Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Coraline - Dakota Fanning, Teri Hatcher (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-1-2014 11:21:03 | Chỉ xem của tác giả
Tuy là phim hoạt hình nhưng mình thấy phim này cứ rợn rợn

Kết thúc phim thật bế tắc, giống như không cho Coraline đường thoát khỏi mộng tưởng của chính mình.

Hãy chấp nhận và yêu thương hiện tại bởi từ "Present" trong tiếng Anh có 2 nghĩa: Hiện tại và món quà, nếu cứ mơ tưởng về 1 thứ xa xôi thì ngay cả bản thân có khi sẽ mãi mãi không thể nào quay trờ về thực tại được.

Thanks ST <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-8-2014 13:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, em coi lại lần 2 rồi mà vẫn muốn coi tiếp. Ngày xưa xem mấy cái phim hoạt hình mà tạo hình kiểu con rối với cảnh dựng thế này này là ghét lắm vì xấu ơi là xấu, mà phim này k những nhân vật đẹp mà màu sắc còn lung linh. Coi phim này thì thấy hay hơn truyện .  Tình tiết nhanh, kì bí phiêu lưu kiểu này là em thích lắm. Thank ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-8-2014 17:28:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim tình cảm gia đình :3 bị thích vì hình ảnh nhìn có vẻ đơn giản mà đẹp...
Hơi ghê cái đoạn khâu nút áo vào mắt vẫn bị ám ảnh đến tận bây h
Thanks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-9-2014 18:23:50 | Chỉ xem của tác giả
Hoạt hình Disney nổi tiếng với phương châm hoạt hình cho tuổi từ 7 đến 77 nổi tiếng thế giới nhưng thật sự ấn tương cũng như yêu vô cùng phong cách ma quái không thể lẫn với ai trong cách làm phim hoạt hình của Tim. Ngày xưa chết đứ đừ với Cô dâu ma giờ biết thêm một Coraline rất quái, rất lạ nhưng cũng rất có thần!!☺️☺️☺️
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-12-2014 13:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình đầu tiên khiến mình thấy sợ vì nó có pha yếu tố kinh dị. Tuy là phim hoạt hình nhưng mình mà bật lên thì chả có đứa em nào chịu xem vì sợ ) Nhìn lại cái nút áo cứ nhớ tới mụ phù thủy là ớn Nhưng mà phim rất rất hay, rất lôi cuốn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-6-2015 15:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên vào rồi nhìn thấy bài này! Không ngờ subteam cũng sub bộ này! Thank subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-8-2015 11:22:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim này quái quái và ma mị sao sao đó
Rất thích kiểu phim thần tiên như vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-11-2015 21:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem bao nhiêu lần cũng không thấy ngán ấy, hoạt hình nhưng lại có hơi hướm kinh dị, cổ quái, mấy đứa em mình còn sợ không dám xem mà Thật xem phim này xong chắc không dám cãi lời ba mẹ nữa ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-3-2016 18:32:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này rợn hết cả sống lưng lên, ngay cảnh đầu tiên đã thấy sợ rồi, phim này cũng có khung cảnh khá u ám, xám xịt, khiến người ta muốn vui vẻ cũng khó. Ông bố và bà mẹ của Coraline cũng là một cặp điển hình của việc quá bận rộn mà thiếu sự quan tâm, chăm sóc đến con cái, khiến con cái sa vào những thứ ảo tưởng nguy hiểm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 21-8-2016 10:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Ahihi. Mình thích phim này lâu lắm rồi á. Bây giờ hot KUBO and the two strings lên lục lại coi nữa. Thank sub team nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách