Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Avatar - Sam Worthington, Zoë Saldaña (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-1-2013 10:08:45 | Chỉ xem của tác giả
đã lâu rồi nhưng xem vẫn thấy hay về tính nhân văn của nó. khi nào có bản FULL HD thì thông báo anh em với nhé. xem FULL mới thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-3-2013 16:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim dài nhưng đầu tư cao thế mà chỉ dưới 2 tiếng thì uổng. Rất đáng công ngồi coi. Phim hay. Đây là bộ phim thứ hai dành thời gian coi dài vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-3-2013 04:16:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi Avatar gần cả chục lần, hay vô cùng lại vô cùng xúc động. nhất là cảnh cái cây bị ngã, làm mình bùn quá trời. Đây là phim mình thix nhất, ước zì mình có thể đi coi 3D phim này lần nữa.

thank sub team nhìu. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-3-2013 14:51:43 | Chỉ xem của tác giả
James Cameron đúng là rất biết cách tạo cơn sốt và hiệu ứng dây chuyền qua các phim của mình, phim nào cũng hay và thật đặc biệt. Sau này dù các phim ra 3D rất nhiều nhưng ít có phim nào thật sự cần 3D trong bối cảnh nội dung như Avatar (một không gian viễn tưởng, ở ngoài trái đất tuyệt đẹp được vẽ ra sống động như thật)! Phim hay lắm. Xem lại vẫn hay ^^!
Thanks ST nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-3-2013 23:26:22 | Chỉ xem của tác giả

Đây xứng đáng là bộ phim kỷ lục về doanh thu , từ hình ảnh , xây dựng 1 cảnh vật từ hành tinh khác đòi hỏi 1 sự sáng tạo tuyệt vời.

Cảnh cây cối phát ánh sáng lung linh chiều xuống lòng suối , hay từ cách xẽ nhân vật nữ chính , dù nét vẽ không mang đặc trưng của con người nhưng nụ cười và ánh mắt của cô ấy , mình vẫn cảm thấy cô ấy đẹp , mình nghĩ làm được điều đó là 1 điều rất khó.

Hẳn là đạo diễn đã phải rất vất vả mới tạo những bối cảnh tuyệt đẹp , những nhân vật tuyệt vời thế này

Cuối cùng là nội dung mang nhiều thông điệp tốt đẹp như  tình yêu , tình đoàn kết , bảo vệ môi trường , bảo vệ mẹ thiên nhiên.

Cảm ơn ST đã dịch bộ phim này!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-3-2013 18:05:22 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ hồi phim mới công chiếu ở VN, đi mua vé xếp hàng thấy cực gì đâu, mà phim hay, hình ảnh đẹp, đúng là đáng đồng tiền bát gạo
phim ý nghĩa, nó nhắc nhở con người thiên nhiên là bạn tốt của con người, con người đều phải dựa vào thiên nhiên mà sống, phải biết yêu quý trân trọng thiên nhiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-4-2013 20:03:16 | Chỉ xem của tác giả
sao hok có link torrent vậy các bạn? cho mình xin link torrent đi......................................................................................

Bình luận

phim cũ nên không có link torrent bạn ạ :) bạn chịu khó down link khác đi. Mình thấy rapidshare down dễ mà?  Đăng lúc 2-4-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-4-2013 08:22:29 | Chỉ xem của tác giả
Film này không hổ danh là film lịch lịch của lịch sử. Một bộ film đầy nhân văn, chứa rất nhiều nội dung khác nhau từ nhân loại, tình yêu, dân tộc, khoa học...
thank subteam đã thực hiệnn dự án này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-4-2013 21:41:38 | Chỉ xem của tác giả
Cái này gọi là TUYỆT PHẨM cũng không ngoa.
Hoành tráng, ấn tượng,... không thể diễn tả hết được bộ phim.

Bình luận

Bạn đừng đi mỗi thread chỉ comment có 2 dòng ngắn cụt vậy :|  Đăng lúc 14-4-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-5-2013 01:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình tiếc hùi hụi vì không được xem phim này 3D...
cảnh quay quá đẹp...ND tình người, cảm động và ý nghĩa
Mỗi một tác phẩm của đạo diễn này đều là 1 tượng đài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách