Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gavn2310
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009][Vietsub by Ki'ss House] Mai Mai Miracle/Shinko và phép thuật nghìn năm/マイマイ新子と千年の魔法 [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-3-2013 10:38:27 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem phim này là hồi Liên hoan phim Nhật Bản năm 2011 thì phải. Ngồi ở rạp xem, có những đoạn cả rạp cùng cười, thích lắm

Về nhà xem lại vẫn thấy hay, anime về tuổi thơ mà mình thấy hay nhất, nhẹ nhàng, tinh nghịch, có vui, có buồn và cũng rất có tình . Hy vọng được chuyển thể thành movie càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-5-2013 20:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết phim này và tìm được chỗ này để down mà link lại die hết rồi {:261:} Mọi người ơi, có ai còn link torrent thì cho em xin với nhe!!!! Cám ơn mọi người nhiều !!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 26-8-2013 10:38:42 | Chỉ xem của tác giả
xin lỗi nếu mình kéo topic này lên làm phiền mọi người bạn nào còn giữ bản sub này có thể re-up được không, xem qua nội dung với cái trailer mình muốn xem quá mà link die hết sạch rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-9-2013 10:51:16 | Chỉ xem của tác giả
link die hết trơn rồi , ai có lòng hảo tâm thì re-upload lại giùm mình với?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-9-2013 12:09:19 | Chỉ xem của tác giả
:( Link chết rồi chủ top ới :) mong top reup hộ mọi người với ạ
Mình cảm ơn nhiều lắm , thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 16-10-2013 21:57:20 | Chỉ xem của tác giả
link die hết rồi team ơi, up lên lại đi, năn nỉ năn nỉ mừ, thanks subteam lắm lắm lận lun, phim nì thijk lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-11-2013 19:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình Nhật Bản không quảng cáo ồn ào, rầm rộ như các phim của Disney, mạch phim cứ nhẹ nhàng với khung cảnh yên bình và mỗi chuyện phim luôn chứa đựng những giá trị nhân văn rất cao, xem xong phim làm ta phải suy ngẫm rất lâu. Thanks sub team đã up.

Bình luận

Bạn nào còn giữ phim này reup Fshare giùm mình với !  Đăng lúc 6-3-2014 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 9-4-2015 10:03:06 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem nhưng đọc phần giới thiệu cũng thấy thú vị rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-8-2015 09:25:41 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi có thể reup lại link đc ko vậy? xem trailer rất háo hức, nhưng link bị lỗi hết rùi, ôi cái cảm giác hụt hẫng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 21-2-2016 01:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Hoạt hình cũng như phim Nhật Bản nói chung sâu sắc và có ý nghĩa. Xem qua trailer thấy phim này cảm xúc nhẹ nhàng, có nét lãng đãng, hy vọng là một bộ phim hay.
Vừa xem xong 5 cm per second, nhưng chữ hơi nhỏ, đặc biệt là những dòng chữ chú thích, mong subteam làm font chữ phim này to hơn chút xíu cho bà con đỡ căng mắt. Thanks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách