Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki
Thu gọn cột thông tin

[2009] Gokusen / ごくせん The Movie - Yukie Nakama, Kazuya Kam (Đã fix link)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-5-2013 15:31:20 | Xem tất
Phim thế là kết thúc rồi :( Buồn quá. Mình xem phim này 2 năm trước rồi. Bây giờ đang lướt qua diễn đàn tự nhiên thấy tựa phim lại nhớ đến cái thời 2 năm trước, lại nhớ lúc mình còn học cấp 2 :(, kỉ niệm cứ tràn về buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 20:43:17 | Xem tất
Bản này tìm mãi mới ra
cám ơn Sub team nhà mình nhiều nha
Mình là một fan nặng của Gokusen 1-2-3 luôn
Những câu chuyện về tình bạn hay ơi là hay
Đi học không phải chỉ là để học
mà là để tạo ra những kỉ niệm đẹp mà mình sẽ không bao giờ quên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 09:52:30 | Xem tất
mình cực cực kỳ thich coi phim gokusen ( cô giáo yankumi ) . phải nói là môt bo phim về hoc tro hay nhất ma minh từng coi . yêu cach sư xư cua yankumi va sự nghich ngợm cua lũ hoc trò lop 3D . moi tập phim mang cho mình mot ý nghịa sâu sắc ve cuộc sống .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2014 18:26:49 | Xem tất
Dàn diễn viên đã mắt quá. Tiếc là không có Jun. Hồi ss1 Shin có ý định theo đuổi sensei mà qua 3 phần + 1 movie mất tăm mất tích đi đâu buồn quá. Nhưng mà thiệt tình Gokusen 1,2,3 như là 3 thế hệ nghệ sĩ nổi tiếng của Nhật vậy. Từ thời Arashi-Oguri Shun, đến Kat-Tun rồi đến Miura Haruma. Yankumi ensei đẹp thôi rồi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 21:37:47 | Xem tất

Phim Gokusen thì lúc nào cũng là cô Kumiko Yamaguchi, a.k.a. Yankumi, làm cô hướng dẫn lớp  3D trường  Trung học  Akado thôi.  3D thời nào cũng gồm những học sinh ngang bướng nhất, nhưng mà cô Yankumi xuất thân từ gia đình mafia này, chẳng lẽ lại trị không được sao?

Phim này vui, truyện phim dù có thay đổi chút xíu, nhưng mà tình thầy trò vẫn tức cười và vui vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 02:31:47 | Xem tất
Giờ mới xem phim này!! Đang bắt đầu tu luyện từ season 1!! Xem phần giới  thiệu toàn thấy trai mình kết thôi!!!
Cô giáo Yukie mở kính thả tóc thì đẹp khỏi nói rồi!!
Phim thấy ý nghĩa ghê luôn! thích cách quan tâm của cô tới học trò của mình (dù đôi lúc thấy hơi lố )
Giờ thấy thêm cái movie nữa chuẩn bị tinh thần thức đêm luyện phim
Cảm ơn Subteam nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 18:52:23 | Xem tất
Phiên bản movie có sự trở lại của nhiều học sinh "'ngoan ngoãn" của cô giáo Yankumi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2014 15:33:20 | Xem tất
Hé hé, phim hay dễ sợ ý học sinh nhắng nhít, cô giáo cũng khủng bố Xem hết mấy phần mà vẫn nghiền. Lúc ra movie sướng rơn vì lại được gặp lại các diễn viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2014 22:08:24 | Xem tất

Hôm qua đang down được 70% thì mất điện {:442:} , chắc ảnh hưởng của bão quá {:404:}
Hôm nay lại cặm cụi down tiếp, hóng hớt
Thanks subteam nhiều {:290:}
Phim thiệt là hot, nhìn các số lượng quan tâm dự đoán thiệt là
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2015 14:45:56 | Xem tất
Từ 2009 mà tới giờ mới biết Gokusen có bản "The Movie" T^T
Bản này thì ko rõ như nào nhưng drama coi hay lắm. Có nhiều câu của cô giáo cảm động lắm!
Tuy nhiên cô giáo cũng có nhiều chỗ độc thoại nội tâm hài ko đỡ được. :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách