Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2009-2011] Glee [Vietsub Season 01 + 02 Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-4-2013 15:49:22 | Xem tất
katty_cat gửi lúc 5-9-2011 18:59
-Season 01-

E01:

giờ mới bát đàu xem, hy vọng sẽ down nhanh không thì nhà mình sắp bị cắt mạng rồi, hôm bật tivi nghe được mấy bài hát của glee thế là bấn luôn từ đấy.><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 22:48:17 | Xem tất
Hồi xưa xem ở nguồn khác, có ss 1 làm hiệu ứng kara ở mấy bài hát, đẹp dã man. Sang ss2 thì cắt luôn phần kara, làm hụt hẫng gì đâu.
Có ai xem Glee Project chưa, chương trình truyền hình thực tế tìm kiếm tài năng đóng Glee ấy. Hay dã man tàn bạo. Các clip trong chương trình chỉ có thể dùng 1 từ "Đỉnh" để diễn tả.

Bình luận

uh mình có xem nè bạn. mấy bạn thi đó cứ như ca sĩ vậy ý, nhìu bạn giỏi ghê. Nhưng mà mình thấy thì Glee Project phần 1 hay hơn phần 2, mấy bạn phần 1 giỏi hơn   Đăng lúc 11-4-2013 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 15:44:27 | Xem tất
Xem lại phần 1 nhìn mặt mấy anh chị "non" dễ thương ghê{:410:}
Mình thích phần 1 với phần 2 nhất. qua 2 phần sau hình như phim bị loãng đi ý nhỉ.
Glee cover bài nào cũng hay, có nhiều bài trước h đâu bik coi Glee mới mò nghe. Mình rất thích bài "Do you want me" của Rachel và Blaine. Cover chất {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 18:39:50 | Xem tất
Mình cũng thích phần 1 và 2 nhất.
Ở 2 phần này mỗi tập đều có một ý nghĩa của riêng nó và các nhân vật đều cố gắng để hoàn thiện bản thân và có cơ hội toả sáng.
Mấy bài hát trong Glee thì quá hay. Nhờ Glee và list nhạc của mình có thêm nhiều bài hát yêu thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2013 08:55:41 | Xem tất
Phim hay và vui chết đi được  tình tiết nhẹ nhàng, nhân vật cũng đáng yêu
Có những chi tiết thật là bá đạo  nhưng coi rồi mới hiểu sao mọi người lại thích xem{:159:}{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2013 15:13:06 | Xem tất
Mình chưa coi phim này mà nghe lũ bạn bảo là nó hay lắm
Down về xem thử thôi
Phim ca nhạc mình luôn rất thích
Ủng hộ phim nhé
Tks subteam nhìu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2013 09:33:48 | Xem tất
đang kéo seed SS2, đã kéo và xem xong SS1, phim này thích ông thầy quá đi mỗi lần cười là thôi rồi hiu hiu, nghe đồn phim hay từ lâu mà giờ mới mò đi down, thật là....

cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2013 12:23:13 | Xem tất
Vừa xem Glee ss 4 trên star worl xong, tập mà Brittney bị đuổi khỏi cheerleader team ấy, hay quá nên vào đây down vội. Cầu trời khấn phật torrent chưa bị đơ vẫn cho kéo kịp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 19:17:34 | Xem tất
Mê mẩn Glee mất thôi. Mình phải công nhận subteam nhà mình dịch chất lượng thật ý chứ. Đặc biết là phần lời bài hát ý, nghe bay bổng thôi rồi ý chứ.
Các bản cover của Glee nghe mãi không chán, có những bản phối lại nghe hay hơn bản origin nhiều.
I love GLEE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 20:09:39 Từ di động | Xem tất
Ss1,2,và 3 rất hay,cân bằng giữa musical với cả pop,nhưng qua ss4 thiên về musical quá,chưa kể cái nội dung nữa.cách đây hai năm còn bấn loạn vì cá tính từng người,nhất là nhóm diva,nhưng giờ thấy loãng quá,thông điệp phim mù mịt.dù sao cũng thanks team Kites,đây là series hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách