Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2008] Wall-E [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-7-2014 18:24:21 | Xem tất
Tuy là không có thoại nhưng những hành động trong phim đã đủ nói nên nhiều điêù. Yêu Wall-E lắm. Cảm ơn subteam rất nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2014 15:12:40 | Xem tất
bộ phim này gần như không có lời thoại, chỉ có các tiếng động mình rất thích các bộ phim hoạt hình, một phần cũng vì những bộ phim hoạt hình sẽ có một cái kết có hậu :"> tình yêu chân thật sẽ được cảm nhận bằng trái tim và sẽ được thấu hiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2014 00:22:02 | Xem tất
Đây là phim hoạt hình yêu thích nhất của mình đó. Hay kinh khủng luôn, coi đi coi lại mãi mà không chán. Kites bao giờ có link Torrent nhỉ ^^
Bạn nào có bản HD share mình với ạh . Thanks nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2014 20:10:24 | Xem tất
Nghe đồn phim này hay mà cảm động nữa...
Định down về xem nhưng sao group mình không có link torrent cho phiim này vậy mọi người??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2015 11:31:29 | Xem tất
Tình yêu có thể đến với bất cứ ai trong bất cứ hoàn cảnh nào. Đến robot còn có người yêu mà sao mình vẫn F.A dài dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2015 23:02:59 | Xem tất
tình cảm chan chứa luôn. Xem bộ phim này chỉ vì có quá nhiều người sử dụng hình ảnh của Wall-E làm avar
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2015 11:06:59 | Xem tất
Ôi tuổi thơ lại trở về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 00:41:26 | Xem tất
xem phim lâu rồi nhưng vẫn thích down về xem lại . ủng hộ Ezone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 01:17:10 | Xem tất
bộ phim hoạt hình này quá hay và ý nghĩa luôn, phù hợp với trẻ em nữa Disney không làm thất vọng thật mà, mỗi bộ phim đều có 1 thông điệp rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 05:10:57 | Xem tất
đối với mình, bộ film này là bộ film hoạt hình rất đặc biệt, khi mà nhân vật chính trong film không nói năng nhiều, thế nhưng thông điệp, ý nghĩa của bộ film đã được gửi gắm đến khán giả một cách trọn vẹn nhất có thể. vì vậy đây cũng là lí do mà mình rất thích bộ film này.

Thanks subteam nhiều nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách