Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Avatar - Sam Worthington, Zoë Saldaña (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-5-2013 17:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là cơn sốt Avatar, Mình rất thích bộ phim này, mặc dù không được ra rạp để cảm nhận hết được tất cả mọi kỹ sảo hiện đại từ bộ phim.
Phim vừa thành công về mặt cốt truyện lần hình thức. Đúng là một bộ kinh điển.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-6-2013 14:08:59 | Chỉ xem của tác giả
Sao k có link torrent vậy nhỉ , biết down mỗi cái đấy
E k biết down mấy cái link kia kiểu gì luôn :((( Ai chỉ với ạ
Thèm xem phim này từ năm trc mà lúc đấy chưa biết đến kites

Bình luận

Cách download: http://kites.vn/thread/huong-dan-cach-download-upload-leech-link-o-cac-host-thong-dung-fshare-torrent-ms-glumbouploads-uptobox-go4up-peeje-up-video-clip--116651-1-1.html  Đăng lúc 19-6-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-6-2013 01:14:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim này còn nhớ làm mưa làm gió vào thời điểm ra mắt. Phim quay 3D đầu tiên. Công nhận coi mãn nhãn thiệt.  Kỹ xảo, hiệu ứng không chê vào đâu được. Coi đi coi lại mấy lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-6-2013 10:47:33 | Chỉ xem của tác giả
quyetfict gửi lúc 14-11-2011 18:47
sao ko co torrent nhi                                                                                ...

Mình cũng đợi link torrent này. Mình kiếm link từ chỗ khác toàn die rồi thôi. Hic, bác nào tốt bụng giúp iem với, vì là gấu nhà em rất thích xem lại phim này ạ. Cảm ơn mọi người nhiều.

Bình luận

Ko có link torrent đâu, down fshare đi em.  Đăng lúc 27-6-2013 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 17-7-2013 15:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Avatar thì khỏi phải bàn về độ nổi tiếng
Quá đẹp, quá hay, quá sáng tạo và quá ý nghĩa
Ước gì mình cũng được ở hành tinh đó. Nơi con người, thiên nhiên, loài vật hòa quyện với nhau
Rất tâm linh, rát tình cảm. Hy vọng năm nay sẽ được xem phần 2 như lời đạo diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-7-2013 21:42:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim này được quảng cáo rầm rộ long trời, cũng đua đòi xem cho biết. công nhận là xây dựng một thế giới tuyệt vời, mình cảm giác đó như tấm gương soi của trái đất ấy nhưng là trước khi con người bắt đầu phá hủy thiên nhiên ấy. Ý nghĩa nhân văn của bộ phim thì cũng dễ dàng nhận ra được nhưng kết phim giải quyết vấn đề chưa tới nơi. Lòng tham của con người là vô đáy, nhất là trong thời điểm như bây giờ, thế nào con người cũng quay trở lại xâm chiếm Pandora
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 9-8-2013 09:09:23 | Chỉ xem của tác giả
phim 3d đầu tiên cũng là phim hay mà hoành tráng quá!!!!!12 giải oscar liền !!!!!thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-8-2013 05:51:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Phim của bác Cameroon có khác. Kết bác này từ lúc bác ý làm phim Titanic.. phim Avatar rất hay,, cảnh quay hoành tráng. tình yêu cũng hấp dẫn. Xem đi xem lại vẫn thấy hay. thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-8-2013 20:08:49 | Chỉ xem của tác giả
một phim đáng để xem :)
đây xứng đáng là bộ phim kỷ lục về doanh thu , từ hình ảnh , xây dựng 1 cảnh vật từ hành tinh khác đòi hỏi 1 sự sáng tạo tuyệt vời , cảnh cây cối phát ánh sáng lung linh chiều xuống lòng suối , hay từ cách xẽ nhân vật nữ chính , dù nét vẽ không mang đặc trưng của con người nhưng nụ cười và ánh mắt của cô ấy , mình vẫn cảm thấy cô ấy đẹp , mình nghĩ làm được điều đó là 1 điều rất khó , cuối cùng là nội dung mang nhiều thông điệp tốt đẹp như  tình yêu , tình đoàn kết , bảo vệ môi trường , bảo vệ mẹ thiên nhiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-8-2013 08:50:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải xem 3D một thật đã đời. Ở nhà mình ai mới muốn xem 3d mình toàn bật Avata không ah. Tuy nhiên minh cũng Down bản 2d HD về máy tính. Thank Kites-thanhk subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách