Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Up - Ed Asner, Christopher Plummer (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-12-2013 22:41:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay tuyệt, mà đọc cái giới thiệu chả hứng gì vậy trời {:180:} may mà mình nghe quảng cáo từ bạn bè nên down về xem hehehe.
Ôi mẹ oqi, yêu cái khúc đầu nói về 2 vợ chồng ghê, thật là hạnh phúc và đáng yêu. Cả đời sống và yêu nhau dù trong hoàn cảnh nào, và cái cách họ cùng nhau vun đắp ước mơ, cái cách ông già thực hiện điều đó. Hàng ngàn trái bóng nâng ngồi nhà bay lên, đúng là một ý nghĩ rất ngây thơ và đáng yêu.
Cậu nhóc dễ ghét chít đi được, yêu ơi là yêu. Nghĩ là không thích nhưng rồi lại rất thick.
Đáng xem lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-12-2013 04:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Đến giờ vẫn nhớ nhất 6 phút đầu phim...

Nguồn: minus.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-1-2014 18:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu của hai ông bà dành cho nhau thật đáng ngưỡng mộ. Họ cùng nhau sống trong một căn nhà nhỏ, làm những công việc hết sức giản đơn - bán bóng bay cho trẻ em. Họ luôn có một ước mơ về chuyến phiêu lưu để đời đã vạch ra từ thưở thơ ấu... Bây giờ liệu còn những tình yêu chân thành giản dị như vậy nữa không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-1-2014 08:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Úi, phim này dễ thương chịu không nổi luôn á chứ Không biết coi đi coi lại biết bao nhiêu lần mà vẫn không bao giờ thấy chán cả Một bộ phim đầy ý nghĩa Lúc nào cũng coi phim này phim này với gia đình Ai cũng thích hết trơn á
Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-1-2014 18:13:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình này có cũng lâu lắm rồi nè, không biết mình đã xem biết bao nhiêu lần luôn, phim quá hay và tuyệt vời. Ngoài yếu tố hài hước ra thì nội dung cũng rất là ý nghĩa, xem xong thấy yêu cuộc đời này hơn luôn. Hình ảnh trong phim cũng rất là lung linh nữa.
Đặc biệt mình rất yêu thích phần nhạc phim trong phim này nghe rất hay nổi cả da gà luôn hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-1-2014 13:04:57 | Chỉ xem của tác giả
phim hoạt hình này mình xem đi xem lại mấy lần rồi mà vẫn thích
thích chuyện tình của ông già.
thích sự dể thương ngây thơ của cậu nhóc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-1-2014 14:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn poster là đã thấy phim hay rồi.
Công nhận kỹ xảo trong phim đẹp tuyệt vời luôn ý, làm mình cũng muốn được bay vào hoạt hình ^^
Mình thích thằng Russel cute, ông già với cái nhà bay nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-1-2014 14:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Ý tưởng của bộ phim quá tuyệt vời lần đầu tiên xem mình chỉ thấy phim này hay. Nhưng lần thứ 2 xem mình đã khóc càng xem kỹ, suy nghĩ kỹ càng thấy cảm động vs tình yêu của 2 ông bà lão Sự xuất hiện của cậu bé Russel cứ như là liều thuốc chữa bệnh của ông già cố chấp vậy Phim này quá dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-1-2014 20:05:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim ý nghĩa quá, coi mà cảm động quá trời, tình yêu của 2 người thật vĩ đại, tội nghiệp lúc căn nhà bay lên trời mà vướng phải mây tích điện, đồ đạc trong nhà rớt loảng choảng, ông thì cố gắng tìm mọi cách đừng cho nó rớt, bởi đó là những kỉ niệm còn sót lại của ông và bà, thế mà nó cũng bị bể tanh bành ><
Cậu bé Russsel thì cute vô đối, mặt tròn o o, ngô nghê, kết nhất màn chào bất hủ của cậu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-1-2014 20:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Poor Russell

Nguồn: tumblr.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách