Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gavn2310
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007][Vietsub by Ki'ssHouse] 5 centimeters per second/秒速5センチメートル [Vietsub SD+HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-12-2011 17:30:13 | Chỉ xem của tác giả
vẫn down về coi lại mặc dù đã coi rất nhiều lần :">
cảm xúc vẫn như lần đầu, "bị thủng tim" *theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng* =))
m thích những bộ có cái kết như thế này hoặc thuộc loại xem xong chả hiểu gì :">
btw, thanks st :)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 1 Cảm ơn bạn đã xem ủng hộ :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-12-2011 22:29:40 | Chỉ xem của tác giả
sao nhà kiss dạo này toàn làm phim hoạt hình vậy ^^

mà sao mình ko nhìn thấy poster phim ha?

edit lại hình ảnh đi ST ^^

Bình luận

Đã edit lại hình ;) Chỉ làm 2 project rồi thôi đó mà :D Cảm ơn nàng Kem vào ủng hộ :x  Đăng lúc 26-12-2011 10:39 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 1 Cảm ơn nàng vào ủng hộ ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-1-2012 15:10:36 | Chỉ xem của tác giả
đây là một trong những anime mình thực sự thích, lần nào xem xong cũng thấy tim chẳng buồn đập nữa, và lần nào nghe OST cũng khóc. tặng cả nhà coi như món quà mừng năm mới, chúc cho thới ngày càng xôm tụ :)

http://www.youtube.com/watch?v=BqFftJDXii0&ob=av3n

và đây nữa
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=85FQpDf5jg
(đã nghe là nghe triền miên cả ngày cả buổi lun ^^)

thanks subteam đã mang một bộ film ý  nghĩa đến cho mng :)

Bình luận

thanks bạn, mình đổi link rồi, link kia up lên fb để dành thi thoảng xem cho đỡ nhớ vậy :)  Đăng lúc 2-1-2012 03:23 PM
Cảm ơn bạn đã xem anime, nhưng ko được chia sẻ vietsub nơi khác làm vào kst. Bạn edit lại nhé, ko thì sẽ vi phạm rule đấy.  Đăng lúc 2-1-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-1-2012 23:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự vì mình là 1 con người tính cách khá rõ ràng nên khi xem xong anime này mình cảm thấy có chút bức bối vì kết thúc, không hiểu lắm mà cũng ít có bạn nào cảm nhận để mình có thể đọc nghiềm ngẫm thêm về mạch nội dung của anime này, bùn quá.
Nghĩ lại thì mình cũng đã có những kỉ niệm đẹp thời tiểu học giống Akari và Tohno, sau đó cũng đã phải chuyển trường để vào cấp 2, tất cả những kỉ niệm ấy mình vẫn còn nhớ rất rõ, và mình cũng đặc biệt cảm ơn nhà Ki đã sub anime này,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 13-1-2012 22:05:23 | Chỉ xem của tác giả
tên film giống y xì...hình như có lần iem xem film nầy mà người thật đóng rồi cả nhà ạ....film ý buồn lắm, k biết film này thế nào...:((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-2-2012 13:14:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghe nói anime này là kinh điển (vừa đc thằng bạn nói cho)
và mình rất thích nhạc ost của nó (vừa được thằng ở trên gửi link)
nhưng mà mỗi tội các bạn ơi link HD die hết rồi
còn mỗi link torrent và phần 3 link MF thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

PeterWalker Tài khoản bị xóa
27#
Đăng lúc 12-2-2012 17:41:51 | Chỉ xem của tác giả
hix phim hay vãi ai chưa yêu xem là ám ảnh luôn
hên mà tác giả không cho 2 người gặp lại chứ cho gặp lại nv 9 thấy nhỏ đó đã kết hôn chắc đau lòng mà chết quá chờ em nó 10 mấy năm nhưng trong truyện cuối truyện là 1 cái kết thúc mở là con bé lướt sóng lên Tokyo tìm thằng đó trong khi trong phim thì lại không nhỉ ? chắc tác giả cũng thấy tội cho nv 9 nên cho cái kết mở
nhưng cũng tại thằng đó yêu mà không chịu nói nếu nói thì có thể nhỏ đó cũng chờ
mà nói đi nói lại cũng tại 2 đứa lúc đó còn nhỏ
và 1 thành phần khác nửa là thời đó còn lạc hậu chưa thông dụng Yahoo and Facebook nếu không 2 đứa đã có thể liên lạc với nhau rồi T_T
xem phim này mà nghe bài "Như vậy nhé" của KV thì đúng thật cho ta gặp nhau nhưng không cho ta ở bên nhau...

Bình luận

Ôi Monster... Ngày xem tập cuối phim,cứ phải ngẩn ngơ đến nguyên nửa ngày ấy....  Đăng lúc 10-3-2013 09:48 PM
ava của bạn là Johan Liebert của bộ Monster phải hem? :">  Đăng lúc 17-3-2012 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-3-2012 10:34:13 | Chỉ xem của tác giả
úi trời, có ai xem qua chưa, giới thiệu phim cho mọi người biết với! thanks thanks thanks thanks thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-4-2012 21:48:17 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tới thể loại tình cảm mà bùn, coi chắc khóc mất T.T
Nghe mí bạn giới thiệu nên cũng mún xem.
Thanks ST lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-4-2012 17:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Đọc qua giới thiệu rồi nghe trước OST xong mình quyết định down phim này về xem :))
Mà mình đang kéo torrent HD 1 mình , có bạn nào chưa koi hay muốn koi lại thì vô luôn nhé.
Mấy linh khác die rồi .

Bình luận

Bạn thông báo tại thread báo link hỏng để subteam biết nhé ^^  Đăng lúc 5-5-2012 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách