Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Nodame Cantabile:The Final Score PI - Juri Ueno,Hiroshi Tamaki (Complete)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-9-2013 23:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải thừa nhận là rất hay. Vừa xem xong phần 1 là lập tức phải đi kiếm cho bằng được tất cả các phần về cày cho sướng.
Phim đã lôi lên sở thích nghe nhạc giao hưởng đã bị mình chôn vùi từ thời tám hoánh nào rồi
Mặc dù hiệu ứng của phim không được thật lắm, cơ mà lại có cảm giác giống như đọc truyện tranh vậy. Diễn xuất của các diễn viên cũng rất tuyệt vời, mấy lần mình đã suýt lăn ra khỏi ghế vì độ khó đỡ của nó
Nói chung, đây là một bộ phim không thể bỏ qua được. Thanks st nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-10-2013 16:04:15 | Chỉ xem của tác giả
Sao phim ít bình luận thế nhỉ, phải nói là phim hay cực kỳ, cười bò ra luôn ý.
Chiaki quá đẹp trai, cái dáng mỏng mỏng cao cao ý, và một Nodame lúc nào cũng Chiaki senpai, đầu thì 1 tuần gội một lần, còn Chiaki thì cực kỳ sạch sẽ . Nghe nói nhân vật là lấy từ người thật thì phải. Chắc mình down về xem lại quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-11-2013 14:03:34 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, mấy hôm nay vừa xem lại cả bộ đầy đủ phim này xong. 11 tập phim đầu là hay nhất, hài hước kinh khủng. Mặc dù phim có những đoạn diễn làm quá nhưng không thấy khó chịu chút nào. Mình có cảm giác phim làm giống hệt truyện luôn.:)
một bộ phim thực sự đáng xem và đáng xem lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-12-2014 23:22:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hồi xưa xem mỗi 2 phần hay sao í. ko biết có Movie. Mình xem rồi nghiện luôn. Dạo này Zing up  lại phần 1 nữa, mình xem 1 ngày hết 1 lèo luôn. Mình quyết tâm đi học tiếng Nhật cũng vì thích couple diễn viên chính quá đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-2-2015 18:12:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hài hước lắm, mình xem mà cười lăn cười bò luôn, Nodame dễ thương, Chiaki càng nhìn càng thấy thích. Mình bị nghiền nhạc giao hưởng kể từ đó, mặc dù hồi đầu cứ thấy giao hưởng là k có hứng thú bản Piano concerto của rachmannioff  là bài tủ của mình nghe hay gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-3-2015 01:10:39 | Chỉ xem của tác giả
từ đọc truyện đến phim hoạt hình mình đều coi hết tron bộ ,chỉ thiếu mỗi phim là không coi trọn bộ được thui
mà không co torren hả ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-12-2015 17:36:42 | Chỉ xem của tác giả
Thanks team nhiều.
Xem đến cái đoạn anh chàng cầm cái khăn mọc nguyên cây nấm bự giơ lên, cười phun cả cơm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-2-2016 14:17:36 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong bản truyền hình là phải khẩn cấp tìm ngay bản movie để xem nốt chuyện tình của đôi bạn trẻ tài năng nầy Vẫn là những khúc nhạc tuyệt đỉnh với những nốt phiêu theo âm nhạc, ai bảo nghe giao hưởng là nhàm chán nào, thật sự xem xong seri này còn nghiện nhạc giao hưởng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-8-2016 13:23:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất rất rất là hay :d
Cảm ơn subteam nha
1 bộ phim thật hay và ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-3-2017 00:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rối bây giờ mới coi lại phim này! Vẫn mê mệt như lần đầu! Gần đây, mỗi lần duyệt chương trình diễn với thầy mình, mình tự có suy nghĩ hơi đồi bại là sao thầy mình giống Chiaki sempai thế và ước gì mình được là Nodame )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách