Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
Thu gọn cột thông tin

[2005] Prison Break -(Vietsub Completed All Seasons)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-4-2017 10:16:52 | Xem tất
Ôi hôm qua có SS5 Ep1 rồi, không thấy Kites nhà mình làm sub (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2017 23:12:10 | Xem tất
oanh_one gửi lúc 6-4-2017 10:16 AM
Ôi hôm qua có SS5 Ep1 rồi, không thấy Kites nhà mình làm sub (

Đã có pdv làm rồi không chuẩn hơn à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2017 02:26:51 | Xem tất
chưa có series nào mà khiến mình phải xem đi xem nhiều lần như Vượt Ngục cả từ tạo hình nhân vật, tính cách, kịch bản đến diễn xuất, tất cả đều 10 điểm. Hy vọng SS5 sẽ không làm mình thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2017 16:09:35 | Xem tất
Kites không làm sub cho Vượt ngục seasion 5 ạ? có mấy trang cũng làm sub phần 5 mà dịch sai tùm lum ấy, lên Kites hóng suốt mà không thấy, híc híc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2017 16:35:00 | Xem tất
mình kphai fan của fim hành động, kbh hứng thú luôn nhưng PS là ngoại lệ, đây là TV series mà mình thích nhất nhất luôn, k có phim nào khiến mình quên ăn quên ngủ để coi hết 1 lượt hết ~~ team biên kịch đúng là đỉnh cao của trí tuệ luôn, nếu xảy ra ngoài đời thật thì team này thách thức mọi nhà tù luôn thằg bạn c2 mình mê MS đến mức bắt chước từng gestures của ảnh rồi cái ngày ảnh come out tụi mình như sét đánh mặc dù ngày trc từng nói đùa kb có gay k mà kiss scene quá tệ ) PS là 1 phần tuổi thơ từ ngày 12-13t đến bh cx 2x r, hôm r nhân tiện ra ss5 nổi hứng luyện lại trời ơi vẫn đê mê con ng ấy như ngày nào, đúng như lời Linc từng nói trog 1 press conference nói về first impression of Wentworth "he was just very polite, very gentle, very sincere and the most beautiful looking man i've seen in my life"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2017 00:59:59 | Xem tất
Thấy nhiều bạn hóng ss5 thế
Cá nhân mình sau khi xem 2 ep của ss5 thấy mạch phim hơi nhạt, mất chất PB khá nhiều
Không biết tiếp tục như nào nhưng mình thấy oải khi xem tiếp
Ai xem rồi, cho mình tí ý kiến có nên xem tiếp không nào???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2017 17:33:21 | Xem tất
Thật sự mình thấy SS1 và 4 là khiến cho mình xem từ đầu đến cuối season được chứ các season còn lại không hứng thú lắm và hơi lan man. SS5 mình xem được 3 eps đầu thấy hơi nản, nhưng vẫn tiếp tục follow cho trọn Series hehee.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2017 18:43:45 | Xem tất
Theo dõi Prison Break từ ss1 đến ss4 không bỏ sót tập nào. Từng cảnh phim hồi hộp gay cấn hay quá trời luôn mà huhu. Dù cho ss5 có được mọi người khen chê thế nào thì vẫn cứ nhất định phải theo dõi. Bây giờ chỉ mong có full ss5 rồi Kites sẽ làm sub thôi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2017 14:39:33 | Xem tất
Có phần 5 đó. Kết thúc phần 4 với nhiều tiếc nuối. MS chết.
Sang tới phần 5, MS được hồi sinh với nhiều bí mật bị chôn dấu
Lại thêm 1 phần nữa bonus cho các ace
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-6-2017 10:46:27 | Xem tất
Mình xem đi xem lại SS1 tới SS4 tất cả là 5 lần, khi đọc tin thấy SS5 sẽ ra mắt trên FoxTV, ngồi hóng mãi Kites nhà mình làm sub mà chưa thấy. Hi vọng Kites sẽ làm sub SS5 để cho trọn bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách