Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Mối Tình Đầu / A Little Thing Called Love - Mario Maurer, Pimchanok Lerwisetpibol ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-10-2011 15:45:26 | Chỉ xem của tác giả
phim hay nhé............nhưng chờ torrent thôi
mà cũng chưa up online nữa
có xem luôn
hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 8-10-2011 16:11:35 | Chỉ xem của tác giả
coi xong trailer thì quyết định down lun
k thể chờ nối nữa
phim hay quá chừng
vai chính đẹp trai ghê gớm
ôi...........đau tim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 9-10-2011 16:56:42 | Chỉ xem của tác giả
ôi lâu lắm mới đc xem 1 bộ phim đúng style mình thik và hay thật là hay
bây h mới biết phim Thái cũng hay như vậy
hi vọng box Thái sẽ ngày càng lớn mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 12-10-2011 16:59:54 | Chỉ xem của tác giả
mario maurer, i love you 4ever....:x... Looking you, that's really make me happy. How can't i stop loving you, babe???? :x Hope and see your film ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 12-10-2011 19:54:54 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim thực sự làm mình cảm động. Nhất là ở đoạn anh shone từ chối Nam rồi về giở cuốn sách ảnh ra.
Tất cả những điểu thầm kín như được giãi bày...Tất cả những điều giấu kín bao lâu đã được để lộ.
Người xem thực sự bất ngờ ở đoạn này. Vì tình yêu, con người ta có thể làm tất cả..
Tình yêu trong bộ phim này thật trong sáng,
Nhưng đoạn cuối hơi hụt.......Thực sự mình muốn đoạn cuối thể hiện tình yêu nhiều hơn mọt chút..Thể hiện họ đã chờ đợi nhau như thế nào....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 17-10-2011 21:40:31 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không vào post gì cho nhà First Love . Có vài pics để khơi lại kỉ niệm về một bộ phim đẹp
Có lẽ đây là nơi nhiều bạn cảm thấy là lúc lãng mạn và hay nhất của phim . Bây giờ nước đã cạn

Còn đây là nơi Nam đi qua chỉ để nhìn thấy Shone

Đây là nơi lấy đi nước mắt của nhiều bạn

Còn cuối cùng, đây là nơi Nam buồn rầu cả tháng hè chỉ nghe nhạc ở nhà vì thất tình và cũng chính chỗ này là nơi Nam đã thay đổi bản thân

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 18-10-2011 12:06:23 | Chỉ xem của tác giả
nể nhất phần trang điểm phim này
rõ ràng hồi bé thấp thấp lùn lùn mà lúc lớn lại cao thế mặc dù cùng là 1 người đóng{:436:}
phim nói về tình cảm học trò rất hay mà sao cô bé đấy càng nhớn càng xinh dữ dội vậy chời {:439:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 19-10-2011 00:55:54 | Chỉ xem của tác giả
Òa Òa Òa cái nì cũng ko có link torrent này ...............
mình phải làm sao đây .........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 19-10-2011 22:12:21 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem xong phim luôn, phải nói là wa hayyyyyyy, tình cảm trong sáng như phim Yes or No ý, nhưng mà mình ấn tượng phim Yes or No hơn, tuy nhiên phim này cũng rất tuyệt, thích cái cách mà nữ chính thể hiện tình cảm, thích cái cách âm thầm lặng lẽ đó, thích cả tình bạn của cả nhóm, thích cái cách  nam chính giữ kín tình cảm, thích thích thích dã man <3, nhưng vẫn thắc mắc làm sao mà chị ấy trắng nhanh thế nhỉ =)), da lúc đầu rõ đen cơ mà ;__;, phim này cái chị Pin gì ý trông dễ thương nhỉ, nhìn lai lai. Mà xem đoạn cuối hơi hẫng, tự dưng nói là "anh đã chờ 1 người quay về từ Mỹ" rùi cái hết phim, hẫng dã man :((. Phải công nhận là 2 người này hết sức thủy chung, mối tình đầu có khác T^T, yêu lặng lẽ 3 năm rồi thổ lộ rồi chờ đợi 9 năm để đến với nhau, oh men ở ngoài có đôi nào giống zậy phải nói là hết sức đáng ngưỡng mộ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 19-10-2011 22:22:30 | Chỉ xem của tác giả
vicki_zhao gửi lúc 19-10-2011 22:12
mình mới xem xong phim luôn, phải nói là wa hayyyyyyy, tình cảm trong sáng như phim Yes or ...

phải nói là phim quá hay chứ...bạn có thể xem Love of Siam mà a Mario đóng nữa
cũng là phim tựa YON
tình yêu Nam-Nam......
hay kinh khủng ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách