Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Black & White / Anh Hùng Bỉ Tử [Reup Vietsub Tập 24 End]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-4-2012 22:56:28 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-1-2013 21:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình là mới xem Black and White hôm qua thôi. Tự nhiên đọc trong C-news cái tin F4 và tin Zai Zai với bạn gái, thấy thèm gặp Zai Zai. Cắn răng mà xem, vật vã mãi mới qua được 5-6 tập đầu bởi những tình tiết gượng gạo, cứ mấy phút lại có chi tiết khiến mình chịu không nổi. Xem  hết được phim này đúng là vì Zai Zai. Thực sự khi xem xong phim này, rồi nghĩ đến việc Zai Zai mất giải Ảnh đế Kim Chung vào tay Triệu Hựu Đình cảm thấy tiếc vô cùng. Tiếc cho bộ phim có ý tưởng tốt, cốt truyện hoành tráng nhưng xây dựng hơi quá lê thê, chi tiết không được sắc sảo và chưa thực sự thuyết phục khiến người xem bị cuốn vào một mớ lùng nhùng bí mật bức bối, muốn xem tiếp vì cáu nhiều hơn là thấy cuốn hút =)). Diễn xuất của Châu Du Dân rất tốt nhưng so với trong Vườn sao băng, Chiến thần, ... sự tiến bộ chưa đạt đến mức vượt bậc. Đây không phải lỗi của Zai Zai, là do trong các phim trước anh đã làm quá tốt, là do biên kịch phim này chưa đủ tốt để tạo nên một cảnh sát Tại Thiên thật sự ấn tượng. Cũng có lẽ vì vậy nên Triệu Hựu Đình được lựa chọn trao giải. Bởi so với Zai Zai, sự cố gắng của anh ấy đáng ghi nhận hơn. Hựu Đình diễn Anh Hùng một cách rất ngây ngô, bản năng, cứng nhắc, ...nhưng nó lại hợp với bản sắc nhân vật.

Kết thúc phim thì Tiểu Mai chưa chết, hơn nữa còn là người của tổ chức Thiên Đường - đối lập với phe cảnh sát. Thậm chí còn có dòng giới thiệu là tổ chức này đang lên kế hoạch trả thù 2 chàng cảnh sát do sự thất bại quá nhục nhã =)) --> chứng tỏ đạo diễn cũng muốn ăn theo làm phần 2 nữa, mà phần này chắc chắn có sự quay trở lại của Tiểu Mai rồi. Đáng tiếc, chỉ vì một lễ trao giải Kim Chung, có lẽ sẽ không bao giờ Zai Zai với Hựu Đình có thể kề vai sát cánh viết tiếp câu chuyện Black and White được nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-1-2013 22:02:53 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 2-9-2011 09:02
Bài được himido sửa lúc  2011-9-2 09:07

Reupload by Joanna:

Chả down đc link nào ku ạ. Bà bà phải đi xem bản vietsub của KSTC bị chèn logo web khác, sau đó là bản thuyết minh nghe như đấm vào tai, và cuối cùng là bản lồng tiếng trong đó giọng các anh đẹp giai các em xinh gái nghe rùng rợn hết cả người. Bù lại là bản HD đẹp, Zai Zai lên hình nét cứ gọi là ha ha

Bình luận

google thôi bạn ơi  Đăng lúc 15-1-2013 08:38 AM
híc bác xem ở đâu đới chỉ mình với coi? mấy link glumbouploads ko vào đc  Đăng lúc 14-1-2013 11:49 PM
Em đâu có bít đâu bà bà, ai sửa thread mờ T_T  Đăng lúc 13-1-2013 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-1-2013 06:08:17 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 13-1-2013 21:57
Thiệt tình là mới xem Black and White hôm qua thôi. Tự nhiên đọc trong C-news cái tin F4  ...

Đúng là lần đó ZaiZai mất giải Kim Chung vào tay Triệu Hựu Đình tiếc gì đâu. Mà từ đó tự nhiên ta có ác cảm với cha con Triệu Hựu Đình - Triệu Thụ Hải gì đâu. Rồi Triệu Hựu Đình quen với Cao Viên Viên mà ban đầu báo chí toàn bảo là nhà họ Triệu chê CVV lớn tuổi này nọ, lúc đó thiệt tình nghĩ là thôi CVV bỏ anh này yêu anh khác cho xong chuyện, bị "nhà chồng" chê bai thấy mất giá quá. Lúc đó lại càng thêm ác cảm với Triệu gia! Từ đó đến giờ ác cảm với cha con nhà họ Triệu giảm chút chút, nhưng hôm lâu rồi coi Happy Camp ZaiZai tuyên truyền phim "Trời sinh 1 đôi" với Ella, Dương Mịch, anh Hà Cảnh lại hỏi lại vu giải Kim Chung, rồi màn hình lại chiếu hôm lễ trao giải, Triệu Hựu Đình nước mắt giàn dụa cảm ơn "huynh đệ tốt" là ZaiZai, ông bố ngồi kế ZaiZai cố tình kéo ZaiZai đứng lên cho bằng được, trong khi con người ta thì mặt méo xệch hết cả lên rồi! Tự nhiên hôm đó coi Happy Camp xong lại muốn phát tiết với bố con nhà họ Triệu ghê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-2-2013 20:30:59 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu thấy Bĩ Tử này hâm hâm, nhưng mà càng xem càng thik anh.
Thích bs Lam Tây Anh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-5-2013 00:38:31 | Chỉ xem của tác giả
giờ chỉ tập 21, 22, 24 là còn link mediafire thôi ,
có bạn nào còn giữ phim up giùm mình với plz
tự nhiên nhớ ZZ muốn coi hết các phim của ảnh hồi trước không có thời gian coi quá TT^TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-5-2013 09:43:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là một bộ phim hay của Zaizai, mình mới coi được có 2,3 tập đầu gì thôi lúc còn ở bên kst. Hồi đó cũng có download full bộ về rồi mà bị mất cái laptop mất nên giờ không còn để mà xem. Bác nào còn giữ có thể reup link lại cho mình và bà con hâm mộ xem được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-6-2013 17:02:42 | Chỉ xem của tác giả
hix...mình muốn download phim này nhưng link die hết oy...đó giờ hok biết phim này...giờ biết thì hok có link để down...{:285:}
please giúp mình re-up dzới {:261:} hix
cảm ơn rất rất nhiều{:261:}{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-10-2013 14:31:17 | Chỉ xem của tác giả
thiệt chứ coi phim này chỉ vì Zai Zai, thần tượng của tui từ thời Vường sao băng :x ko thể nào ko xiêu lòng trước gương mặt lạnh lùng đẹp trai rụng rời của anh í :))

thật sự thấy Zai Zai đóng phim rất hay, có nội tâm, nhất là ánh mắt của anh í. Nhưng nói chung phim này ko thật sự xuất sắc, dài lê thê :-<

sau này Zai Zai ít đóng phim quá làm mình hóng mãi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-10-2013 14:48:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình khoái nhất vẻ lưu manh ngả ngớn của Vic trong phim
Đúng là Bĩ Tử anh hùng, muốn đạt bao nhiêu có bấy nhiêu
Cơ mà càng sau càng thấy vai của Triệu Hựu Đình được quan tâm hơn
Triệu Hựu Đình đóng cũng rất đạt
Nhưng mình tưởng Vic là nam chính, giờ lại thấy hình như không phải
Chắc Black và White đứng song song =.=
Trả lời