Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] Enchanted - Amy Adams, Patrick Dempsey (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 30-4-2013 12:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi trên Disney channel rồi nè. Hay quá trời lun. Nội dung rất mới mẻ. Giờ down bản đẹp về xem lại vậy.
Thích những phim hồi xưa của Disney quá chừng, nội dung hay và ý nghĩa.
Thanks ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-7-2013 07:37:13 | Chỉ xem của tác giả
một nàng công chúa trong cổ tích tìm lại hoàng tử ngoài hiện đại, mối tình của hai người khiến mình cảm động hơn bất cứ ai, edward tuy từng là kì đà cản mũi nhưng mình lại khá thích tính cách của nhân vật này, quyết đoán, thẳng thắn và nhiệt tình. sự hài hước trong bộ phim thật tự nhiên không có chút giả tạo gượng ép nào, xem đi xem lại vẫn không thể nhịn cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-7-2013 21:02:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim này  xem 1 lần trên Disney channel rồi nè.Bấn loạn vì mấy bài hát trong phim {:434:},nội dung khá là hấp dẫn
Thích những phim kiểu này của Disney,diễn viên xinh đẹp {:418:}
Cảm ơn subteam vì đã dịch phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-7-2013 11:21:12 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại cái phim này mà mỗi lần thấy chiếu trên TV vẫn cứ dán mắt vào xem.
thích nghe chị này hát thế. giọng chị ý nghe thích thật đấy.
cơ mà đến đoạn cuối cái chị người yêu của anh kia về cổ tích sao nhìn lung linh thế nhờ????

hi. dù sao cũng cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-9-2013 12:15:15 | Chỉ xem của tác giả
ngày xưa mình bị nghiện phim này. mọi thứ quá lung linh và kì diệu. những bài hát bay bổng và đậm chất cổ tích, cô nàng giselle lãng mạn và thuần khiết. mình xem xong là lòng cứ tưng tửng lâng lâng vui vui không biết nói gì. bây giờ cũng thấy bình thường rồi. Phim này và Tangled là 2 phim con nít mình thích nhất. có lẽ là âm nhạc tuyệt vời quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-9-2013 11:25:57 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, làm m có cảm giác xem mấy phim hoạt hình xưa thời trẻ con ý, lúc nào cũng thất hát hò khắp nơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 22-9-2013 13:26:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim này giúp mình biết đến tên tuổi 2 nhân vật chính mà về sau mình đều thích. Amy Adams năm vừa rồi còn được đề cử Oscar cho vai diễn phụ xuất sắc nhất nữa nên càng chứng tỏ khả năng của chị ấy.

Phim này Amy đóng cái bà công chúa này phải nói là dùng đúng cụm từ "trên trời rơi xuống", đi cắt hết cả rèm cửa nhà người ta để may váy cho bà ý =)). Mà mình thấy may cũng giỏi, cắt đúng mấy khúc hình cái váy thế là ra được cái váy long lanh như dạ hội =)) đúng là phim. Mà xem mình cũng phục anh kia không gửi ngay chị ý vô trại tâm thần chứ ở VN là xong luôn rồi đấy :)).

Còn anh Patrick phim này đóng dù già vẫn đẹp trai. Đoạn cuối mặc bộ áo dạ hội đúng chất hoàng tử, hợp vô cùng :X. Khổ thân anh nhan sắc vậy mà toàn đóng vai phản diện, được có phim này đánh giá đúng giá trị tiềm ẩn của anh :-v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 26-9-2013 20:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay tuyệt, từ nội dung đến các bài hát
Mình bình thường không thích các thể loại phim của Disney vì đang tự nhiên lại hát thay cho nói thoại
Nhưng mà trong này diễn viên hát lại có vẻ hài hài khác thường
Giống như là có ý đá đều loại phim đang bình thường đột nhiên vừa hát vừa nhảy vậy {:438:}
Phim đáng yêu kinh khủng, nhất là mấy cảnh em Giselle đột nhiên tỏ ra công chúa còn anh luật sư lại thấy xấu hổ vì hành động của em {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-9-2013 09:14:45 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhạc phim vô cùng, thích cả mấy bộ đầm Giselle tự may cho mình nữa ^^
Có lẽ trong cuộc sống cần phải thực tế như anh chàng luật sư, và cũng cần một chút lãng mạn như Giselle để có thể cân bằng mọi thứ và sống vui vẻ được, nên cặp đôi này nên duyên vào cuối truyện là mỹ mãn rồi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 13-12-2013 01:01:30 | Chỉ xem của tác giả
aaa, mình xem phim này rồi, cơ mà lại ko biết tên, giờ mới biết là Enchanted {:173:}
trong phim có bài So close hay dã man, lãng mạn nữa
diễn viên với cốt tr ko có gì để chê rồi
nói chung là rất thích và cảm ơn subteam nhaaa {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách