Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
Thu gọn cột thông tin

[2007] Music and Lyrics - Hugh Grant, Drew Barrymore (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-10-2012 16:10:12 | Xem tất
phim hay quá; nhạc hay; diễn viên diễn xuất ăn ý; ost của phim hay tuyệt lần nào cũng nghe đi nghe lại; thank st đã làm phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 12:05:02 | Xem tất
Way back into love được đưa vào danh sách nhạc yêu thích của mình sau phim này (chắc là với nhiều bạn khác cũng vậy ha ^^). Nội dung ban đầu không có gì quá đặc sắc nhưng đến cao trào khi Drew gặp lại gã người yêu cũ mình đã có cái nhìn khác hoàn toàn. Phim dễ thương, nhẹ nhàng mà hấp dẫn. Thanks ST! Hi vọng sẽ có lúc có link torrent cho mình down dễ hơn ^^ {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2013 20:14:30 | Xem tất
"All I want to do is find a way back into love
I can't make it through without a way back into love"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 16:43:16 | Xem tất
Phim hay, diễn xuất tốt và nhạc phim thì hay tuyệt với :D

Mặc dù phim này cũ rồi nhưng chắc chắc là những truyện tình kiểu này sẽ ko bao giờ lỗi mốt và vẫn sẽ kéo được khán giả lại với phim :D

Thank subteam nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2013 19:58:26 | Xem tất
Phim là như khúc nhạc nhẹ nhàng và trong trẻo về tình yêu

Không chỉ diễn xuất của diễn viên mà phần nhạc phim cũng là một điểm nhấn quan trọng để tạo nên thành công của phim

Way back into love cũng nhờ vậy mà một thời làm mưa làm gió trong giảng đường đại học của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2013 10:56:54 | Xem tất
Ôi, bộ phim và bài hát gắn với mối tình 5 năm của mình đây rồi. Nghe lại bài hát vẫn có cảm xúc y như hồi học đại học, cùng xem với người đó, cùng hát đi hát lại trên sannhac, bài hát làm nhạc chuông lâu nhất của mình, đến giờ vẫn chỉ set cho số điện thoại của người đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2013 21:22:31 | Xem tất
Bạn ơi cái này có một link down thui ak TT__TT           
Nhưng mà hình như bị die rồi mình không down về được :(((((((((((((((((
Muốn xem lại quá >"<                                                                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2013 11:55:06 | Xem tất
phim này có cái bài Way back into love siêu kinh điển luôn ý có thời bị cuồng chỉ có nghe bài đấy :(
diễn viên thì toàn hàng gạo cội rồi, Hugh Grant thì đúng chất Anh, Drew Barrymore thì xinh đẹp quyến rũ lôi cuốn nhất ở nụ cười, phim rất hay thks ST nhé :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 17:24:39 | Xem tất
Phim này cũ lắm rồi nhưng mà chưa bao giờ là lỗi mốt cả
Mình thấy rất cả mọi yếu tố hoàn hảo đều hội tụ trong phim luôn ý
Valentine mà xem phim này với ny thì quá chuẩn {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 22:35:52 | Xem tất
hồi xem phim này trên HBO, thề không dưới 5 lần, vì HBO phim hay nó ăn nó chiếu hoài. nhạc nghe hồi đó bị nghiện luôn đó chứ. Drew đóng phim này nhìn rất trong sáng, giọng ngọt hơn đường luôn. nhưng anh diễn viên thì hồi đó không mê lắm, chưa kể biết thêm mấy scandal của ảnh, rồi ổng đóng hay được đúng phim này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách