Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dalphe
Thu gọn cột thông tin

[2007] Xác chết số 19 / บอดี้ ศพ #19 / Body # 19 - Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-10-2013 19:06:41 | Xem tất
Năm nay forum đón halloween nguyên 1 series phim kinh dị hoành tráng luôn,tk sub team nhiều ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 15:01:17 | Xem tất
hình ảnh ghê nhất là con mèo. ko biết họ kiếm ở đâu con mèo trông kinh dị thật.
xem được nửa là đoán ra được rồi. ông bác sĩ này bị chứng tâm thần phân liệt. bệnh này thực sự quá nguy hiểm lại còn bị thôi miên bởi bài hát nữa chứ. đáng sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2013 12:01:38 | Xem tất
Lại có thêm phim nữa chào dịp haloween rùi, thật là mong ngóng dịp này mỗi năm để được tha hồ xem phim ma, được sống trong sợ hãi với mấy đứa bạn {:156:}; công nhận phim ma thái làm rất hay, cực nhiều đoạn giật mình, máu me làm cũng rất thật
Một lần nữa cám ơn Subteam đã vất vả để có những bộ phim cho làng kites cùng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2013 20:20:41 | Xem tất
Đón chào ngày haloween bằng 1 series phim kinh dị Thái luôn, cám ơn subteam nhiều nhiều :-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2013 11:09:58 | Xem tất
mới coi xong phim!! Ôi mẹ ơi, nhức đầu dã man!!!
Phim ma thái lúc nào cũng có chiều hướng máu me hết!!! Coi phim này lúc đầu cứ nghĩ do thằng đó nó thấy 2 người nc nên mới bị ám, ai dè nó chết lâu rồi và ông bác sĩ mới là người bị tâm thần nên mới tưởng bản thân mình là người khác T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2013 17:30:34 | Xem tất

năm nay kites làm nhiều phim hơn năm ngoái nữa
công nhận nhờ có series này mà hallowen vui hơn rất nhiều, thật sự cám ơn ST

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 23:04:34 | Xem tất
đọc nội dung đã thấy hấp dẫn rồi. down về rồi xem dần thôi... nhưng có khi phải để thi xong mới xem đc hết mất. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 11:19:31 | Xem tất
Lâu quá không thấy phim kinh dị Thái của nhà mình, bây giờ thì có nhiều quá. Tha hồ mà coi. Halloween năm nay chắc vui lắm đây... Cảm ơn các bạn nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 11:28:46 | Xem tất
phim này có sợ lắm không mọi người,xem có mấy cảnh máu me là mình sợ lắm,tối về mơ thấy thì toi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 12:03:52 | Xem tất

hura, mình là fan bự của thể loại kinh dị, xét về độ bựa của phim kinh dị Thái thì khỏi phải bản rùi
down ngay và lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách