 4 5 lần rồi vẫn thấy hay ❤️❤️
If you love her plant her a tree
Bryce càng lớn càng đẹp trai nha Juli thì rất cá tính hợp với nhân vật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao