Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2008] Twilight - Kristen Stewart, Robert Pattinson (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-12-2012 13:25:17 | Xem tất
Bản này là bản full có đủ 4 phần từ đầu đến cuối ạ????

Cơ mà không có torrent. =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2013 10:45:46 | Xem tất
Phim này phần 1 và 2 ko có bản HD hả ad ? mình down cã 4 phần ở đây rùi chỉ phần 3 và 4 là HD thui @___@ 2  phần 1 và 2 là SD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2013 14:24:05 | Xem tất
Phần đầu tiên lúc nào cũng hay, đây là phần mà tớ thích nhất. Lúc đọc truyện phần tính cách của Bella có vẻ vui tươi nhí nhảnh hơn trong phim nhiều, xem phim nhân vật Bella có vẻ trầm tĩnh. Nhưng tớ thích nhân vật Bella trong phim hơn. Nhất là đoạn Bella trượt chân ở bậc thềm nhà, không giả tạo chút nào. Đặc biệt trang phục của Bella thì tuyệt, tớ thích phong cách như vậy. Tớ thấy ở ngoài Kris cũng hay mặc như thế. Về Rob thì quá đẹp để trở thành Edward, tớ cũng xem những phim khác của Rob nhưng thấy trong Twight thì Rob đep hơn, kiểu như ma cà rồng vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2013 02:42:45 | Xem tất
Hồi mình đọc sách thì thích nhất là phần một. Những tập sau càng ngày càng chán
Phim thì mình thấy diễn không tốt lắm. Robert Pattinson lúc nào cũng cứng đơ đơ sao ấy.
Mà trong sách Edward cũng đâu có lúc nào cũng căng thẳng ủ rũ như thế đâu.
Nhìn R.P. đóng mà cứ như ông già đau khổ một rổ tình yêu
Anh Jacob thì trong phim nào cũng cởi áo khoe cơ bắp cuồn cuộn. Đúng là anh này chỉ để làm fan service

Chung quy thì mình thấy phần 4(2) là hay nhất. Ít ra còn cả cảnh đánh nhau cũng khá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2013 12:23:30 | Xem tất
Bộ này ai chưa từng coi truyện thì ok, nhưng đã từng thì coi truyện chuẩn hơn, trong phim cách diễn của diễn viên làm lệch đôi chút nhân vật của bản gốc rồi nên cảm giác có chút hổng chân. Tuy diễn xuất của Rob khiến Edward trở nên hơi cứng nhắc, nhưng tình thật là không thể tìm đâu ra nét đẹp liêu trai thời kỳ bá tước cổ ở bất kỳ diễn viên khác nào ngoài Rob. Đúng chuẩn Vampire   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 20:26:05 | Xem tất
trong mấy phần twilight em coi thì e cũng chỉ thích nhất mỗi phần đầu này
. Không biết sao xem qua xem lại mấy lần tập đầu này mà nhìn kristen và robert rất chi là đẹp đôi
{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 21:37:42 | Xem tất
đậy là bộ film đưa mình vào con đường tội lỗi!!!
Vì sao khi coi phần này xong mình bị cuồng.
Đề tài film này hok biết với mọi người sao, chứ với mình là mới, thích nội dung tới diễn viên, huhu, ganh tỵ với Bella quá đi ak, phần này Jacob nhìn thấy cũng thường thui,phải nói là hơi dị hợm với mái tóc dài nhưng có điều nhìn chân thành và dễ thương, mấy phần sau thì khỏi nói, đẹp trai, chung thủy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 21:29:29 | Xem tất
Phim này là cái series mình theo lâu nhất =)) mặc dù ko thích Robert lắm =)) nhưng công nhận là anh này rất hợp với nhân vật. Kristen cũng vậy :D

Theo mình thì phần đầu là phần hay nhất.

Thank subteam nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2013 16:15:53 | Xem tất
Đây là một bộ phim mình xem đến 5 lần (tại rạp)  Robert Pattinson diễn xuất vô cùng ăn ý cùng Kristen Stewart. Cảm giác vừa đam mê, vừa nồng nhiệt của 2 nhân vật chính làm người xem phải thổn thức hồi hộp theo dõi. Cảnh quay không quá hoành tráng nhưng chủ đề rất lạ và lãng mạn. Bộ phim đã rất thành công.
Cảm ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 19:42:23 | Xem tất
phim này vô cùng hay nhất là tình yêu giữa của cặp đôi nhân vật chính.Nhưng trong phần này trang điểm trắng quá.Nhất là bella cô vẫn chưa là vampire ma da đã trắng kinh khủng rồi{:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách