Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010 - 2011] White Collar - Tội phạm tri thức - Season 1 -> Season 4 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-6-2013 23:22:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đợt trước thấy chiếu trên VTC2HD mà hình như tên là "Cổ Cồn Trắng", chiếu đến SS2 rùi mà hồi đó bận quá không xem được, thấy thằng em mình xem thì thấy khen hay lắm, 2 ông nhân vật chính tính cũng bựa bựa.Mà mình cũng thích phim thể loại hình sự như thế này nên bh hè rồi thấy E-zone làm cũng vào hóng tý
Không biết bao giờ thì có nhỉ

Bình luận

Mới xem thì cũng thấy cũng bình thường nhưng mà xem qua mới mấy tập càng thấy hay. Hài nhất là cái tình bạn đặc biệt giữa ông FBI và ông tội phạm giam lỏng ấy   Đăng lúc 25-7-2013 08:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-6-2013 08:20:25 | Chỉ xem của tác giả
Anh tội phạm đẹp trai và có đôi mắt xanh lơ đẹp quá. Kiểu phim dạng này của Mỹ thường xem rất hay nên đặt gạch hóng ở đây thôi.
Mà phim jai thì đẹp mà sao chẳng thấy chị nào xinh cả vậy, hu hu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-6-2013 09:45:53 | Chỉ xem của tác giả
Ối cổ cồn trắng sắp lên sóng sao{:290:}
Mấy anh này siêu hót
Toàn tầm cỡ thiên tài cả, ai cũng ko chịu kém phần
Nghe nói là có 4ss rồi
Chắc cũng ko phải dài cổ chờ đợi lắm
Tks St đã quyết định làm bộ này <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-6-2013 10:46:21 | Chỉ xem của tác giả
tất cả các phim của subteam mình đều ủng hộ nhiệt liệt 2 tay 2 chân =))
Nhưng mình chỉ mong các bạn khi quyết định làm thì tung phim đều đều cho cái người ghiền phim như mình được thỏa mãn chứ tuần có tuần không mòn mỏi lắm dù biết subteam cũng có việc, phải đi học đi làm đâu có rảnh rỗi. Chúc các bạn luôn cống hiến nhiệt huyết, mình luôn bên cạnh và ủng hộ các bạn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-6-2013 12:21:03 | Chỉ xem của tác giả
phim này nghe nói cực hay nhưng...không hợp với mình :((

không có tình cảm .không có gì cả..phá án

thích có trai có gái làm chính :)) phim này thì 2 anh là bao hết chính :))

dù sao cũng cám ơn subteam đã làm sub bộ này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-6-2013 12:24:36 | Chỉ xem của tác giả
Xin đặt cục gạch chờ Sub teams!{:161:}{:137:}
Dạo này cực kỳ thích thể loại series của Mỹ, đặc biệt là thể loại hình sự, mặc dù bận rộn thi cử nhưng cũng sẽ lót dép ngồi hóng hớt phim này. Đọc qua giới thiệu phim có cảm giác vị cảnh sát ni là người nửa chính nửa tà, dạng người như vậy cũng có nhiều thú vị...
cám ơn st nhiều nhiều lắm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 14-6-2013 13:51:22 | Chỉ xem của tác giả
yeah yeah yeah.

Cuối cùng cũng sắp có vsub rồi. Thật mừng muốn khóc mà.

Tớ down về mà engsub, nghe câu đc câu mất, câu hiểu câu không nhưng vẫn xem miệt mài luôn => Nhìn hình tự hiểu =)))

Thích bộ tứ Neal - Mozzie - Peter - Elizabeth dễ sợ luôn :))

Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhiều <3 Phim này coi đc lắm luôn á. Quyết tâm down lại vsub từ đầu về nghiền ngẫm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-6-2013 14:17:51 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin kites sub mà mừng húm!!! Series này mình tìm khắp nơi rồi mà không kiếm đc link, nay có kites làm rồi, sung sướng quá :X:X
Phim này có Matt Bomer, siêu đẹp zai, nhưng có ai ngờ anh là gay, hic hic.. Anh này có dáng dấp của Christian Grey, tiếc là anh ý ko tham gia 50 shades, không là hợp lắm luôn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-6-2013 14:24:28 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu từ SS1, cố lên subteam hy vọng 3 tháng nữa đuổi kịp SS5 hehe. Mình thấy tên Cổ cồn trắng nghe hay hơn ^^{:149:}là Tội phạm tri thức ( nghe sao sao ấy {:143:})
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-6-2013 16:51:51 | Chỉ xem của tác giả
ui.. đọc cái tóm tắt đã thấy thích rồi. nghe y như phần 2 của catch me if you can ấy {:398:} ngồi hóng phim này coi hè thôi {:438:}{:438:}{:438:}
thanks subteam nhiều lắm. cho ta ôm cái nào {:402:}{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách