Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
Thu gọn cột thông tin

[2007] [15+] Chuyện tình Bangkok / Bangkok Love Story / เพื่อนกูรักมึงว่ะ - Arucha Tosawat, Chaiwat Thongsaeng ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2014 21:57:32 | Xem tất
Dòm được cái poster là lập tức nhảy vào đấy commt, thấy 2 anh zai đẹp cơ bụng 6 múi nằm ôm nhau trên sopha mà xịt máu mũi

Hiểu được người đối diện thì cần phải quá trình tìm hiểu, mà tìm hiểu xong thì lại động lòng phàm, sát thủ thì cũng là người, cũng phải có ái ố hỷ nộ.

Lót dép ngồi hóng phim.

Thanks subteam nhiều lắm ạ, subteam 5ting!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 15:06:26 | Xem tất
Hủ nữ thích điều này
Ôi giời ơi nhìn cái poster là phóng ngay vào đây, poster bá đạo quá cơ, thế phim này có xôi thịt không nhỉ
Nội dung tương đối hấp dẫn, ngồi lót dép hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 15:00:45 | Xem tất
hơ, nhìn cái poster thôi mà máu hủ dâng trào
nhìn trông u ám, lại thấy bảo SE nữa nhưng thôi, vẫn quyết hóng vậy
mong sẽ sớm được xem
thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 12:15:15 | Xem tất
wow,bạn nào là hủ, vào đây tập trung haha
chắc phải tải ngay và luôn quá
mà bạn mình cũng là hủ nữ nữa, phải kêu nó lội vào đây mới được
thanks subteam nhiều nhiều kakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 16:11:21 | Xem tất
ê lâu lắm rồi mới thấy phim này nha
kaka vừa vào là thấy các bạn hủ nữ đã xếp hàng
phim này có thể coi là kinh điển của thể loại đam mỹ Thái nè
nhìn là thấy chảy máu mũi rồi dù là 15+
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2014 18:05:06 | Xem tất
Phim này nhớ đợt trước đã từng xem rồi, có điều bản hơi xấu, giờ thấy subteam làm mình mừng lắm, ngày nào cũng mòn mỏi đón chờ cả. Phim này rất hay, mỗi tội kết thúc buồn quá, lúc xem xong hơi bị ám ảnh, cảnh quay cũng theo gam tối nữa nên nhìn hơi u ám.
anw, mong chờ phim này, cảm ơn st nhiều lém <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2014 12:51:29 | Xem tất
lúc mới sang Thái học mình đã cực kỳ cực kỳ dị ứng với những người giới tính thứ 3, nhất là sau mấy vụ bị mấy chị ( gọi anh chắc đúng hơn) tomboy chọc. Lúc đó xem bộ phim này chỉ bởi thấy giai đẹp, xem xong phải nói là sock. Nhưng cũng nhờ bộ phim này, rồi sau này có xem phim của Mario, rồi kết bạn với mấy "cô nàng" cathoei dễ thương nữa mình mới hết sợ những người giới tính thứ 3. Thấy bọn họ cũng như mình, cũng sống và cũng yêu, thậm chí cách sống cách yêu của họ còn mãnh liệt hơn. Mình còn thấy họ làm cái gì cũng giỏi, cũng đam mê. Thái lan làm mấy bộ phim kiểu này thật sự rất hay, tình cảm phát triển nhẹ nhàng và tự nhiên, xem cũng ko khác gì những cặp đôi dị tính.
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2014 11:23:28 | Xem tất
Thấy poster hai anh bụng sáu múi là máu mũi xịt tùm lum cơ mà hình ảnh có vẻ hơi u ám với gam màu tối, lại thêm câu "Bi kịch tình yêu của kẻ giết người và nạn nhân" nữa hic hic. Có lẽ là một phim sad ending? Dù sao cũng rất hóng.
*Lót dép, lót, lót*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2014 10:44:01 | Xem tất
hic, Thái lan lắm phim gay quá. Lần trc xem TLOS đã thổn thức, hụt hẫng và bị hội chứng TLOS mấy tháng roài, sợ lắm. Nên sẽ ko xem phim thể loại này nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2014 21:51:27 | Xem tất
Đọc cái tên phim cứ ngỡ chuyện tình nam nữ.hà hà.
Cơ mà có vẻ lạ lạ, chưa xem phim đam mỹ kiểu này bao giờ, đặt gạch hóng mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách