Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dalphe
Thu gọn cột thông tin

[2007] Xác chết số 19 / บอดี้ ศพ #19 / Body # 19 - Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-10-2013 20:23:01 | Xem tất
Thấy mấy bạn bàn tán củng náo nhiệt ghê để down về coi xem sao

Nếu là máu me thì củng ok roy vì được chiếu nên chắc củng ko có máu lắm đâu

Thanks ST nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 16:21:31 | Xem tất
phim này khá hay nhưng ko đến nỗi sợ lắm
hình ảnh ghê nhất là con mèo. ko biết họ kiếm ở đâu con mèo trông kinh dị thật.
xem được nửa là đoán ra được rồi. ông bác sĩ này bị chứng tâm thần phân liệt. bệnh này thực sự quá nguy hiểm lại còn bị thôi miên bởi bài hát nữa chứ. đáng sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 16:28:20 | Xem tất
Ty-D.K gửi lúc 21-10-2013 08:58
Phim này m coi mà không có hiểu mấy, coi đi coi lại đến 3 lần rùi mà vẫn có chút gì ...

trời ơi, sao bạn lại ko hiểu nhỉ? t xem được nửa đã hiểu rồi mờ. ông bác sĩ này bị tâm thần phân liệt, tức là ông ấy có 2 nhân cách, 1 là chính con người của ông ấy, nhân cách thứ 2 là cậu CHon xuyên suốt phim. thực ra cậu ấy chết rồi và ông ấy nghĩ mình là cậu ấy nên nếu bạn để ý khi mà ông ấy hóa thân thành cậu kia thì cả bác sĩ Jib, vợ ông ta đều có những biểu hiện lạ. t thấy lúc "Chon" đi khám ở phong bệnh của vợ, bà vợ nhìn rất ngạc nhiên, lúc rót nước tay còn run nữa là.
thứ 2 là "CHon" là e của Dararai, tức là ng tình của ông bác sĩ. bà này uy hiếp ông ấy bởi những ảnh nhạy cảm nên ông ta bỏ thuốc ngủ rồi giết bà ta. nhưng bà này rất tỉnh, bà ta thôi miên ông ấy bằng bài hát và bắt ông ta nhớ về mình khi bài hát đấy được bật lên và nhân cách thứ 2 "cậu em" cũng xuất hiện khi bài hát đấy xuất hiện.
tớ nghĩ là ông bác sĩ có nhân cách thứ 2 là "Chon" thì thực tế ông ta rất yêu dararai và ân hận vì hành vi của mình nên như kiểu muốn ngăn cản nhân cách thứ nhất của mình
nc là phim này ko khó hiểu tẹo nào, đoạn cuối cùng giải thích cho tất cả luôn

Bình luận

đấy cũng là cái t chưa hiểu lắm, về nhân vật cô sinh viên này. nhưng t nghĩ là cô này biết ông ấy bị bệnh nên làm tròn vai ng chị luôn  Đăng lúc 25-10-2013 06:00 PM
À, nhưng chủ nhà nam sống với người thuê nữ chung 1 nhà, lại cư xử như chị em vậy mà  Đăng lúc 25-10-2013 11:15 AM
lúc ăn cơm thì Usa nói chuyện với ông Suthee thật, khi ông ấy thoát khỏi thôi miên(bài hát là đối tượng mà Dararai dùng để thôi miên )  Đăng lúc 25-10-2013 08:59 AM
c gái Chon thực sự là Dararai. còn cô sinh viên ở vs "Chon" kia chỉ là ng thuê nhà của ông Suthee thôi bạn  Đăng lúc 25-10-2013 08:57 AM
c gái Chon thực sự là Dararai. còn cô sinh viên ở vs "Chon" kia chỉ là ng thuê nhà của ông Suthee thôi bạn  Đăng lúc 25-10-2013 08:56 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 21:02:40 | Xem tất
Hàng đã về, bắt đầu chuỗi phim kinh dị rồi \^0^/ hura
Hôm qua mới xem Long weekend xong, lại có phim xem rồi, thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 21:20:04 | Xem tất
Toàn phim hot cho mùa Halloween
thật sự rất là cảm ơn subteam ^^
Phim này mà xem đếm halloween thì tuyệt cú mèo
thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 21:59:26 | Xem tất
Ơ, lại thêm 1 bộ phim ma của Thái lên sóng bạn xem.
bạn của mình thíck xem phim ma Thái lắm. mình thì cứ phim ma là xem thôi, ko kể nước nào :))
tải về tối rủ mấy đứa trùm chăn xem chung đã :)
cảm ơn KITES nhé! hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 22:06:49 | Xem tất
phim hay quá @@ đúng phong cách halloween luôn ...
cám ơn subteam nhé. Halloween có phim hay xem vui quá ^^{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 22:24:23 | Xem tất
Chỉ có thể vừa trùm chăn vừa xem s
tuy sợ nhưng không thể cưỡng lại được sức quyến rũ của phim Thái ạ {:313:}

hi vọng mùa halloween này sẽ có thêm mấy phim nữa để nghiền ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 13:00:38 | Xem tất
Hấp dẫn quá, dạo này có vẻ khá là nhiều phim kinh dị xuất hiện <3
yêu quá subteam ơi <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 15:29:22 | Xem tất
mình không dám xem phim kinh dị, nhưng có vẻ phim này không nguy hiểm lắm, thử xem thế nào, hi vọng không bị các bạn trong phòng đánh hội đồng vì tội hét to

{:307:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách