Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2006] Step up - Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-4-2013 10:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Phần này theo mình là phần hay nhất trong loạt phim Step up, mấy phần sau này có vẻ hơi nhạt và thiên về nhảy nhót đường phố quá, phần này kết hợp cả khiêu vũ và nhảy hiện đại, đẹp muốn chết T_T mà nhân vật Tyler lại đẹp trai kinh khủng nữa {:301:}{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-4-2013 14:47:10 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem bao giờ nhưng nghe nói phần này có vẻ rất hay, vũ đạo kiêm âm nhạc khá ổn {:298:}
cố gắng down mấy phần về xem mấy ngày nghỉ cho đã nào {:447:}
thích quá đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-5-2013 23:19:53 | Chỉ xem của tác giả
hay tuyệt Âm nhạc hay mà còn nhảy Pro nữa chứ :x

mê mẩn phim này
xem mấy lần rồi mà vẫn thấy hay
máy mình còn giữ cả 4 phần ế
tiếc chả muốn xóa :)) Âm nhạc hay mà còn nhảy Pro nữa chứ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-5-2013 12:18:59 | Chỉ xem của tác giả
phim này đúng là đánh dấu cột mốc của Channing Tatum luôn. đóng phim xong ra ngoài đời lấy luôn chị trong phim làm vợ =))
phần đầu tiên của seri Step Up tuy không được hào nhoáng như mấy phần sau nhưng mình lại thấy mấy điệu nhảy trong phần này đẹp và lôi cuốn nhất hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-5-2013 17:29:43 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù kỹ thuật quay mới nội dung chưa được phong phú màu mè bằng cách phần sau nhưng mình thấy step up 1 vẫn rất ổn vì âm nhạc và vũ điệu trong phim chuẩn không cần chỉnh, khởi đầu cho 1 cơn bão step up {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-1-2014 23:02:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá , mình coi đi coi lại hơn chục lần mà không chán.
Hai anh chị đẹp đôi quá ,
mà nghe nói ngoài đời họ cưới nhau luôn thì phải.
Hi phim giả tình thật đúng là hạnh phúc viên mãn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-1-2014 10:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem khá lâu rồi giờ xem lại cũng hay quá.
Trong 4 phần thì mình đặc biệt rất yêu thích phần này vừa lãng mạn lại có những màn vũ đạo rất tuyệt vời. Những ai yêu thích loạt phim Step Up thì chắc sẽ có những cảm xúc như vậy.
Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-1-2014 12:39:24 | Chỉ xem của tác giả
trong bốn phần thì mình vẫn thích phần 1 nhất.
Channing Tatum nhảy siêu. tuy chị diễn viên chính hơi xầu nhưng mà không sao. hai anh chị rất xứng đôi.
phần này lãng mạn hơn các phần còn lại. có chất thơ, tình tiết và nội dung vượt trội hơn hẵng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-1-2014 12:46:15 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phim đầu tiên mình xem có 2 ac này đóng. Hồi đó sao mà mê Channing Tatum thế. Sau này niết 2ac lấy nhau mừng cho họ ghê gớm. Phần 1 âm nhạc k hẳn là hay, k có nhiều cảnh nhảy nhót nhưng nội dung mình thấy là hay nhất và chặt chẽ nhất, k đơn giản chỉ là thi nhảy gì đó, ty của 2 nv chính phát triển rất tự nhiên và đáng yêu.
Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-1-2014 21:38:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phần 1 nhất, vì vô cùng chân thật, và thiên về nội dung hơn là dancing
câu chuyện diễn ra rất tự nhiên, những cậu bạn trong xóm nghèo cùng lớn lên với nhau, vì hoàn cảnh thiếu thốn, bố mẹ lại bận rộn công việc ko thể chăm sóc con cái, những cám dỗ của mặt xấu của xã hội, những cậu bạn ấy vốn định sống tự do, phó mặc số phận cho tương lai, vì họ đâu có gì để mất
nhưng rồi biến cố ấy đã xảy ra, người em quá đỗi thân thương giờ đây đã vĩnh viễn ko thể ở cạnh họ
họ nhận ra rằng phải thay đổi cách sống, bằng mọi cách, PHẢI TỐT HƠN
và ko có con đường nào chắc chắn hơn là phải sống lương thiện
có rất rất nhiều chi tiết của bộ fim khiến bạn phải suy ngẫm, những kinh nghiệm sống mà nhân vật trong phim phải trải qua, hãy thưởng thức bộ phim thật chậm, nếu có thể, hãy xem lại lần thứ 2, bạn sẽ để ý đến nội dung nhiều hơn là tình tiết đấy

và cuối cùng, 1 happy ending, ko chỉ ở trong phim, mà còn ở ngoài đời nữa, rất ngưỡng mộ couple này, chúc cho đứa con đầu lòng của họ luôn khỏe mạnh và lớn lên có thể tiếp nối sự nghiệp nghệ thuật của bố mẹ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách