Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2009] Sherlock Holmes - Robert Downey Jr, Jude Law [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2013 23:22:23 | Xem tất
Mình luôn cảm thấy đọc truyện hay hơn phim, xem phim làm đạp tan hết các hình ảnh mà mình tưởng tượng, dù nói thật là đọc truyện dễ đau đầu thật, xem phim mì ăn liền hơn. Mấy phim trinh thám kiểu này xem bao giờ cũng phải suy nghĩ hơn là phim hành động nên thấy có ít bạn cm quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2013 15:24:43 | Xem tất
phim thật thú vị rất nhiều cảnh đầy hồi hộp, sáng tạo, kích thích người coi và đặc biệt là cực kỳ hài hước. phim này trộn lẫn của rất nhiều yếu tố nhưng lại hòa hợp với nhau làm mình rất thích. diễn viên nhập tâm tốt và phối hợp rất ăn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 18:02:00 | Xem tất
Phim này rất hâp dẫn và hồi hộp đến phút chót. Phim có mạnh suy luận và các sự việc sảy ra rất Logic và có nhiều hiện tương tự nhiên được đưa vào phim.
Đây là một bộ phim đáng để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2013 00:16:29 | Xem tất
Mình là một fan của Sherlock Holmes. Mình đã từng bỏ ra ngay mấy trăm ngàn mua tuyển tập Sherlock Holmes và thức đêm để nghiền chúng. Đó là sản phẩm kết tinh của khoa học và tư duy phán đoán, tư duy logic. Nay được xem phim thấy thật thỏa đáng. Xem phim vừa đỡ phải đọc chữ nhiều mà vừa có diễn viên đẹp!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2013 14:17:56 | Xem tất
Phim này hay, tuy hơi khác so với truyện
Diễn viên chính rất manly, khung cảnh của phim cũng khá đẹp và ấn tượng
Highly recommended phim này cho các bạn, cám ơn subteam nh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2013 10:47:37 | Xem tất
Anh chàng nhân vật chính trong Iron Man đây nè :D :D

Đọc truyện thấy Sherlock Holmes nghiên túc, đĩnh đạc mà coi film thấy ông này hài hài sao á

Lâu lấu nhìn bẩn bẩn nữa

Nhưng nói chung là vẫn thấy Holmes đẹp trai, anh chàng Watson cũng không kém chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-8-2013 14:25:32 | Xem tất
coi phần 2 lâu rồi, giờ mới mò thấy cái này.
Robert Downey Jr đóng Sherlock mà cứ tưng tửng thế nào ấy, buồn cười cực
nghe đâu sắp quay phần 3 nữa thì phải
hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2013 14:54:55 | Xem tất
phim coi hài thật, Sherlock Holmes  trong đây đúng lãng tử quá đi mà, làm mình nhớ tới phim hoạt hình Sherlock Holmes  hồi xưa mình xem, còn chú bác sĩ nảy thì đẹp trai quá
hai người đúng là một cặp bài trùng mà,
Mình xem phần hai nhưng vẫn thấy phần 1 vui hơn, mình thích phần này nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2013 20:19:12 | Xem tất
nản với mấy bác Mẽo, mất hết cả hình tượng SH của mình, ko có 1 tí gì của sự thông minh lanh lợi của SH mà toàn thấy cơ bắp, boa tay toàn tập, lại còn có tính đàn bà nữa chứ, Gay vãi cả ra.
nói chung là thất vọng toàn tập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2013 22:16:08 | Xem tất
Mình cứ nghĩ Sherlock Holmes chỉ hơi kì quặc về mặt suy nghĩ thôi, chứ trông cũng đứng đắn bình thường lắm. Vậy mà trong phim, Robert Downey Jr biến nhân vật này thành một người tưng tửng nhưng lại rất thu hút. Có thể những bạn đọc truyện rồi sẽ không thích, nhưng mình thấy vậy lại hay. Robert Downey làm nhân vật Sherlock Holmes sống động hơn và thật hơn, và chắc có lẽ vai Sherlock Holmes chỉ có thể hợp với diễn viên này mà thôi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách