Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2008] Wall-E [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-11-2012 11:12:50 | Chỉ xem của tác giả
hu hu hu. Mod ơi, hem có link torrent film này à.{:437:} cho link đi mờ {:430:}
Xem phim này 3 lần trên TV, nhưng cảm giác vẫn rất tuyệt {:313:} muốn coi lại qá đi mứt thôi.
Những nỗ lực của Wal - E trong film làm mình khóc mấy phát . Xem xong phim bị nhiễm, suốt ngày cứ Wal eeeeeeeeeeeeeee vs E veeeeeeee {:448:} thậm chí còn đòi đổi bằng được tên trong danh bạ của gấu là Eve mới chịu {:425:}

Bình luận

k có torrent đâu em nhé  Đăng lúc 2-11-2012 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-3-2013 11:32:54 | Chỉ xem của tác giả
awww, Wall -E dễ thương quá xá!{:418:} đó là cảm nhận lúc xem trailer, xem phim xong rồi thì cứ ngồi ngẩn ngơ, 2 robot không dùng ngôn từ, chỉ qua hành động, ánh mắt mà vẫn có thể yêu thương nhau, vẫn có thể tìm cách bảo vệ Trái Đất thật khiến con người phải suy nghĩ, đặc biệt là những người suy nghĩ tiêu cưc. Thanks ST nhiều phim quá hay luôn ý {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-3-2013 18:01:03 | Chỉ xem của tác giả
coi phim thấy tội nghiệp wall e ghê
coi xong có ý thức bảo vệ môi trường của mình, không bao giờ vứt rác lung tung nữa, biết bảo vệ yêu quý cây xanh, cứ sợ mình mập ù, toàn bộ việc giao phó cho robot làm thì cuộc sống có gì ý nghĩa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-4-2013 10:18:20 | Chỉ xem của tác giả
Trời, đang kiếm link để xem lại phim này đây. Thấy forum có liền bay vô lập tức mà không down được, tiếc quá đi thôi. :((((((((((((((((((
Chàng Wall-E cũ mèm, xấu trai, cô đơn nhưng tốt bụng cuối cùng cũng lay động tới trái tim Eve lạnh lùng ^^. Phim dễ thương gì đâu ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-5-2013 15:49:45 | Chỉ xem của tác giả
đến giờ vẫn thích phim này kinh khủng ;~; tại hồi đấy ít đi xem rạp lắm nên dc đi xem phim nào là rất nhớ. Phim ít thoại, nv dễ thương và "người" xD mình ghét gián mà sao thấy con gián trong đó vẫn dễ thương vãi =)) ngoài ra còn thích bạn hay đi lau nhà bẩn, tội bản Wall-E là bẩn đầy nên cứ phải lau lại hoài xD Mình thích chi tiết mà khi Wall-E mở cuốn băng của con ng` thời xưa, nhảy múa và vui vẻ, hiện lên 1 trái đất rất xanh tươi và bình yên. MÀ đúng là nhìn con ng` qua thế kỉ hãi thật, mập ú sợ quá =)) dù mình thấy sống trên đó cũng sướng, lol.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-5-2013 22:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Bình thường thì mình rất ko thik xme mấy phim máy móc, nhưng mà vô tình xem được phim này thì thấy cực hay, máy móc mà cũng có tình cảm, có những đoạn xem mà cảm động thiệt
cá tính 2 nhân vật làm phim dễ thương j đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-5-2013 22:45:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này truyền tải nội dung rất hay, rất rõ ràng. rất thích Eve với Wall-e, nhìn 2 con ấy mà muốn kiếm mô hình để lên bàn học ghê luôn. Hi vọng loài người không tiến hóa như trong phim, thấy đáng sợ, chỉ như tồn tại chứ không phải là sống, coi mà trân trọng những thứ đơn giản như không khí, nước, cảm thấy mấy thứ này cũng sẽ biến mất trong tương lai. Pixar cùng Disney là sự kết hợp hoàn hảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-5-2013 22:48:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay nhất trong những bộ phim của Pixar mà mình từng được xem
Ngày trước xem trên Disney Chanel  rồi, phim hay và cảm động lắm

Nhưng giờ vẫn down về ủng hộ ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-6-2013 20:38:14 | Chỉ xem của tác giả
Mạc dù không sử dụng nhiều ngôn ngữ, nhưng lại biểu đạt được hết cảm xúc của Eve và Wall E. Hay thật. Một bộ phim mang đến sự ngạc nhiên cho nhiều người khi sử dụng một cách như thế. Wall E si tình cuối cùng cũng tìm thấy hạnh phúc{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-7-2013 21:45:21 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim ý nghĩa và cảm động quá, mình đã khóc khi wall-e bị đè nát thảm thương, thật sự ý. cũng có lúc cười chảy nước mắt vì tình yêu của máy móc. quả là con người cứ ngồi im một chỗ chết dí vào màn hình máy tính thì sẽ có kết cục giống ông cơ trưởng thật, béo quá đi mất đi còn chả vững
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách