Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] A Tale of Mari and Three Puppies - Eiichiro Funakoshi, Akiko Matsumoto, R

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-2-2012 22:48:38 | Chỉ xem của tác giả
ngày trước xem qua cái clip trên youtobe nói là "bạn chưa bao giờ khóc khi xem clip, hãy xem cái này"
và khi xem xong đúng là mình khóc thật
xem phim này lại càng thấy chó trung thành
mún nuối 1 em cún thông minh nhue thế nhưng mà tìm đâu ra được bây giờ????
thèm quá đi!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

xiao_jie_lun Tài khoản bị xóa
32#
Đăng lúc 14-2-2012 00:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Hum trc tình cờ xem cái trailer trên ytb, cảm động phát khóc lun, hì Mấy chú cún trong film này dễ thương wá chừng. Không hiểu sao ng Nhật quý chó vậy nhỉ? Àh, mọi người cũng nên xem Nankyoku Tairiku (Đội thám hiểm Nam Cực) để hiểu thêm về chó naz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-2-2012 23:16:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim Nhật, chưa bao giờ làm mình ngừng rơi nước mắt, vì cái nhân văn sâu sắc của nó :(( Mấy chú chó akita đóng hay thế không biết, quá cảm xúc :((

Bài hát trong trailer tên là Ima kaze no naka de của ca sĩ Hirahara Ayaka, dành tặng các bạn nào thích phim và cả bài hát tuyệt hay này :x

Bình luận

cám ơn bạn đã share tên bài hát nha ^^  Đăng lúc 3-7-2015 10:47 PM
k phải chó akita dâu bạn ạ, là shiba đấy :d  Đăng lúc 17-2-2012 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-3-2012 00:23:01 | Chỉ xem của tác giả
2 phim làm cho mình rơm rớm nước mắt toàn là phim về những chú chó Nhật Bản

Mặc dù trước đây dù xem phim thể loại bi của Quỳnh Dao hay Hàn Quốc đều không xúc động vậy

Chỉ có phim về những chú chó quả cảm hy sinh cứu chủ, chờ đợi người chủ cho đến lúc chết...
Mới làm mình phải cầm hộp giấy lau thôi {:399:}

Phim này mừng vì kết thúc có hậu cho Mari và ba chú chó con,
Không chắc là mình ân hận vì down phim coi làm chi mà buồn tự kỷ cả tuần! {:447:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-4-2012 00:19:29 | Chỉ xem của tác giả
phim cực hay cực cảm động , phải nói 2 pé diễn viên nhật đóng thật tuyệt vời và cả 4 chú chó nữa , ánh ma71t của Mari sao mà buồn và đáng iu quá , nó là cho trái tim của biết bao người iu chó không cầm được nước mắt. Phim nhật thể loại lấy nước mắt của người khác thì quá chuẩn , koi xong cảm thấy tình iu với chó biết bao , muốn có 1 chú mari như thế quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 23-10-2012 14:43:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer đã mún rơi nước mắt rồi. :(
Nhạc film là do Joe Hisaishi sáng tác, bác này chuyên sáng tác cho Ghibli. Hèn chi mà nhạc film nghe hay và cảm động quá. :D
Thanks subteam nhìu nhá ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-11-2012 21:14:47 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá,mari thật dũng cảm và kiên cường,bé gái trong phim diễn giỏi quá{:292:}
cảm ơn sub nhiều nha,nhờ sub mà mình được xem nhiều phim hay quá trời{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-11-2012 11:34:33 | Chỉ xem của tác giả
mình thích những phim làm về chó lắm áh, chú chó Nhật nhìn cưng quá. Đợi kéo torrent rùi coi thui.
Thanks các bạn nhìu nhìu nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-11-2012 08:58:49 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phim điện ảnh Nhật đầu tiên mà mình xem. Rất hay và cảm động. Bé diễn viên đóng rất tự nhiên. Trước đây mình rất ghét chó. Xem xong phim này tự dưng lại muốn có 1 con chó để nuôi. Haiz. Trước ko thích phim Nhật. H lại muốn đi tìm phim Nhật để xem.
Ah quên cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-4-2013 10:12:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thích phim này cực luôn, hồi trước của xem một đoạn cut phát khóc luôn vậy đó. Mà hình như chuyện này xay ra thật thì phải? Mong muốn xem lắm, nhưng vì không coi link torrent được nên đành chờ vài bữa nữa vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách