Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Black & White / Anh Hùng Bỉ Tử [Reup Vietsub Tập 24 End]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-4-2016 15:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay vậy mà ít có người vào bình luận nhỉ
Tự nhiên hôm nay vô gặp lại thấy thớt này
Thực sự là bắt nguồn từ phim này mà mình ghét Triệu Hựu Đình cho tới bây giờ
Biết là ko phải nhưng mình vẫn bênh vực cho Châu Du Dân hơn, rõ ràng trong phim vai anh tốt hơn.
Mà thoai, bao nhiêu năm rồi, ko muốn gây war gì nữa, chỉ là tiếc thôi!

Bình luận

mình cũng muốn nói những lời y như bạn :(  Đăng lúc 20-3-2017 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 18-10-2016 10:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, luon ung ho cac san pham cua doi ngu subteam Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 17-12-2016 23:09:59 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-1-2017 14:32:02 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 19-3-2017 08:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Làm ơn, ai đó up lại link phim cho quần chúng với, pleasssssse!!!!!!!!!!!!!!! Link cũ die gần hết rồi, chỉ còn tập 22 và 24 thôi, hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-3-2017 14:32:54 | Chỉ xem của tác giả
@viclovemiho: mình có đồng quan điểm với bạn. Vì mình là fan cứng của Vic từ lâu, chủ quan hay khách quan gì thì Vic vẫn xứng đáng nhận giải thưởng năm đó hơn Mark. Nhưng biết làm sao được, mỗi lễ trao giải đều có những uẩn khúc riêng của nó. Nói trắng ra thì Mark k0 phải là người có lỗi nên mình k0 ghét Mark, chỉ là không có thiện cảm với anh từ Black & White. Những phim sau của anh thì mình vẫn coi nhưng không cuồng nhiệt như ngày xưa vì dù gì cũng đã là quá khứ rồi, có nói nữa thì cũng chỉ làm xấu mặt fan của Vic thui chứ cũng không thay đổi được gì.
Cá nhân mình thấy phim TSTT hay, anh diễn khá tròn vai Dạ Hoa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 22-3-2017 21:39:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì lại không thấy giải thưởng rơi vào tay Triệu Hựu Đình có gì không thỏa đáng. Mình xem bộ phim này hai lần, lần đầu xem vì nghe nói đây là bộ phim đình đám và xem vì Châu Du Dân, không biết Triệu Hựu Đình là ai, nhưng xem xong thì mình cáu tiết vì kịch bản "cẩu huyết", xây dựng hình tượng cảnh sát như một đám trẻ trâu cứ đâm đầu vào ngõ cụt, và thất vọng toàn tập với diễn xuất của Vic. Nhân vật Trần Tại Thiên là nhân vật rất rất hay, có số phận, có chiều sâu, có cả bóng tối trong nhân vật đó. Một nhân vật có nhiều đất diễn để khai thác như vậy rơi vào tay Vic trở thành một viên cảnh sát lờ đờ, biểu cảm nhăn nhó là nhiều, rất nhiều đoạn cao trào, nhìn gương mặt Vic cũng chẳng biết nhân vật đang biểu lộ tâm trạng gì, thật không thể cảm được. Và vì lần đầu xem vì Vic, nên không chú ý nhiều đến Mark, vả lại hình tượng Anh Hùng đối với mình cũng chẳng hay ho gì, cứ như con trâu lao đầu vào cây cột, thiếu muối chết đi được, thế là mình delete phim luôn.
Coi lại phim lần hai là vì sau Tam Sinh Tam Thế không thể coi được phim nào khác, thế là lục lại tất cả các phim của Mark để xem, bao gồm cả Đen Trắng. Và vì coi lần hai, biết kịch bản thiếu muối cỡ nào rồi, nên chỉ xem diễn xuất thôi, mình thấy Mark diễn tốt hơn hẳn, mặc dù vai của anh ít đất diễn hơn nhưng những đoạn thể hiện nội tâm xuất sắc hơn hẳn, tâm trạng thấp thỏm khi yêu, rồi thất vọng vì không được đáp lại, bối rối giữa hai người con gái, hoang mang khi biết về thân phận mình, đau khổ khi Mộ Sa chết, anh diễn chưa thật chín nhưng vẫn rất biểu cảm.
Có thể các fan của Vic cảm thấy để vai phụ đoạt giải trong khi vai Trần Tại Thiên nặng ký như vậy lại về tay không là bất công, mình cũng không thấy nhân vật Ngô Anh Hùng là quá xuất sắc, nhưng xét về diễn xuất, với mình thì Triệu Hựu Đình ăn đứt Châu Du Dân. Sau khi xem lại lần hai, thậm chí mình còn mong hai anh này đổi vai cho nhau để xem Mark mà diễn Trần Tại Thiên thì nhân vật này sẽ như thế nào, chỉ tiếc là không có "nếu như".
Hiện giờ, mình đang down phim "Về nhà" của Vic để xem vai diễn đoạt giải Kim Chung của anh như thế nào.

Bình luận

M thích nhận xét khách quan của bạn này. Cảm ơn.  Đăng lúc 28-3-2017 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-4-2017 10:09:43 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn sau khi xem xong TSTT mới quay lại xem rồi vô bênh vực THD thì mình chả thấy khách quan bao nhiu nữa rồi. :v
Bao nhiu nghệ sĩ năm đó bất ngờ vì giải thưởng ai cũng biết :v
Chỉ muốn nói vậy thôi! :v

Bình luận

trước kia bạn ấy cũng xem vì Châu Du Dân đấy thôi. rõ là bạn ấy trước có thích CDD, nếu vì cảm tình mà nhận xét thì đã thấy vai của CDD hay hơn rồi.  Đăng lúc 18-4-2017 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 28-4-2017 19:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem Tam sinh tam thế lại muốn xem các phim của Triệu hựu Đình, muốn xem phim này nhưng link bị die hết rồi, có ai còn không reup cho mình với.
thanks các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách