Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2009] Twilight - New Moon - Robert Pattinson, Kristen Stewart (Vietsub Complete

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-5-2013 01:23:11 | Xem tất
Phần 2 mình thấy khá u ám và không được thực tế lắm
dẫu sao Ed vẫn trở về với Bella............
Ấn tượng cách đặt tên từng phần của tác giả..có ẩn ý sâu sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2013 21:53:21 | Xem tất
new moon là cuốn đã lấy đi nhiều nước mắt của mình nhất, đặc biệt là đoạn cuối, và cái cảm giác khi bells khám phá ra người sói phải nói là khó tả, nhưng không hiểu sao phim không thể truyền tải được hết những cảm xúc ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2013 12:09:04 | Xem tất
lúc phim mới ra có được xem tập này rùi nhưng phụ đề không được hay (xem trang khác) giờ down xem lại thấy ST nhà mình làm kỹ và hay hơn. Iu ST nhìu. nhưng cho mình hỏi sao tập này mình xem có một đoạn là nó paused luôn. bị lỗi hay up thiếu gì đó. mấy phần khác mình xem oki, và dung lượng nó lên tới gần cả 1G có phần hơn. riêng phần này có hơn 400mb ah, có khi nào up thiếu không ST
p/s: mình down tập đuôi mkv bị lỗi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2013 13:05:15 | Xem tất
phim hay kinh nhưng mình ko thíc fần này cho lắm
mà mình thấy Robsten tuyệt zời ông mặt zời mà

cám ơn mọi người nhìu love ya{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2013 12:16:47 | Xem tất
xem phim này hay thế, lúc nhìn trước tương lai mình cứ tưởng là đánh nhau thật cơ, công nhận là kĩ xảo quay tôt thật xem mà ko dứt ra được, mặc dừ đọc truyện rồi nhưng vẫn thich xem phim, lúc xem đến đoạn cuối ngớ cả người hóa ra là nhìn trước tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2013 22:06:50 | Xem tất
Nói thiệt, mn cứ chê phần 2 vì nó âu sầu mà ko hỉu sao t thích nhất phần 2 này, cả truyện cả film. Mà đọc truyện thì khúc mà Bella đau khổ vì Edward rời xa nó rất là dai dẳng, rất là thấm @@
Phim thì khúc này ko có đau khổ bằng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2013 02:06:44 | Xem tất
xem xong thấy hụt hẫng cảm giác thiếu thiếu cái gì đó. có lẽ vì tình tiết quá nhanh nên làm mình không theo kịp. nếu chưa đọc tiểu thuyết thì không sao nhưng nếu từng xem qua tiểu thuyết mình nghĩ chắc không ai hài lòng vìe tiết tấu quá nhanh của phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2014 14:54:18 | Xem tất
Xem phần này thấy thương Bella lắm luôn.
Chị ý đau khổ vì tình yêu, cố gắng làm mọi thứ để nhìn thấy bóng hình của Edward <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 22:44:15 | Xem tất
Phần New Moon này mình thấy không hay so với các phần còn lại. Nhìn Bella và Edward cứ lay lắt đau khổ, rồi Jacob cũng suốt ngày như ''đưa đám'' thấy buồn buồn sao á dù là cuối phim 2 người họ đã gặp nhau nhưng Bella lại vô tình làm cho Jacob tổn thương mất rồi tội nghiệp Jacob quá
Phim này k có đánh nhaoo, diễn tâm lý quá nhiều, Edward ít xuất hiện 2 người kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 16:01:59 | Xem tất
Phần này xem mà buồn lắm nè, xem thấy tội Bella lắm ý.
Chị ý làm mọi việc chỉ để nhìn thấy dáng hình Edward, muốn tìm thấy Ed.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách