Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] Vua Naresuan 2: Giành Lại Chủ Quyền / King Naresuan Part II: Reclaiming Sovereignty / ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช - Wanchana Sawatdee, Nopachai Chai ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-5-2012 13:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Hàng về, hàng về
Đợi mãi mới có part 2
Nói chung là phim này được
Mà sao kéo về không được thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-5-2012 21:34:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi, vui quá là vui {:263:} giờ cũng được coi phần 2,
nghe nói phi này có tới 5 phần, quả là một dự án đồ sộ và hoành tráng
cảm ơn subteam đã làm việc vất vả và mang đến cho mọi người một bộ phim rất hay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-5-2012 14:36:38 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi không xem phim này chắc hối cả đời ấy chứ
Cảnh quay quá hoàng tráng, quá hay
Đây có phải là nước láng giềng của mình không thế :-ss
Mặc dù thua một số tác phẩm khác của phương tây nhưng như vậy là quá tuyệt vời rồi.
Đến bao giờ chúng ta làm được một tác phẩm như thế này nhỉ :|
Mà có một điểm trừ mình hơi không thích là phim hình như hơi bị tối ấy nhỉ... làm cái độ quành tráng nó giảm bớt đi chút ít ...
Dù sao cũng cám ơn subteam nhà mình. Hy vọng các bạn đừng thấy ít người xem mà nản lòng :( Các bạn có biết có những người như mình ngày ngày chăm chăm vào mục Tzone để xem có phim gì mới để up về xem không :$
Cám ơn cám ơn rất nhiều :*:* Mong chờ phần tiếp theo quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 9-5-2012 14:46:43 | Chỉ xem của tác giả
Dk_Blue gửi lúc 9-5-2012 14:36
Trời ơi không xem phim này chắc hối cả đời ấy chứ
Cảnh quay quá hoàng tráng, quá ha ...

Thực ra phim này là làm từ 2007 rồi, nếu bạn xem các phần tiếp theo ra vào năm 2011 thì sẽ choáng hơn đấy. Còn nước phim tối hay gì gì không nét thì cũng một phần do chất lượng raw, không có bản HD.
Về việc ít người xem hay không không quan trọng, bởi nếu điều kiện cho phép thì chỉ có 10 người xem thì bọn mình vẫn làm, trước hết là cho mình xem cơ mà.... :D Mà mình thấy lượng xem online phim bọn mình làm cũng khủng khiếp lắm ấy chứ...:)))
Cám ơn các bạn, dù có comment hay post bài hay không, những người vẫn theo dõi và ủng hộ t-zone cũng như kites.vn nói chung, chính các bạn là nguồn động lực cho chúng mình tiếp tục làm sub đấy...
Thông báo là bộ này sẽ làm cho tới phần cuối cùng, tiện thể khoe khéo là T-zone sắp cho ra một siêu phẩm cực kì hài hước đấy, các bạn hãy cùng đón xem nhé!!!

Bình luận

Mong chờ mong chờ :x:x:x:X:X  Đăng lúc 9-5-2012 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-5-2012 20:31:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thây trên mạng có bản torrent Part 3 HD 4.36 G hi vọng sẽ sớm ra mắt bản này, bản part 1 part 2 chất lượng còn thấp quá,có khoảng 1,3 G thôi thật k đúng với độ hoành tráng của phim này

Bình luận

ừ, tại nguồn raw bị hiếm, chứ phim nào có HD bọn mình đều cố làm hết mà...:D  Đăng lúc 9-5-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 13-5-2012 02:49:46 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều nhiều. phim này hay thật đấy.....mong chờ part 3 hjhj...subteam cố lên...

Bình luận

Phải là subteam cố lên,...nhanh lên.....hehehe  Đăng lúc 14-5-2012 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-5-2012 17:46:47 | Chỉ xem của tác giả
thấy poster có lấp ló bóng dáng ai kia
nên vào hóng hớt ;))
hóa ra phim đã ra tự khi nào rồi
cắm máy down thôi
thank kiu st mak mak :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-5-2012 11:52:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay wa, phần 3 khi nào có đây, đặt gạch chờ phần 3, hoành tráng, giá VN cũng... hixhix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-6-2012 15:01:20 | Chỉ xem của tác giả
hx MF được xem là đường truyền nhanh nhứt rùi dậy mà KST định bỏ ko up  nữa , hx film này mình hóng mãi nhưng khổ nỗi mạng nhà cùi quá down từ link nguồn khác nó lâu ko thấy điểm dừng lun ! :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-6-2012 04:31:54 | Chỉ xem của tác giả
công nhận phim mang tính sử thi và độ hoành tráng cao.
xem xong thích thằng bé đóng Naresuan hồi bé ghê {:295:}. vừa xinh trai mà trông khí phách chứ.
chờ đợi bộ phim hoành tráng như vậy nữa.
thank sub team nhé {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách