Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2009] Bến đỗ kế tiếp, hạnh phúc/ 下一站幸福/ Ngô Kiến Hào, An Dĩ Hiên - Vietsub Ep 21 END

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 1-11-2013 21:43:25 | Chỉ xem của tác giả
tính ra mình xem phim này cũng khá lâu rồi, hồi đó coi gọi là ghiên thôi ấy chứ, nhưng giờ coi lại cảm xúc hoàn toàn khác lun ấy chứ, hiểu nhiều hơn những ý nghĩa của phim mang tới, cảm ơn ST vì đã làm lại bộ phim này và 1 tốc độ ra phim thật là tuyệt vời, mong rằng sau này sẽ có nhiều bộ phim hay sẽ được làm lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 1-11-2013 21:46:10 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá đi, kites làm lại phim này rồi. Thế là lại được xem lại. Phim hay thôi rồi luôn
An Dĩ Hiên xinh quá là xinh {:410:}
Thanks các ST nhiều nhiều nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 1-11-2013 21:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Film này hay cực, xem lâu rồi giờ thấy kites làm lại thì phải xem lại mới được {:149:}
Lúc đầu khi lớn lên ko thích Ngô Kiến Hào đóng nhưng một hồi thì đành chấp nhận vì film quá hay, giờ còn thấy bồi hồi xúc động, tội nghiệp 2 mẹ con An Dĩ Hiên ==!
Thanks các ST nhiều nè {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 1-11-2013 21:54:16 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình đã xem một lần rồi. Rất thích bé bân bân . dễ thương kinh luôn. Bạn nữ phụ cũng rất hay, khổ thân bạn . Mặc dù mình thích Dĩ Hiên nhưng luôn cảm thấy chị nữ chính đáng được yêu hơn đó là điều tiếc nuối duy nhất sau khi xem phim.  Tóm lại đây là một bộ phim hay đáng xem của trào lưu phim thần tượng đài loan. Mình sẽ hóng sub down về xem lại. ủng hộ sub team {:292:}{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 1-11-2013 22:32:25 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này hoài k chán luôn :(( làm cho con ghét xem phim lồng tiếng như mình mà phải cắn răng căng hết tai ra để nghe giờ có sub thì lót gạch ngồi down thỉnh thoảng lôi ra mần :">

Hiếm có phim thần tượng mà coi đi coi lại bao lần vẫn gào rú như thường : Tiểu Bân má bánh bao trong này dễ thương kinh khủng lại còn lắm trò nữa :"> xem nó bày trò bẫy nhị vị phụ huynh cười muốn té ghế luôn =) khi bị bắt nhìn mặt k ai nỡ mắng luôn :">

gào rú về phim thì quá quá nhiều thứ đẻ nói luôn :"> nhưng nói nhiều mất vui để cho bạn nào chưa xem phim còn mần bí ẩn ho hứng thú :">

P,s: Phim có nhiều thoại hay, ý nghĩa cực kì luôn :x

Siêu siêu siêu thích và ần tượng với 1 câu nói k phải của nam chính chả của nữ chính nam phụ nữ phụ càng không =) Nv này chắc xuất hiện đc 10' là nhiều =)

"Photography is the only magic that is able to stop time "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-11-2013 22:41:37 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này chục lần rồi nhưng vẫn vào comment ủng hộ
phim này siêu hay luôn,xem đủ các phim của kites và kst rồi nhưng phim này là phim Taiwan hay nhất mình từng xem.Hồi đầu định k xem vì nghĩ 2 dv chính k hợp nhau mà xem xong phải chào thua luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 1-11-2013 22:47:39 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình xem lần đầu trên vtv6
càng xem càng thấy hay, rất thich bé bân bân nhỏ tuổi mà diên đạt kinh khủng
cảm ơn kites đã làm lại bộ phim này
mặc dù đã xem rất nhiều lần nhưng vẫn hóng như thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 2-11-2013 00:41:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Autumn Concerto nhìn thấy lại thấy nhớ quá đi, thời ôn thi nước sôi lửa bỏng mà không chịu bỏ một tập nào, hôm nào cũng nghiền đều đều, cuối tuần tranh thủ từng phút lên mạng tìm thông tin về Ngô Kiến Hào, An Dĩ Hiên và đặc biệt là cậu bé Lạc Lạc siêu đáng yêu nữa. hình như mình bện tương tự em bé í hay sao giờ nhớ lại vẫn thấy xốn xang lạ
tình yêu luôn có sức mạnh đặc biệt thật đấy!!!! Ainhoooooooooo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 2-11-2013 08:05:09 | Chỉ xem của tác giả
[C-Zone].Ben.do.ke.tiep.hanh.phuc.Ep09.DVDrip.KITES.VN

Link torrent trang 1!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 2-11-2013 12:48:08 | Chỉ xem của tác giả
phim này lần trc có thấy chiếu trên kênh HCTV của cáp HN
nhưng mà lại là lồng tiếng