Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2007] [15+] Chuyện tình Bangkok / Bangkok Love Story / เพื่อนกูรักมึงว่ะ - Arucha Tosawat, Chaiwat Thongsaeng ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 12-2-2014 22:16:34 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam làm phim này nha ^^ Hồi đó mình tìm được phim này trong list những phim BL đáng xem nhất Thân hình hai anh hút hồn quá nên mình tất tả lùng sục link down ngay. Vật vã cả đêm mới download được phim về, cơ mà mờ lắm, cắn răng cày cho đỡ thèm thôi. Sau còn lùng được cả đoạn H rung giường đã bị cắt của hai anh nữa, sướng gì đâu
Được xem bản HD thì còn mê ly hơn nữa. Thanks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 12-2-2014 22:27:59 | Chỉ xem của tác giả
Mời các bạn đón xem chuyện tình của hai anh ấy vào đúng va linh tinh này nhá
Hứa hẹn 1 mùa va linh tinh xịt máu mũi cho các bạn hheehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-2-2014 00:15:06 | Chỉ xem của tác giả
Bangkok Love Story [2007][HD]

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 14-2-2014 08:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Trai đẹp đã ít mà các anh ý còn yêu nhau nhưng mà e thích
phim chưa xem nhưng nhìn cái poster là e nó khoái rồi
hy vọng phim này có kết thúc HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-2-2014 16:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này khá hay, mình từng xem r nhưng bản mờ căm TT.TT
2 a đẹp chai lai láng yêu nhau thì hủ nữ nào chả thích :3
Mỗi tội phim này SE ko phải SE bình thường đâu mà đúng nghĩa SE bao sầu, bao thảm, coi mà cứ thấy sao số phận thảm kịch đến thế. Mong các bạn trước khi xem nhớ cb khăn giấy
Cảm ơn ST đã đem lại 1 bản vsub chất lượng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-2-2014 19:56:16 | Chỉ xem của tác giả
tớ muốn xem online thì xem ở đâu được ạ?
tình hình là dạo này già ngại đao lắm, cứ online xem đỡ phải chờ đợi
Thanks subteam làm phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-2-2014 19:57:11 | Chỉ xem của tác giả
Vừa thấy phim là kéo ngay về xem liền cho nóng, quả thật phim đã lâu rồi, cũng nghe nói về phim này nhưng chưa được dịp xem, nay thấy trên đây có là kéo ngay. Quả thật phim rất hay, một tình cảm gia đình, một tình yêu lớn, tất cả đã được hội tụ trong một bộ phim. Tình yêu đến cũng bất ngờ, người mình định giết lại trở thành người yêu mình, càng chạy trốn tình yêu bao nhiêu, càng giấu giếm chính mình thì tình cảm lại càng lớn biết chừng nào. Thế rồi tình yêu đó lại kéo dài đến khi họ già, thật sự đây là một tình yêu đẹp, chờ đợi nhau để được nghe câu nói chấp nhận tình cảm từ Meak, nhưng quả thật số phận lại trớ trêu với Iht, lại một lần nữa anh không nghe được câu thổ lộ tình yêu từ chính miệng của Meak, tình chớm nở rồi cũng lại mau tàn, cả hai dường như chưa bao giờ được hạnh phúc. Chắc một phần cũng do các yếu tố bên ngoài, hay cũng có thể do sự trả nợ số phận của Meat do anh là một kẻ giết thuê. Rồi sự lên án xã hội khi kỳ thị quá đáng những người bị bệnh AIDS, họ không có lỗi, các lỗi quá lớn do cuộc đời họ sinh ra như vậy. Mẹ cũng bỏ hai anh em khi tự thấy mình có lỗi với các con, là một gánh nặng cho con. Một bộ phim đẹp, thật sự  đẹp từ nội dung cho tới hình ảnh, dù phim làm đã lâu nhưng vẫn rất đáng xem, vì xã hội lúc nào cũng xảy ra tình trạng như vậy, các nhân vật như dần ẩn hiện trong cái xã hội này. Diễn viên diễn tốt, khóc hơi bị nhiều với các nhân vật hầu như ai cũng khóc, chỉ thấy diễn viên vai Iht có hơi gượng đôi chút, nhưng anh vẫn diễn tốt. Lưu lại để khi nào rảnh sẽ xem lại, phim hay.
Thanks subteam đã mang đến bộ phim này, ủng hộ mọi người ở các dự án sắp tới !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-2-2014 21:01:23 | Chỉ xem của tác giả
Coi trailer xong mà bỏng mắt... trong lòng cứ muốn hét lên... thời nay trai đẹp đã ít mà chúng nó lại yêu nhau nữa... haiz...
Xem ra thì cả hai anh đều hot cả... không biết a nào công, a nào nhu nhỉ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 15-2-2014 10:09:58 | Chỉ xem của tác giả
Thấy boy love nhào vô liền, mình là hủ chính cóng nhưng nghe các bác bảo là SE, sao lại là SE huhungoài đời đã phủ phàng quá rùi sao phim cũng vậy thế không cho người ta 1 chút hi vọng dù mong manh sao??? Nhưng nghe nói phim rất hay mình sẽ ráng cày đủ điểm để down về để dành, cám ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 15-2-2014 10:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Tập đoàn hủ nữ đâu ào ào vô đây nhanh chóng mà coi Đâm mỹ chính hịu này. Chuyện tình 2 anh chàng này chắc cũng có nụ cười và nước mắt đây. Lâu lâu không đọc đam mỹ giờ coi phim để nghiền lại các bộ truyện mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách