Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
Thu gọn cột thông tin

[2009] Bangkok Traffic Love Story | Ken Theeradej (Vietsub Completed)

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-4-2012 12:17:50 | Xem tất
hơ hơ hơ{:440:}{:440:}{:440:}
mình xem fim ni, vì lúc đầu mình tưởng chị Aff với a Ken
hình dung cái Jai Rao thứ 2 được rút ngắn chứ
rưng hem ngờ, hem cóa thấy chị Aff
cơ mà fim rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2012 23:01:19 | Xem tất
Mọi người mình hỏi cái bài nhạc lúc con nhỏ nó bùn lái xe 1 chút cái bị tai nạn đó!!!Nó tựa j zợ??? Có ai có làm ơn share mình với!!!:"(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 14:51:07 | Xem tất
nữ dv chính tuy ko đẹp sắc sảo nhưng rất có "khí chất" đóng vai hài, nhìn cái mặt lúc thì "bơ bơ" lúc thì hốt hoảng hay mơ màng "tưởng bở" nhìn rất bó tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2012 12:59:43 | Xem tất
Trailer vui nhộn ghê
anh chàng vai chính đẹp trai, tor6ng mặt hiền hiền nữa
bắt đầu ghiền khu này rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2012 21:15:49 | Xem tất
trc đây mình có thấy phim này rồi ! nhưng hồi đó chưa bị anh Ken bỏ bùa !!!!
Bây giờ dính bùa rồi thì t lại đi lùng khắp nơi nhân dân để lùng anh Ken!!!!!
Anh Ken toàn đóng vai hiền thôi!!! mỗi Kawee thì là Bad Guy số 1 nhưng mà vẫn yêu
Bộ Bangkok Traffic .... này nhẹ nhàng nhưng vẫn hay nhỉ@!@!?????????
nhiều đoạn buồn cười và nhiều cảnh rơi nc mắt !!!!!! nhất là đoạn Ly nhận đc quà của Loong nhỉ.......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2012 06:34:53 | Xem tất
DL phim này hồi lâu rồi mà giờ mới comment ^^

Cám ơn subteam đã sub phim này >o< Thật sự rất rất rất thích phim này, câu chuyện tình dễ thương quá trời luôn ;_______; Xem xong mà muốn bay ngay qua Thái đi thử cái BTS Skytrain Kiếm DVD trên mạng mà ko có bản Eng, toàn là bản Thai mới đau

Nhạc phim cũng hay nữa Bài nào cũng hay mà vẵn ghiền Please send someone to love me nhất >o< Cũng lùng OST trên mạng mà ko thấy, hic

Phim này có nhiều khúc hài dã man, lúc Mei Li leo lên giường của người bạn ngủ ngon lành (dù là đêm tân hôn của người ta), lúc Loong làm rớt đống đĩa đen rồi đổ cho thằng nhóc kia, lúc Mei Li đau khổ là ... đến con chó của bạn cũng có đôi có cặp, lúc Mei Li nhắn tin trả thù cô bé kia,...

Mà nói thiệt chịu cô đơn lâu một chút mà cuối cùng kiếm được anh người yêu hết ý như Mei Li thì chẳng có gì phải phàn nàn cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2013 19:46:28 | Xem tất
Update thêm link Fshare

Bình luận

done nhé!  Đăng lúc 19-3-2013 05:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 11:05:41 | Xem tất
phim này hay kinh luôn, vừa hài hước vừa dễ thương lại về tình yêu nữa, xem cười lăn lộn ấy à {:424:} ai chưa xem thì hơi bị tiếc đó nha {:440:} xem để coi nàng Muei Ly mê màu tím, nhí nhảnh, lãng mạn trong tình yêu như nào {:410:} coi phim này xong là khoái Sirin Horwang {:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 16:37:00 | Xem tất
phim nhẹ nhàng nhưng thật là lãng mạn, có những tỉnh tiết thật là ngây ngô , chờ đợi khi tìm đc tình yêu thật sự!!!. Xem phim này mà cứ muốn đc đi Thái lần nữa, nào là ga Asoke, Nana, Chit lom... lúc nào cũng tấp nập người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 16:38:53 | Xem tất
SơnBin89 gửi lúc 1-9-2011 01:39
...

Lâu lắm rồi, mới lại coi lại phim này, quá đáng yêu, quá tuyệt vời...
phim dễ thương mà cũng cảm động quá, xem rồi mới thấy cuộc đời thật tươi đẹp... phewww... quay trở lại với thực tại thôi.
Càng ngày thì phim Thai ko thua gì phim Hàn Quốc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách