Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2008] Wall-E [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-7-2013 21:47:00 | Xem tất
Hoạt hình, hoạt hình, tình yêu lớn của mình. KHông biết xem phim này bao nhiêu lần rồi, mà vẫn thấy hay. tình yêu muôn thuở, mà lại còn là tình yêu giứa 2 robot. Điều này khiến cho mình phải suy nghĩ về con người và tình yêu giữa chúng ta. Và còn một điều mình nhận thấy dường như muốn nhắc nhở chúng ta về một thế giới tương lai, ko vận động con người phụ thuộc toàn vào máy móc. Nếu thế thì thật đáng buồn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 01:51:54 | Xem tất
bộ phim rất ý nghĩa, koi mà mém khóc mấy lần
Wall-E rất có tình cảm, tuy chỉ là máy móc nhưng rất tình cảm và nuôi 1 chú gián
thực sự koi phim này xong con người cũng nên suy nghĩ về bản thân
thanks subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 14:53:02 | Xem tất

phim này truyền tải nội dung rất hay, rất rõ ràng. rất thích Eve với Wall-e, nhìn 2 con ấy mà muốn kiếm mô hình để lên bàn học ghê luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2014 18:25:20 | Xem tất
Phim quá xuất sắc. Mình thích nhất câu nói của ông thuyền trưởng'' Điều tệ hại nhất là tất cả những gì mà chúng ta ,tất cả những gì mà mọi người trên con tàu đáng nguyền rủa này đã từng làm là không làm gì cả!'' và''Ta không muốn tồn tại!Ta muốn sống!''.
Phải đến nửa phim bạn sẽ không được nghe một tiếng nói nào ngoài tiếng từ cái TV. Những giây phút không có tiếng nói này khắc họa lên một Wall-E cần cù làm việc, dễ thương, thông minh nhưng cô đơn.
Cảm động trước cảnh màn múa tuyệt đẹp của Wall-E và Eve trên dải ngân hà nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2014 06:13:28 | Xem tất
Các bạn ai có file torrent cho mình xin nhé. Dùng mấy cái kia mình không có acc vip nên tải hơi lâu Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2014 19:17:38 | Xem tất
Đây là bộ phim có ý nghĩa vô cùng. Wall - E rất xứng đáng được nhận giải Oscar. Nếu con người chúng ta cứ tiếp tục đối xử tệ bạc với thiên nhiên có lẽ 1 ngày nào đó, Trái Đất cũng sẽ trở nên khô cằn và chúng ta phải dọn đi ra ở trên thiên hà. Con người quá lệ thuộc vào máy móc, ngày càng ít vận động... Nhưng mà mọi thứ chúng ta đều có thể nhận ra sai lầm và sữa chữa. Wall - E là 1 lời cảnh tỉnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 12:19:10 | Xem tất
lâu lâu mới xem lại Wall-E, vẫn hay như ngày nào
thích couple Wall-E - EVE quá nhừng luôn.
Nhìn Wall-E cứ thấy ngố ngố, đáng yêu sao đó ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2014 21:09:30 | Xem tất
Lâu lâu lục lại những bộ phim cũ kỹ để xem.
Một bộ phim thật sự ý nghĩa, dù xem rất nhiều lần không thấy chán. Sự cô đơn của Wall - E . Dù không có lời thoại nhưng tình yêu giữa 2 con robot Wall E với EVA thật tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2014 23:26:46 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhiều ah~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2014 00:00:38 | Xem tất
phim này đáng iu hơm thể chệu đc ;D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao